Ứng dụng tự động cài đặt file cho s603rd

ngod4ihiep
6/6/2009 12:33Phản hồi: 15
Ứng dụng tự động cài đặt file cho s603rd

Sau khi 4mat, mua điện thoại mới hoặc tải nhiều ứng dụng ...nếu không muốn mất thời gian để cài từng ứng dụng, bạn nên dùng AutoSisInstaller để cài đặt tất cả các ứng dụng của bạn trong thời gian nhanh nhất.
Bạn chỉ việc ngồi chờ, AutoSisInstaller sẽ tự động cài đặt ứng dụng cho bạn mà ko cần một thao tác nào với cách làm như sau:

1. Những ứng dụng bạn muốn hoặc bắt buộc cài trên máy thì copy file cài đặt vào E: \ ThinkChange \ c \
Những ứng dụng bạn muốn cài trên thẻ thì copy file cài đặt vào E:\ThinkChange\e

2. Sau đó bạn vào ứng dụng AutoSisInstaller, nhấn "StartInstall" nó sẽ tự động cài đặt tất cả các tập tin trong thư mục.

3. Sau khi quá trình này hoàn tất, sẽ có một bản tóm tắt các tập tin cài đặt không thành công.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không ai cho ý kiến hết ạ?
Dùng đc hay ko báo cáo cho e biết với😁
chưa biết nữa nhưng up cho bạn 1 cái mở hàng nhé:angry6wn:
cái này vẫn dùng từ lâu lắm rồi 😁
mình dùng bản 1.01 VH hình như bản của bạn mới hơn thì phải 😃
Uh. Cái này thì có lâu rồi, nhưng đây là version 1.02 mới đc update 6/6/09
Golddragon
ĐẠI BÀNG
15 năm
có thể cho mình xin bản VH của bạn không, Mình sài E71
Ko biết cài bằng cái này có cần sign trước khi chạy ko? Nếu có thì vẫn ngại cái khoản sign. Nếu ko thì cũng ngại cái khoản sign 😁
Hackphone luôn chứ sign làm gì càng tốn thời gian thêm.:D
Hic, em làm theo bài hướng dẫn hackphone của bác 6688 rồi nhưng sao vẫn phải sign phần mềm trước khi cài nhỉ 😔😕😕😕
Đính chính dùm bác là bb8868 chứ ko phải là 6688.
Vấn đề hackphone wa box hackphone thảo luận nhé, không bàn vấn đề này trong đây nhé.😁 Thanks!
Em chỉ muốn hỏi là phần mềm này có áp dụng được với các phần mềm chưa sign ko? Chứ em cũng ko muốn bàn tán loãng chủ đề. Thanks bác
Nếu PM này áp dụng đc cho các phần mềm chưa sign thì hackphone trở thành chuyện dĩ vãng rồi😁
Cảm ơn bác đã quan tâm tới bài viết của mình!
nokin
CAO CẤP
15 năm
Có đúng là cài được cả C lẫn E bằng cách đặt đúng thư mục k bác ? bản cũ 1.01 chỉ cài được trên máy thôi.
Khuya rồi chưa test được, mai thử báo cáo sau.
Đều cài đc trên máy và thẻ luôn đó bạn.
Cái này hay wa, đỡ mất thời gian ngồi cài. Cảm ơn nhiều nhé.
Hay thì up lên cho ae dùng nào😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019