uNu giới thiệu pin dự phòng sạc đầy trong 30 phút, giá từ 60$

sonlazio
29/7/2014 1:37Phản hồi: 66
uNu giới thiệu pin dự phòng sạc đầy trong 30 phút, giá từ 60$
uNu vừa giới thiệu 2 viên pin dự phòng Ultrapak có khả năng sạc tới 2000mAh chỉ sau 15 phút cắm sạc. Để cho rõ ràng thì các bạn cần phân biệt rõ đây là dung lượng nạp từ nguồn điện vào viên pin chứ không phải dòng ra của viên pin cho điện thoại của chúng ta. Dung lượng 2000mAh này cũng đủ sạc cho 1 chiếc iPhone hoặc một nửa những máy lớn hơn kiểu Galaxy Note 3. Được biết uNu sẽ bán ra 2 viên Ultrapak với dung lượng 3000mAh và 10000mAh này vào đầu tháng 8 tới với giá lần lượt 60 và 100$. Cần lưu ý là để sạc đầy viên pin 3000mAh bạn chỉ tốn 30 phút nhưng con số đó lên tới 95 phút với viên 10.000mAh.

Có một điểm yếu của 2 viên pin này là nó dùng cổng sạc riêng chứ không phải microUSB chúng ta vẫn quen thuộc, do vậy bạn sẽ mang thêm một cọng cáp khi đi ra ngoài. Thực chất thì với các viên pin siêu lớn thì sợi cáp này là bắt buộc để có thể sạc nhanh hơn. Anker cũng phải dùng adapter riêng với các viên pin 16.000 và 20.000mAh của họ.

61BLbbNVGNL._SL1500_.jpg 61dJp9YJ+uL._SL1500_.jpg 61nUDXJAFxL._SL1500_.jpg
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Về việt nam thì sẻ bao nhiu @@

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
ngon đấy, đang xài em mili 10k rất là hài lòng 😁
sẽ mua để phục vụ thêm cho bé ipad
Quá nhanh, quá nguy hiểm!
30 phút cho 3000nếu ip 1400mà sạc 15 phút thì hay biết mấy. Mà UNU không biết của nước nào đây
liệu pin nó có nhanh đứt không nhỉ ?
earl_grey
TÍCH CỰC
10 năm
Không ấn tượng lắm.
đầu ra mạnh thế! 5V-2.1A !😁
@Moto 360 ZU của mình sạc chính hãng là 1.5Am nếu chơi em này không biết có sao không nhỉ?
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bị chai không anh ?
Phí tiền với mình pin dự phòng chỉ cần nó dữ đc điện trong vòng 1>2 tháng phòng cúp điện hay đi du lịch thôi chứ sạc nó cả ngày cũng được😃
@raica7979 Bạn chỉ dùng ở nhà thôi. Đối với những người hay đi xa hoặc phượt thì có 15 - 30 phút ngồi ở quán ăn trưa - ăn tối, xin cắm xạc nhờ cục pin mà được ngần ấy dung lượng là hạnh phúc lắm rồi
@gauto988 mua thêm cục pin sơ cua cho nhanh lại rẻ
@clickeveryday Iphone hay điện thoại nguyên khối thì làm sao hả bạn?
@gauto988 mua pin dự phòng
kazihaha
TÍCH CỰC
10 năm
2.1A - 5V đầu ra hơi bị khủng 😆
hainamnhn
ĐẠI BÀNG
10 năm
chờ review xem sao
Dòng điện lớn quá, sợ hỏng pin
tóm lại là sac vào thì cũng bt, chả cần thiết lắm vụ sạc nhanh cục sạc dự phòng, có sạc nhanh điện thoại thì còn thấy có chút hữu ích
@Arex Bạn nghĩ nó ko có chút hữu ích? Nếu đang đi đường điện thoại gần hết pin, rẽ vào quán cafe 15 phút, thay vì sạc điện thoại thì ta sạc pin dự phòng. Đã thấy hay chưa?
ngon nhỉ, nhưng giá hơi mắc! Tháng trước em mới sắm con Mili 4000mAh 700k rồi!
thaitrieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
những dt ko trang bị chíp sạc nhanh,,,thì sạc 30p đầy chắc chắn sẽ mau hư pin hơn thôi !
@ruacon
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaitrieu Bạn chưa hiểu bài rồi ^^ 30phút là để sạc vô pin dự phòng ak
@thaitrieu Hic bạn có bị vấn đề gì về đọc và hiểu ko ???
Ái chà ! tốc độ nạp điện vào cục Pin dự phòng tới 2000mAh trong 15 phút quả là băng thông lý tưởng.
Hi vọng những mẫu pin mới ra sẽ làm hài lòng người sử dụng.
Nhanh như này chỉ sợ máy nhanhbtrai pin thôi
@dinhtoan_yp Cả bác này nữa ...
Cục pin của uNu này hợp nhất cho dân phượt ... Còn với mình box sạc với 5 cell Panasonic 3400 là tuyệt vời rồi .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019