USB 3G E1750 firmware 02.439 đã unlock free ok

o0quang0o
20/8/2012 15:14Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lỗi 619 thì kiểm tra lại sim chứ có liên quan đến usb đâu mà rút ra cắm lại 😃

Sent from http://unlockusb3g.com
o0quang0o
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vietthang1906 Vậy ah.Tôi cứ rút USB ra cắm lại là được đấy.
diệc phi
ĐẠI BÀNG
12 năm
em xài win7 làm xong cả 3 bước rồi con usb 3g ko còn nhận cả sim viettel
haoromyeuem
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác
bác làm cho con e1550 luôn đi
làm đi làm lại 2,3 lần rồi cũng thành công . cám ơn bạn mình đợi cái này lâu lắm rồi.😁:D:D
bác có tool nào hack băng thông con e1750 này free cho ae luôn đi,chứ mấy cái tool bên này chả làm ăn được với con này.http://www.vn-zoom.com/f77/auto-pha-bang-thong-dcom-3g-mf190s-viettel-2246412.html😃
Cảm ơn bác nhé! Em đang dùng con này phải thử xem sao.
chủ nhà đâu rồi !có cái gì mới share cho ae với !
o0quang0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
@songlong6668 Chủ thớt lâu rôi k dùng dcom nữa nên lại lên bản sống rồi :d .Lâu lắm lại mới vào tinh tế thăm topic của mình.
Cảm ơn bạn nhé ! Mình đã unlock và đang dùng vinaphon.
mình đã thử đuọc cho các sim vt mb va vn nhung den cai beeline thi k dung duoc!😔
o0quang0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phamvantruong1801 cái này bác phải add thông số của nhà mạng beeline vào thì mới connect được.cái beeline e k dùng nên k biết
matrix_l1
ĐẠI BÀNG
11 năm
E đã unlock đc theo hướng dẫn của bác
Thank bác rất nhiều!
Mình thì cứ cắm dcom với thẻ mobiphone vào thì nó yêu cầu điền code ...(cho phép sai ko quá 10 lần) mình điền luôn cái unlock code vào chạy được luôn, nhưng vấn đề là nó... vẫn hiển thị là mạng viettel các bạn ah
Cách của mình thì băng thông có bị hạn chế không các bạn nhỉ, và đã có cách unlock vĩnh viễn chưa để mình vọc thử cái 😁
đang xài cái tool của bạn trên win xp rất tốt ,ko biết đổi sang win 7 win8 có ok ko?
muabanvnvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn nào muốn mình unlock free cho. Vì mình cũng được unlock free
nguyentao18
ĐẠI BÀNG
11 năm
@muabanvnvn ungr hộ tinh thần của bạn. Mình dùng mf 190s cũng đã unlock được.
@muabanvnvn bạn còn nhận unlock free ko mình là E1750 .02.439
chạy tốt trên win8
bạn có còn nhận unlock miễn phí nữa không.
cho mình hỏi cái E1550 wf439 unlock free dc chua ? chang thấy ai nói gi` hết 😔
leevn89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi bạn có FW của E173Eu-1 bản đầu năm 2011 thì cho mình xin nhé 😁 đang nghiên cứu Unlock con E173Eu-1 Bản 2012
có the uhlock được em 1550 chưa mọi người. mình có 1 con mà bỏ sim mạng nào vô nó củng không nhận hết là bị sao dảy nhỉ, ai biết chỉ mình với thank nhiều
Mình xài cái này giờ bị hỏng luôn bộ cài gốc của con e1750 rồi, không nhận model nữa. Bạn có cách nào khôi phục lại trạng thái như trước khi cài cái này ko?
Có bác nào biết unlock cái e1550 của vt không. Mình lấy cái sim vina bỏ nào thì nó nói chỉ nhận sim chỉ định mà k hiện cái bảng nhập code. Còn cách unlock tạm thời thì nó toàn báo lỗi.
tiasetden
ĐẠI BÀNG
10 năm
Rất cảm ơn chủ thớt! Cuối cùng 2 ngày mất ăn mất ngủ, cho ra đi 1 con mf190s sau khi không đọc kỹ hướng dẫn của bạn Thành Vinh, giờ với con e1750 sau hơn 1 ngay đã thành công ngay tức khắc với tools của chủ thớt! Cảm ơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019