Vài ngày nữa có tool Jailbreak iOS 5.1.1 Untethered

TDNC
21/5/2012 2:28Phản hồi: 367
367 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vnngan
ĐẠI BÀNG
12 năm
moi người đang mong đợi chữ "vài ngày" hjhj, mình cũng vậy
Kệ dev team có chơi chung băng vs apple không ,có tool cho con ipad 3 5.1.1 là được rùi , i need tool , i need ..... aâaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
khang_bk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vừa up lên 5.1.1 ngồi hóng thôi... Đang ổn định ở 4.3.3 cơ mà không đợi được.

Sợ đến thứ 7 ra tools mà Apple nó lại khóa 5.1.1 để ra bản mới hơn thì không lên được là toi ^^
Đã bay lên 5.1.1 😁
tuannghia
ĐẠI BÀNG
12 năm
hờ hờ ... bay lên 5.1.1 rồi sau 2 tuần mới có jailbreak full thì kể cũng mệt đấy. =)) vẫn chung thủy 5.0.1 thoai.
@tuannghia Thì đằng nào e cũng đag ở 5.1 mà bác. Máy e ko lưu SHSH vì lúc mua nó đã là 5.1 rùi 😔
sondichvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chuẩn đới, vẫn đang ở 5.0.1 đơi.
lumpy
ĐẠI BÀNG
12 năm
t6 có rồi cuối tuần tha hồ mân mê haha
tớ up lên 5.1.1 cách đây 2 tuần rồi. Đang dùng em 4s đây. Công nhận lên 5.1.1 ổn phết, sóng ổn định pin tớ dùng đc gần 3 ngày, bt thì dùng đc có gần 2 ngày thôi. Nói chung là ổn. mỗi tội chưa có bản jailbreak untethered để cài cydia thôi. Bâyh toàn dùng ID mua bản quyền đây. Nhưng cydia nhiều cái hay.
ủa lạ nhỉ, máy mình 3gs, nhận máy hôm 18 từ Mẽo, 19 restore lên 5.1.1, jailbreak để unlock xong rồi, sao giờ mọi người lại hóng tool jailbreak nó là sao??? mỗi lần hard reset em nó vẫn bình thường, chả có vấn đề ji cả..
khang_bk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã bay lên 5.1.1 để hưởng không khí rồi lại xuống vì đang quen dùng các tools trong Cydia ^^

Cuối tuần ra bản hoàn chỉnh lại ngồi up lại 5.1.1 vậy ^^
dungmotua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ ra JBU rồi up lên luôn thể.Em dùng máy World nên chả sợ gì cả có điều JB thì thích hơn.JBU lại càng thích.Thanks all 😁
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
chiều nay đã lên 5.1.1 cho em 4s và đang đợi tool JB :oops:
winxp11
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngày nào em cũng mò tìm, trông ngóng tin tuc JBU 5.1.....sắp thỏa mong chờ rồi.
dang nong long lam day....
wa chinh xac
hết 21 bi gio` lại lên 25/5 vậy qua 25/5 có phải là 26 phải ko các bác nhở@@
e nói thế thôi chứ vẫn phải trông dài cổ đây nè...
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
lâu quá, đợi mãi...đợi mãi.....
đang đợi mòn mỏi đây. xài bản tethered cực quá. 😔
bác còn có tethe mà xài chứ như e còn chưa JB đc đây này 😆
Gà con xin hỏi. mới sài 3gs 16Gb, v 5.1, cài app xong chạy hay bị out. nhưng chỉ một số. cài nhiều app, máy hơi chậm. nghe nói bản này là tethered gì đó. cần chạy just boot sau khi khởi động máy , thì app mới chạy tốt hơn. có chạy theo hướng dẫn tren youtube. chạy xong nó hiện "quả khóm cắn dỡ" một lúc sau mới khởi động lại. nhưng app vẫn ko vào đc. vào là out liền.
Vậy nó bị lỗi gì... cách khắc phục...
Thanks trước
@hungkid2 là do bản tethered jb không được ổn định bị lỗi "cắn táo" Nếu vậy bác restore lại máy đê rồi up lên 5.1.1 sau đợi untethered jb thì quất luôn lúc đó bác chơi game dùng app ..... ầm ầm không lo bị lỗi gì cả
respublik
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hungkid2 Quả khóm là quả gì vậy bác, em ở HN chỉ biết trái dứa với trái thơm thôi.
@respublik Cùng chung một họ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019