[Ứng dụng WP8.1] Clock Hub & Transparency Tiles - thêm đồng hồ và tạo Live Tile trong suốt

bk9sw
19/4/2014 6:37Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lawyer
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái clock hub này nó chạy tốn pin lắm.
huuphuoclx
ĐẠI BÀNG
10 năm
con htc 8x của mình cài cái đồng hồ vào là out lun
Mark
TÍCH CỰC
10 năm
1520 cài clock hub phiên bản mới bị văng ra luôn.ai có bản cũ ko cho mình xin với,thaks.
Lên WP 8.1 không còn cài app độc quyền được nữa, bấm install nó hiện pending rồi tắt, ai có cách khắc phục không
chả hiểu sao Clock Hub trên 920 cứ vào là out
@an.nguyen128 khởi động lại máy, vào recovery, 3 wipe...là ok
@vanvuongteach bác chỉ cách khắc phục chụp Panorama trên 920 win8.1 được ko, nó cũng bị tình trạng out như vậy luôn
@an.nguyen128 mình đùa thôi mà, có dùng 920 đâu mà bít =))
Yêu quá đi hehe!!! tha hồ mà thay hình nền như bao HĐH khác
kính thưa là 820 của tôi bị văng ra...wp 8.1 dev
Xác nhận 920 vào là bị sút ra, thôi thì tiếp tục trung thành với TimeMe dev, đợi bản TimeMe chính thức là súc luôn
mình vào cũng bị văng ra...wp 8.1 trên 820
520 chưa update bản mới của Clock Hub nên vẫn chạy ngon 😆

1020 8.1dev bấm vào đơ màn hình 3s và văng ra màn hình chủ....là sao đây thớt ?
out ko thương tiếc ạ, em dùng 920, các bác có ai chung hoàn cảnh ko ạ
pivibi
TÍCH CỰC
10 năm
KLQ nhưng e xài ké con 520 của bạn thấy lên 8.1 nó cứ giựt giựt thế nào ấy 😃
Đang sài Android....... Hixxx
@DG Vana Đang xài android có gì mà hix? có thể custom rất nhiều hơn thế. Do wp ít được custom nên họ mừng đó thôi.
@DG Vana Android thì quá nhiều thứ rồi, buồn gì 😆
haluong84
ĐẠI BÀNG
10 năm
bực quá cái clock hub chờ mãi mới có cài xong thì cứ vào là văng ra ngoài luôn, 620 đã lên 8.1, sao vậy mod???
Dang tính mua 1520 bác nào dung roi nhan xét em với?
OTE="ragefighter, post: 41850907, member: 874084"]Đang xài android có gì mà hix? có thể custom rất nhiều hơn thế. Do wp ít được custom nên họ mừng đó thôi.[/QUOTE]
Vậy ah mình thì ít voc máy lắm... Ơ thế hóa ra wp8 cùi mía lắm ah bạn... Mình đang định mua con lumia về trải nghiệm cho vui....
@DG Vana Vậy ah mình thì ít voc máy lắm... Ơ thế hóa ra wp8 cùi mía lắm ah bạn... Mình đang định mua con lumia về trải nghiệm cho vui....[/QUOTE]
Không có gmail, gmap, youtube chính chủ, còn lại ok hết
@DG Vana Vậy ah mình thì ít voc máy lắm... Ơ thế hóa ra wp8 cùi mía lắm ah bạn... Mình đang định mua con lumia về trải nghiệm cho vui....[/QUOTE]

Thì wp mình có xài qua mà, ngay cả cho em gái mình nó cũng bỏ bò lăn bò lóc. Nói chung về custom thì wp còn kém hơn cả ios đã JB.
Còn android thì có hang tá cách custom từ launcher, ui, animation và nhiều thứ nữa. Cũng không cần biết vọc nhiều đâu.
Còn wp bạn muốn trải nghiệm thì nên mua hang 2hand hay xách tay giá rẻ rất nhiều, mua hang mới rớt giá nhanh lắm và rất khó bán lại máy nếu không thích vì mang ra tiệm người ta toàn chê và ép giá.
Khuyên các bác cài Time Me bản Dev vào. Dùng ngon, hiện cả % pin luôn đỡ phải kéo Noti 😁
BB81xx_LS
ĐẠI BÀNG
10 năm
App clock hub chỉ dùng được với ngôn ngữ mỹ
Hức. Clock hub hiện thời gian Mẽo các bác ạ. Được em Corntan thì mất cái nãy. Nản.
chungvido
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trungvu2013 Đâu có nhỉ? 8x mình cài chạy rầm rầm (đúng là thi thoảng có lỗi hiện mỗi cái icon đồng hồ, ngoảnh mặt đi kệ nó, ngoảnh lại thấy vẫn chạy bt. Giờ là theo máy chuẩn ; nhiệt độ cũng theo location luôn, có điều Hanoi thì nó định vị là... Xóm Phò 😁 :D :D
Mark
TÍCH CỰC
10 năm
@chungvido Của mình 1520 đã dùng được nhưng ko có thời tiết như mấy bạn nhi?ko thấy có bất kỳ cài đặt nào cả?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019