[ New Update 11/11/2014 ] Asus tung bản cập nhật mới sửa lỗi hệ thống trên Zenfone 5

ngovanhieu0107
30/7/2014 22:13Phản hồi: 231
231 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai cho mình hỏi s mà máy mình khóa lai rồi no tắt chút xíu là nó sáng màn hình lên wài ai k hĩu tại sao. Ai giup mình với
update xong thì mất root,
ngồi cả ngày mò root mà toàn fail thế này 😔
Cứ lắp 2 sim vào thì nó tự hiện số sim 1 2 mà
Cho mình hỏi cách tắt trình chiếu hình động khi khóa máy
Sao may mình up bản moi lên pin no lai tut nhanh hon trc. hiệu anng thì cải thiện rất tốt.có ai bi giogn mình ko.hjx
Mình thấy bản 1.17 ngốn pin lắm,mà sao mình dùng zenfone 5 T00J check = antutu v4.5.3 chỉ đạt điểm 18.697 nhỉ?
có ai bị giống mình không: kết nối với tai nghe thì google now cứ hiện lên liên tục (mặc dù mình không bấm vào đâu hết, chỉ nghe nhạc ko thôi)? hay là do tai nghe vậy mọi người.
quay về bản 1.16 thôi
mình thấy bản này như bị nỗi kết nối wiffi với bletus yk. mình hay sử dụng lên thấy rõ. khi lên mạng rất chập chờn mặc rù ngồi ngay cạnh wifi mà vẵn như không lúc dk lúc mất
mình khi sử dụng loa bleutus thì tắt loa trước phát y rằng bị lỗi blu mãi không tắt dk trên máy. tắt trên máy trước thì không sao
Em bị lỗi k kết nối dc vs pc. 😔 cài driver bằng device manager rồi. Đến cái cài mtp n báo file yêu cầu k tìm thấy trong tệp INF :'3 ai kiú emvới
@WANIE bạn đang sài win gì?win 7 thì cài driver được còn win 8 hoặc 8.1 thì không bao giờ được đâu bạn ơi
Đa có bản cập nhật 1.18 vừa mới cập nhật xong không biết có gì cải thiện không các bác thử trải nghiệm đi rồi cùng chia sẻ nhé.
Mình cũng vừa cập nhật xong. Chưa biết như thế nào nữa. A e dùng cho ý kiến nha.
Mình chưa thấy thay đổi nhiều,có vẻ lỗi wifi/3G đôi lúc ko kết nối được ở bản cũ 1.17 đã được fix 😃
thanhepu
ĐẠI BÀNG
10 năm
đã update... cảm giác như free ram nhìu hơn thì phải

Sent from my ASUS_T00J using Tinhte.vn mobile app
Sao mà mãi ko thấy asus update 4.4 Kikat vật. Hay tại mình ko biết up @@
Bạn nào có bị lỗi như mình không:
Khi có tin nhắn đến mình mở ra thì không có tin nhắn nào cả, trống rỗng (tin nhắn mới lẫn tin nhắn cũ luôn). Tắt tin nhắn đi, mở lại thì có tin nhắn mới lẫn tin nhắn cũ luôn.
Mình cũng đang dùng em a500 ma vào cập nhật không có la sao nhỉ .mong các bac chỉ giúp mình.
@L thanh up bằng adb là chắc an nhất
Cho em hỏi giải nén bằng cách nào.em gà may tính lắm.và phiên bản cua em là T00j đổi tên như thế nào cho đúng file zip đo
Muốn cập nhật thủ công máy cần root ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019