Ứng dụng Viber đạt 90 triệu người dùng, ra mắt phiên bản mới cho iOS, Android và BlackBerry

Thảo luận trong 'Đám mây, Dịch vụ trực tuyến' bắt đầu bởi uhraman, 24/7/12. Trả lời: 280, Xem: 77570.

1. gasay

gasay Thành viên

Hớ hớ... Skype dùng số điện thoại để tạo account à???

2. nbtntv

nbtntv Thành viên

Thay đổi số điện thoại đã add vào Viber trên iPhone thế nào đấy hả các bạn.Mình mới đổi số điện thoại bây giờ muốn add số mới này thay số cũ ngày trước mà ko đc. Đã xóa hẳn app Viber rồi cài lại mà nó vẫn không có chỗ nhập sdt mới để Viber gửi code về.Nó vẫn lưu sdt cũ.Ai biết giúp đỡ mình nhé

3. bolynu

bolynu Thành viên

giờ ai cũng xài viber hết, nhất là bạn thân + ny nên đỡ được khá nhiều tiền

4. vinhcao1

vinhcao1 Thành viên

Reset lại viber nha

5. anhtln

anhtln Thành viên

Hình như là nó của 1 công ty Israel!

6. Meg2k

Meg2k Thành viên

Cái này rất tiện cho các bác đi nước ngoài nhiều :) Viber vẫn cho phép bác xài số phone cũ khi qua nước khác và mua SIM nước đó xài tạm (trên iPhone nó sẽ hỏi muốn thay đổi số phone không, Viber tự động detect và phát hiện số phone đã thay đổi). Lúc đó bác vẫn có thế liên lạc với bạn bè tại Việt Nam thông qua Viber như bình thường :) qua nước ngoài thì nó gần như là cách liên lạc duy nhất tiện nhất tại thời điểm này (Facetime có cái dở khi gửi hình ảnh, hình ảnh to quá nên đôi lúc không deliver nổi; không như WhatsApp hay Viber thì resize trước khi gửi).

7. nova_ck

nova_ck Denke anders

Bạn không dùng nên không biết thôi .
    Viber cho wp thì có rồi nhưng mà chỉ hỗ trợ gửi tin nhắn thôi, chưa gọi điện được.
    Chờ mãi chả thấy có update gì cả ( mà theo bài viết này thì có thể sẽ không có nữa,hoặc là họ làm thẳng cho wp8 chứ không tiếp tục update cho wp7.x ).
    Trong khi iOS và Android thì người ta gọi điện thoải mái từ lâu rồi. Dùng cái này trên ipad rất tiện.

Tên Hiển Thị thích nội dung này.
  8. nbtntv

nbtntv Thành viên

Reset như thế nào hả bạn.Bạn có thể hướng dẫn cụ thể cho mình đc ko, bằng hình ảnh thì càng tốt.Mình làm mãi mà ko đc.Chán quá

9. hoan08

hoan08 Thành viên

Tango cũng hay nhưng ít người dùng quá.

10. 3H&L

3H&L Thành viên

bạn vào viber -> more -> deactive account

11. Enzolight

Enzolight Thành viên

Mình đang nói về WeChat đó bạn. Làm ra WeChat là Tencent Technology một công ty thuộc ZTE (của ai thì chắc bạn cũng biết). Cảnh báo về phần mềm này thì có nhiều: LINK

anhtlnTên Hiển Thị thích nội dung này.
  12. firework1805

firework1805 Thành viên

Chả hiểu mẹ gì về Viber cả

bichvan889 thích nội dung này.
  13. luongducthuy

luongducthuy Thành viên

Có khi ai cũng dùng viber thì các nhà mạng....

Sent from my HTC Desire using Tinhte.vn

14. Từ Tôn

Từ Tôn Thành viên

Không nâng cấp cho WP sớm muộn gì thằng Microsoft cũng bỏ tiền ra mua về và tự phát triển cho nó cho mà xem :))

15. dovanpho

dovanpho Thành viên

Bb của mình vẫn chưa gọi qua viber 2.2 được. Buồn thật, lúc nào cũng báo:"Đang làm việc chăm chỉ..." hizz. Nhanh hộ bạn cái viber ơi.

16. masterpham

masterpham Thành viên

vẫn chưa hỗ trợ JB :mad:

17. nbtntv

nbtntv Thành viên

mình đã làm như thế rồi mà vẫn ko đc bạn ah.Deactive account rồi mà nó vẫn lưu sdt cũ.ko thể nào xóa đc

18. zombieBB

zombieBB Thành viên

Facetime. viber, what app ...cài cả 3 , loạn như cào cào :D

19. doublestrong

doublestrong Thành viên

Viber trên bb chưa gọi được, chỉ nhắn tin được thôi đúng không các bác?

Sent from my LG-SU540 using Tinhte.vn

20. l0nG_l3

l0nG_l3 Thành viên

cho hỏi có bản dùng cho e71 k vậy :D