Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

UNTETHER JAILBREAK HOÀN TOÀN IOS 6.1.6 CHO IPHONE 3GS/IPOD TOUCH 4

Yaroslavl'
25/2/2014 23:27Phản hồi: 382
382 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thienproht
ĐẠI BÀNG
10 năm
chủ thớt có thể dùng teamview để giúp mình đc k. mình bị lổi redsnow k pít bị làm sao nữa
Sao máy Minh k thể
Jailbreak được. K thây cứu đâu cả
Mình cũng đang dùng 3gs ios 6.1.6 nhưng không cài được fb. Ai biết hướng dẫn mình với ạ?
tuonghn
TÍCH CỰC
10 năm
@thangtuxom Một là tải từ appstore của apple(có tk)
Hai là tải file về cài vào(máy đã jb)
Ba là cài qua appvn(có thể cần tk, máy ko cần jb cũng có thể cài dc).
Máy mình lên 6.1.6 thành công nhưng sao bị lỗi khoá máy thì ko báo cuộc gọi đến, khoá máy khoản 30s thì gọi tới máy ko báo có cách khắc phục ko các bạn

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@hieuken1985 Help

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Khi E nhấn Extra vs chọn tới fw thì báo thế này ạ 😔 E đã down đúng link ở trang 1 rùi mà
tuonghn
TÍCH CỰC
10 năm
@huutung8x Bạn ko cần phải tải fw 6.0 nữa, tải tool p0six về và jb thôi.
@tuonghn Nhưng E chẳng thấy Cydia để vào down cái p0six về bác ạ 😔
tuonghn
TÍCH CỰC
10 năm
@huutung8x Cái p0six này là file chạy trên pc bạn à? ko cần phair jbt nữa mà dùng tool này jbu luôn.
@tuonghn Oki bác, sau một hồi loayhoay, E cũng đã JB đk roài
Thanks bác nhìu nhìu 😆)))
@tuonghn
Mình bị lỗi khi update cydia ip3 6.1.6 giờ không vào được cydia , safari , tweak từ cydia , bác nào giúp em với , thask all
Mọi người cho mình hỏi tý , máy mình 3gs restore lại 6.1.6 , đã jb + cài ultrasn0w rồi mà không có sóng bb6.15.00 , imei 01203000 1770273 mình nghe nói hạ bb xuống mới có sóng nhưng mình chưa làm thử, anh em giúp giùm mình với. Máy lock trươc đó chạy 6.1.6 bb6.15 xài b thường
nhocfederer
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình làm đủ mọi cách mà mở redsn0w_win_0.9.15b3 vẫn bị lỗi 126 và 127 có ai biết cách khắc phục không giúp mình với, có thể qua teamvier để hướng dẫn dùm mình đc không?
dhltucky
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dùng phần mềm này, bản mới nhất đó. nhạnh gọn lẹ khỏi phải làm gì hết
p0sixspwn-v1.0.8
@dhltucky Chỉ mình dùng nó đi! Bây giờ phải lm k trước hết ạ? Chỉ từng bước đc k bn?
@dhltucky Làm ntn vậy bạn?
Mình chưa hiểu lắm :v bạn nói lại từng bước đc k?
NgoCuongPQ
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bạn cho mình hỏi với. Máy mình đang xài là 3GS lock ios 5.1.1 newboot tuần 21 năm 2011. Giờ mình muốn nâng cấp lếiioss 6.1.6 này rồi làm theo hướng dẫn ở trên thì có nhận sim không vậy. Mình mới xài bên ios nên chưa biết. Bạn nào rành chỉ mình làm với nhé. Thanks các bạn!
@NgoCuongPQ ko nhận sim đâu
để có sóng lằng nhằng lắm
NgoCuongPQ
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vvvvvv Bạn cho mình hỏi giờ mình muốn restore lại bản 5.1.1 này luôn thì phải làm thế nào hả bạn? Thanks bạn!
@NgoCuongPQ dùng ifaith lưu shsh....
tạo custom mà up
NgoCuongPQ
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vvvvvv Bạn có thể hướng dẫn mình chi tiết hơn một chút đc ko. Tại mình mới vọc nên chưa biết gì cả. Thanks bạn trước nhé!
@NgoCuongPQ http://heaveniphone.com/threads/134432-huong-dan-su-dung-ifaith-toan-tap-cho-newbie.html
EM LÀM NHƯ HƯỚNG DẪN OK NHƯNG KO VAO dược cydia
minh chay redsnow no bao la: Certain operation (like the A5 jailbreak ) are disabled due to do incomplete itunes libraries. Please be sure the latest itunes is installed.
Couldn't load Mobiledevice.dll (error 127)
Giup minh voi anh em oi.
minh chay redsnow no bao la: Certain operation (like the A5 jailbreak ) are disabled due to do incomplete itunes libraries. Please be sure the latest itunes is installed.
Couldn't load Mobiledevice.dll (error 127)
Giup minh voi anh em oi.
@lê trọng huấn Giống mình rồi . Cũng đang băn khoắn chả biết sao nữa 😆
bây iờ mình bị dính treo táo hết pin phải làm sao đây
May 3GS 32G lock AT&T
IMEI : 01 216100 672831 1 nghia la Tuan 12 nam 2012 New BôotRom
FW 4.3.5 (8L1)
BB 05.16.02

Co cach nao unlock & jb con nay ko vay
Them 1 con khac
May 3GS 32G lock AT&T
IMEI : 01 226500 148993 4 New BootRom tuan 26 nam 2012
FW 6.1.6
BB 05.16.08

Co cach nao unlock & jb con nay ko vay
Floventino
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào cho hỏi e đang dùng ipod touch gen 4. Chạy ios 6.0. Giờ làm thế nào để restore về 6.0 ạ. Máy dạo này lagg quá. E lưu shsh ko được, nó toàn lưu 6.1.6 là sao ạ
máy e 3gs lock E úp lên 6.1.6 ok rồi , có sóng sánh đầy đủ nhưng hay bị No sevice và phải jeabreak lại mới có sóng lại ! Bác nào bị tình trạng như zậy rồi xin chỉ giáo ah

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019