Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Vấn đề cài game cho S4 từ appstore.vn

speedboy_nl
14/5/2013 8:46Phản hồi: 38
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

manle
ĐẠI BÀNG
11 năm
Phải có thẻ nhớ mới chép data vào obb dc hả bạn. Mình chép data vào obb ko dc. Mình ko dùng thẻ nhớ

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
ronganh
TÍCH CỰC
11 năm
Chép thẳng vào bộ nhớ trong, thu mục obb nằm ở sdcard0 bộ nhớ trong

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
speedboy_nl
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy mình root rồi. Với lại máy mình chép trực tiếp vào obb đc vì nó báo lỗi nên phải xài root explorer chép qua nên mới cài được
Bác hướng dẫn cụ thể từng bước tải và cài a7 em với. Em tải trực tiếp bằng s4 ạ. Thank. máy em không root a

Bác nào hảo tâm giúp đỡ hộ

manle
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dracubin Như thế này nha. Bác tải file.apk.và data của a7 rồi thì cài apk trước. Xong vào appstore chọn quản lý nội dung/đả tải, chọn cái data rồi giải nén đến android/obb. Xog zô game thưởng thức. Keke

l3qu4ngphuc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy game của gameloft thì lần đầu vào game phải bật mạng nhé 3g hay wifi đều được để nó check data mình đã down về có giải nén đúng đường dẫn và đủ file không. Từ lần hai trở đi là k cần bật mạng nhé. Một số game nặng như Asphat hay MC4 cũng hay kén rom, nếu làm đúng hướng dẫn mà vẫn k được thì nên up lại rom mới nhé.

Sent from my LG-E975 using Tinhte.vn
speedboy_nl
ĐẠI BÀNG
11 năm
root máy đi bạn cho dễ làm chứ mình ko bít cài game cho máy chưa root
asphalt 7 ( copy data vào thư mục obb ), NFS most wanted, virtual tenis mình copy data vẫn chơi ầm ầm
speedboy_nl
ĐẠI BÀNG
11 năm
cũng tùy thôi bạn ơi ko phải cái nào cũng copy trực tiếp vào được. Có hẳn 1 topic để nói về vấn đề copy data game vào thư mực obb mà
root là giống jb của ios đó hả các bác. em mới mua s4, tiệm cũng cài có 2 game thoi, em muốn cài thêm app, game cho hoành tráng đáng đồng tiền bát gạo. hihi. các bác cho em hỏi sao biết root hay chưa?
Các bạn nên nhớ aphat 7 nặng 1gb đến 1.5gb nhé.muốn chơi được thì lên media tải ứng dụng apk và data copy vào thẻ nhớ tạo thư mục và chiến thôi
mình choi apphalt 7,tenis binh thường nhưng không chơi đươc game wild blood ai cài được game wild blood rồi giúp mình với
hehe e mới load con MC4 về chạy ào ào bắn ì xèo
co a nào chỉ dùm e vs sao mà tải game từ http://appstore.vn/android/ về máy tính nó k được cứ chuyển qua trang CHplay"? ai chỉ dùm e ơi!
Minh cung biet cai game chep data. Ae giup chi minh cai gane The king of fighter 98 voi. Thank

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019