Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Update + Hướng dẫn Lucky Online. Ai chưa bit chơi thì vào đây

em_trinh_coi
14/12/2013 12:42Phản hồi: 6
Update + Hướng dẫn Lucky Online. Ai chưa bit chơi thì vào đây
Trò này mình mới tìm được mà cũng có vẻ nó cũng vừa mới ra lò cách đây không lâu 😁.

Phần thưởng even khủng: 01 iPad Air cho top tháng @@

Mang tên tiếng anh - Lucky Online nhưng đây lại là một game hoàn toàn do người Việt thực hiện(Công ty di động FA thì fai). Mà nói béng ra là đây là game Tôm-Cua -Cá chứ gì nữa, ông tác giả game khéo vẽ chuyện đặt tên :eek: . Giao diện tương đối dễ nhìn, cách chơi mang tính giải trí cao. Mình đã cùng chơi thử với mấy thằng bạn cùng phòng trọ. Cả lũ nửa đêm hò hét rú lên vì hên xui rất vui :D

Thiết nghĩ nếu trò này mà mang về quê chơi dịp tết thì chả cần đi chơi đâu cả hahaha

Chơi thì dễ ẹt, người chơi chỉ cần dùng Điện thoại hoặc Máy tính có kết nối Internet (2G, 3G, Wifi) là được :D. Game này chơi được / mọi nền tảng mà.

Chơi như thế nào? Đăng nhập – Chọn hình – Đặt tiền – Lắc – Nín thở - Trúng giải

Làm thế nào để trúng Vàng?
(1) Đặt cược, cách nhanh nhất. Nếu may mắn, Hình lựa chọn sẽ xuất hiện: tỷ lệ ăn 1x1. Đặt 1.000 Vàng ăn 1.000 Vàng.
(2) May mắn hơn nếu bạn sẽ trúng “Bộ 3 Xuyên táo” (3 hình lặp, ví dụ: kết quả cùng về Cua): tỷ lệ ăn 1x3. Thưởng 10.000 Vàng.
(3) Đặc biệt hiếm có trong đời, bạn sẽ trúng “Bộ 3 Tôm – Cua – Cá”: tỷ lệ ăn 1x3. Thưởng 100.000 Vàng.
(4) Online hàng ngày nhận 3.000 Vàng
(5) Thua 10 lần liên tiếp, bạn nhận 1.000 Vàng
(6) Không còn cách nào khác, nạp Vàng bằng Thẻ cào điện thoại hoặc SMS.

Link tải game: http://lucky.mgates.vn

UPDATE tính năng nổi bật của Lucky Online:
- Tính năng VIP của người chơi: Có 5 cấp độ VIP mà bạn có thể đạt tới trong Lucky Online tương ứng với giới hạn tiền đặt cửa.

Quảng cáo

+ VIP 1: Nếu tổng số Vàng bạn nạp <100.000 Vàng. Mức đặt cược tối đa là 3.000 Vàng
+ VIP 2: Nếu tổng số Vàng bạn nạp từ 100.000 Vàng và < 500.000 Vàng. Mức đặt cược tối đa là 20.000 Vàng.
+ VIP 3: Nếu tổng số Vàng bạn nạp từ 500.000 Vàng và <1.000.000 Vàng. Mức đặt cược tối đa là 150.000 Vàng.
+ VIP 4: Nếu tổng số Vàng bạn nạp từ 1.000.000 Vàng và <5.000.000 Vàng. Mức đặt cược tối đa là 500.000 Vàng.
+ VIP 5: Nếu tổng số Vàng bạn nạp từ 5.000.000 Vàng trở lên. Mức đặt cược tối đa là 1.000.000 Vàng.
- Tính năng chơi "tất tay". Nghĩa là bạn có thể đặt hết số tiền còn lại của mình vào cửa mà bạn tin tưởng sẽ ra.
Tính năng mới này giúp cho bạn đặt cửa với số tiền lớn mà ko cần mua VIP cấp cao hơn. Cũng đồng nghĩa với việc bạn có thể đua top rất nhanh mà rất khó ai có thể đuổi kịp bạn được. Như thế cơ hội đứng top và tiến tới giải thưởng lớn là chiếc Ipad Air trở nên dễ dàng hơn nhiều :D
- Tính năng mua VIP bằng vàng kiếm được. Điều này vô cùng tiện lợi cho các bạn "đỏ" muốn tăng VIP mà lại ứ khoái nạp tiền :v
- Tính năng Chat room cho các bạn thoải mái chém gió trong game về đủ các chuyện trên trời dưới biển. Và nhất là chửi game, chửi admin cực đã =))
- Tính năng mua Avatar phong cách Chibi siêu đẹp: Những bộ "cánh" hình các nhân vật nổi tiếng cưc dễ thương mang phong cách Chibi sẽ thể hiện đẳng cấp của một game thủ Lucky Online ;)
Ví dụ 1 vài mẫu Avatar :D

Quảng cáo

Một số hình ảnh game:
Giao diện đăng nhập

Giao diện chơi chính

Bảng xếp hạng

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN!
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tui chỉ đếch bit sao kiếm con ipad thôi 😆
Võ Lâm Truyền Kỳ Lậu Private Loạn Chiến | LoanChien.com | Server volam lau hay nhất hiện nay
Có update phiên bản mới này các bạn trẻ 😁
Update thêm 2 tính năng mua VIP bằng vàng kiếm được và các bạn có chat rum để trò chuyện chém gió với nhau nữa nhé ;)
toàn game vớ va vớ vẩn
@khangvt1992 Mình ko giận comment của bạn đâu. =)) Game giờ có nhiều tính năng mới cực hay. Thách bạn dám chơi =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019