[update]Lockscreen đẹp cho iphone 4 IOS 5.x

Thảo luận trong '[iOS] Phần mềm' bắt đầu bởi phuongthao8888, 27/9/12. Trả lời: 33, Xem: 16355.

1. phuongthao8888

phuongthao8888 Thành viên

cách cài đặt k dùng wp minh đã ghi ở đầu bài rồi bạn ơi

(-_-)ku ken thích nội dung này.
  2. pearl89

pearl89 Thành viên

Cách cài đặt:
    Dùng iFunbox nhé
    Giải nén và chép thư mục SpaceForecast.theme vào /var/stash/Theme.xxxxxx/

Chỉ cần như thế là đc hả bạn??????

3. taimap1159

taimap1159 Thành viên

Not Found la sao ban :confused:

4. kangnam

kangnam Thành viên

bỏ đồng hồ mặc định ở màn hình lockscreen như thế nào bạn nhỉ .. Cài cái này toàn có cả đồng hồ mặc định nhìn rồi wa' :(:(

5. boytrimto

boytrimto Dự bị

hướng dẫn như phẽo , đã hướng dẫn mọi người làm thì phải chi tiết , làm thế này thì ăn ............

6. koae

koae Thành viên

Đây là cách sử dụng = WB chép xong rồi vào WB chọn là được. Lưu ý LockScreen cần phải có các App về Forecast nên buộc phải dùng WB. Nếu không sẽ không đẹp được như vậy đâu

7. shuenovia

shuenovia Dự bị

WB là gì thế bạn ?

8. koae

koae Thành viên

Winterboard :D

shuenovia thích nội dung này.
  9. tuan_091219

tuan_091219 Thành viên

Bác ơi! Cho em hỏi cái! Sau khi cài LS rồi thì có báo thời tiết như thế kia ko ạ?? hay là phải cài thêm

10. (-_-)ku ken

(-_-)ku ken Thành viên

máy mình ko cài WB. mình vào đường dẩn như bạn nó chỉ hiện ra /var/stash/ với 3 mục Applications , library , usr thui ko có mục theme sao chep vô dc help

11. xuanvinh7291

xuanvinh7291 Thành viên

Winterboard hình như hơi hao pin fải k bạn?

12. zai_dat_thai

zai_dat_thai Dự bị

Bạn hướng dẫn như này thì biết làm sao được. dùng itools thì vào đâu đầu tiên . hjx hướngdaxanx chi tiết cho mình cái .

13. hieudak

hieudak Thành viên

cho mình hỏi với. Mình dùng iphone 5, ios 6.1. Mình đã làm được hết như bạn nhưng mà chỉ 1 nỗi mình không thể làm cái hình nền ở LS nó full hết được nó cứ bị đen xì 1 khoảng ở dưới. Mặc dù mình đã chỉnh lại kích thước hình ảnh 640x1136 và thu nhỏ dung lượng xuống 200kb mà nó vẫn ko full. Ai biết chỉ mình với. ẢNh đây a

File đính kèm:

14. DoanVanNhan

DoanVanNhan Dự bị

Các bác cho em hỏi cách tắt đồng hồ ở màn hình LockScreen kiểu gì được không :(