[Ứng dụng WP] Công cụ tuỳ biến hệ thống WPH Tweaks

bk9sw
10/4/2012 6:13Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ellesmera
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết bị đã được unlock Developer thì có thể cài WPH Tweaks nhưng không thể cài WP7 Root Tools ( WP7 Root Tools hiện tại đòi hỏi phải có Interop Unlock ).

Mà không có WP7 Root Tools thì cái WPH Tweaks cũng không chịu chạy. Buồn hiu.
tuantuthan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Ellesmera JB bình thường là cài được root tools mà bạn, máy mình LG cài qua bazaar nè
Ellesmera
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuantuthan Mình dùng HTC Trophy. Jailbreak bình thường thì được, nhưng do lỡ up lên driver 2 để dùng Internet sharing của HTC nên bây giờ tạm thời chưa Interop Unlock được ( nó cùng tình trạng với mấy con HTC Titan & HTC Radar mới ra lò đó )
cai nay cai tren con htc hd7 thi qua hay nhi.lay cai ban do cua ga khong lo phan lan thi qua dinh
tuaunsky
ĐẠI BÀNG
12 năm
WP thật hấp dẫn,;)
Tobie_arc
TÍCH CỰC
12 năm
Hay quá.Đang dùng Android nhưng chắc chắn mình sẽ quay về winphone trong tương lai gần.Android không thật sự ưu việt như nó vẫn đc ca ngợi.
Cảm giác cầm các thiết bị Android giống để nghịch ngợm,vọc vạch và thể hiện,khoe mẽ hơn là để phục vụ nhu cầu bản thân,dùng Android tuy nhiều app hơn nhưng nhanh chán và ko có đc sự ổn định,mượt mà như dùng winphone hoặc ios .Bác nào có ý định bán wp chuyển sang Android (như mình) là 1 sai lầm đấy.Nếu qua ios thì còn đc vì ios có lẽ đang tốt nhất bây giờ.Còn ai sắp chuyển qua dùng winphone nhất định sẽ ko phải thất vọng.
anakan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cần j phải nhấn power reset máy bác Khoa hè. Cứ dùng Shutdown 7 cho nó nhẹ nhàng 😃
nynohu
TÍCH CỰC
12 năm
Chờ lúc nào lumia 800 xuống tầm 6tr thì mua 😆
vitkon
CAO CẤP
12 năm
Riêng cái khoản giao diện thì WP7 cho bọn IOS với Android về thời đồ đá luôn ^·^ Nhưng nó thực sự là một hdh tinh tế, nên kén người dùng...
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang định mua con lumia 800, thì thằng bạn chơi ngay 1 câu " dùng WP làm cóc gì, máy thì xấu, ứng dụng thì ít" nhưng hi vọng WP không như lời nó nói, vì đã quyết định mua rồi 😁
@hp1503 1.ứng dụng thì ít:đồng ý
2.máy thì xấu:Bảo ông bạn của bác đi khám mắt hoặc chuyển sang dùng đt nắp gập!
@hp1503 Đáng lẽ bác phải hỏi lại bạn bác là "Đối với mày thì bao nhiêu ứng dụng mới được gọi là nhiều, mày dùng "nhiều" ứng dụng lắm hả?" 🆒
Những phát biểu như thế là những phát biểu được nhại lại từ người khác chứ không phải là những phát biểu của 1 người dùng đt thực sự. Nếu bạn bác nói là "Tao thấy nhiều ứng dụng cần thiết không có trên wp" thì mới thực sự là 1 đánh giá đáng để xem xét đấy.
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
@totruongno1 mình cũng chưa dùng WP bao giờ nên không nói đc, kệ họ thôi, họ không có họ ganh tị ấy mà 😁
Quá tuyệt. Có thêm cái nữa để nghịch với HD7 rồi :p
Phần mềm này khá hay, càng ngày WP càng mở.
Lâu rồi mới thấy Omnia 7 trên tinhte. Yêu thế :rolleyes:
WP mới thực sự là đẳng cấp \m/
xài Winphone mấy cái này rắc rối quá :-< Thi thoảng đọc thuật ngữ ko quen nổi
tôi yêu windows phone :*
Cố lên nhé wp, tùy biến nhiều hơn chắc hẳn sẽ dành thị phần từ A,I os
hay ghe ta.,.,.đã cài và đang xài .,,., :rolleyes:

vote vote mạnh nào.,.,. load và xài thữ cho bít bà con oi..vui vui
WP chạy rất mượt, ủng hộ wp
Xài ROM cook có hết r mà,cài thêm cái wappstore nữa thì đâu phải vất vả như thế này
m4jy3uj3x
ĐẠI BÀNG
12 năm
omnia 7 nhìn đẹp phết nhỉ.
Omnia 7 của mình nhìn hình nó đẹp thtj
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
đang ôm lúa lên titan 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp