Ứng dụng Yahoo Mail cập nhật phiên bản mới để tương thích với màn hình lớn của iPad

Duy Luân
1/7/2014 22:26Phản hồi: 27
Ứng dụng Yahoo Mail cập nhật phiên bản mới để tương thích với màn hình lớn của iPad

Hồi đầu năm nay Yahoo ra mắt ứng dụng Mail dành cho iPhone, và đến ngày hôm nay thì phiên bản được tối ưu hóa cho màn hình to của iPad đã xuất hiện. Yahoo Mail trên iPad có đầy đủ những tính năng hấp dẫn của app, chẳng hạn như giao diện đẹp với hình nền lấy từ Flickr, tích hợp công cụ tìm kiếm, hỗ trợ đăng nhập nhiều tài khoản email, cho phép đính kèm và gửi hình ảnh ngay trong khi viết thư, chế độ đọc nội dung toàn màn hình... Bản update ngày hôm nay còn bổ sung tính năng chỉnh sửa lại bộ lọc email để việc quản lý thư được dễ dàng hơn, thêm khu vực đọc tin tức, thời tiết và thông tin tài chính. Nhắc lại cho các bạn nhớ rằng mỗi tài khoản Yahoo có 1TB miễn phí để lưu trữ thư đấy nhé. Ngay bây giờ bạn có thể tải về phiên bản Yahoo Mail mới nhất cho cả iPad và iPhone tại đây hoặc quét mã QR bên dưới.

Nguồn: Yahoo
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lâu ko mở mail yahoo, hôm nay đọc bài này mở mail lên thấy 2k mail spam, dẹp luôn khỏi xài
Opera Voz
TÍCH CỰC
10 năm
@nsneo Em cũng lâu không mở mail yahoo, hôm nay đọc bài này mở mail thấy không vào được nữa, chắc nó xoá của em mất rồi.
3H&L
TÍCH CỰC
10 năm
@Opera Voz Lâu không mở mail yahoo, hôm nay đọc bài này định sign in một cái mà quên cmn cả id lẫn pass =))

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Toàn dùng ứng dụng mặc định của apple

P.s: sao yh không ra Flickr cho iPad ta....mình thấy iPad là một trong những thiết bị xem ảnh tốt nhất
cạnh tranh có lại với gmail k mà cập nhập chi cho tón kinh phí dậy bác yahoo
@tuantruong041095 Flickr thoi thóp từ lâu rồi. Từ lúc có SEO mới thì Flickr có khá hơn chút, nhưng để trở lại đỉnh vinh quang thì rất khó.
@tuantruong041095 Song song với Flickr mình thấy cũng nhiều người dùng Instagram cũng tiện lợi đấy chứ nhỉ .
Cơ mà Y!Mail chẳng qua những ai lúc trước dùng nhưng ko muốn đổi wa dịch vụ Mail khác nên cứ để vậy thôi chứ hiện giờ đa số dùng Gmail , tiện lợi , nhẹ nhàng
Tội nghiệp yahoo mail, mình thấy mấy bước đi hiện giờ của Yahoo muộn màng sao ấy. giờ có mấy người xài yahoo nữa đâu 😃
@nguoidaukhohcm Bạn đừng nhìn quanh quẩn trong VN rồi phán vậy. Ở nước ngoài họ vẫn dùng nhiều yahoo mail, đặc biệt là Mỹ. Mail vẫn là dịch vụ nổi tiếng nhất và nhiều người dùng nhất của Yahoo.
@bud's Vậy á? mình thấy người ta xài hotmail, outlook.. nói chung mấy cái của microsoft ko mà 😃 Bạn nói mình nhìn quanh quẩn VN nhưng mình ko biết bạn nhìn xa tới đâu mà phán vậy 😃
Ứng dụng mail của Yahoo xài chán chết. Thua xa ứng dụng Gmail.
Yahoo ơi mình dùng gmail mất rồi 😔, giờ ko đổi được nữa vì dính vào người như điện thoại ấy hic
hwithv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xin chỉ giúp cách gửi file đính kèm trong yahoo mail trên iPad mà không jb? Cám ơn
lâu lắm rồi k vào yahoo 😔
Đã có thời gian ghét bỏ yahoo vì chậm cập nhật cho iphone 5, có lẽ đến gần nửa năm chứ không ít. Nhưng giờ đây lại thấy yêu mến rồi.
Lâu lắm ko sài yahoo mail rồi. 😔
vinhhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thích những cải tiến từ yahoo nhưng sao vẫn thấy chậm hơn Gmail rất nhiều.
Phải 2 năm rồi không mở Yahoo 😆 ko biết giờ có gì hay ko

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Yahoo mail như hạch. Hôm qua quên password hdvietnam. Vào yh mail lấy lại pass check mãi mà chả thấy mail mới đâu. Mặc dù yêu cầu gửi mật khẩu mới 3 đến 4 lần. Gmail thì check phát ăn luôn.
Lâu rồi chẳng đụng tới yahoomail,cứ gmail mà phang

✔ega iron ¹
nduyminh
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngày trước dùng yahoo chủ yếu là Y!M, bây giờ chẳng đc mấy ng online, mà lại bị dis liên tục nên mình bye luôn, mail thì từ đầu đã xài gmail, account gmail có thể dùng đăng nhập nhiều web, rất tiện lợi, giao diện lại nhẹ hơn yahoo rất nhiều
@nduyminh Mình giữ yahoo như là 1 kỷ niệm đẹp khi lần đầu tiên VN có Internet. Giờ cái mail là một chổ chứa rác 😆. Ym chả ma nào online...
Yahoo Mail giờ chẳng có mấy ai xài, trừ những người sử dụng địa chỉ đó liên tục cho mục đích quan trọng nào đó 😁. Từ ngày Gmail nó còn beta (muốn xài phải có invite này nọ) là mình chuyển qua Gmail luôn rồi.

Hồi đó có cái trò vui vui là, do Yahoo Mail miễn phí không hỗ trợ POP3 và SMTP như Gmail để xài với Outlook Express, nên phải nhờ đến các phần mềm phụ để lấy mail về OE và đẩy mail đi khi gửi từ OE. Không biết anh em có ai đã từng làm chưa nhỉ :D?
@Penguin Pingu Đây, có mình từng làm với yh giống y chang bạn đây, đọc cm của bạn mà thấy y như đọc cm của chính mình, gmail mình cũng đăng ký từ hồi beta, phải có thư mời mới đk đc, nhờ vậy mà mình chọn được cái mail theo ý mình, ko phải thêm số hay ký tự vớ vẩn vào. Tới h cảm thấy Gmail ko có gì để chê trách cả. Yh chỉ giữ làm kỷ niệm thôi 😃
Nhớ yahoo message quá còn bro nào dùng ko?
nduyminh
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình vào mail yahoo cài đặt gửi 1 bản copy đến gmail, nên bgio hầu như ko vào yahoo nữa hehe
Onesec
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nó free số fone in liệu các bro có thay đổi suy nghỉ ko nhẩy 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019