Vấn đề loạn cảm ứng ở LG G F180

huytung48
29/4/2014 3:17Phản hồi: 15
Xin lỗi mọi người vì đây ko phải là vấn đề mới, nhưng mình vẫn chưa có được lời giải đáp nên mạo muội hỏi các bác pro , rất mong các bác giúp em.
Vấn đề là em có em LG G F180 , hiện nay bệnh nó là cảm ứng nhảy loạn xạ (cứ dùng là loạn, kể cả ko sạc). mình đã test màn, ko có điểm chết, và làm những cách anh em trên mạng chỉ như sạc xả nhiều lần... Nhưng chưa thấy kết quả. Rất mong các pro cho ý kiến cụ thể giúp em được ko ạ. Em nghĩ nhiều người cũng bị như em , nên mọi người nhiệt tình với ạ. Thank all
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hightechn
TÍCH CỰC
10 năm
Bạn bị loạn lúc nào? Bình thường cũng loạn hay chỉ loạn khi cắm sạc hoặc cắm máy tính? Ko nói rõ sao biết cách sửa đc?
huytung48
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hightechn Loạn lúc sạc thì là do sạc rồi, loạn là loạn lúc dùng bạn ạ. sr chắc em quên viết
hightechn
TÍCH CỰC
10 năm
Bạn bị loạn lúc nào? Bình thường cũng loạn hay chỉ loạn khi cắm sạc hoặc cắm máy tính? Ko nói rõ sao biết cách sửa đc?
nếu loạn khi cắm sạc thì mua sạc khác nhé
huytung48
ĐẠI BÀNG
10 năm
mong các bác giúp đỡ
huytung48
ĐẠI BÀNG
10 năm
hix
quykhanhht
ĐẠI BÀNG
10 năm
thay cảm ứng thôi chứ sao nữa bạn. mà trước chắc xài sạc lô hả hay máy dựng vậy ?
huytung48
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình có tham khảo nhiều, có lẽ là do sạc. có bác nào biết nơi nào thay rẻ ko nhỉ, thấy các cửa hàng thay cảm ứng f180 toàn thay full tương đối đắt
huytung48
ĐẠI BÀNG
10 năm
lên
huytung48
ĐẠI BÀNG
10 năm
@@
quykhanhht
ĐẠI BÀNG
10 năm
HN gọi chỗ lộc mobile xem sao
http://loc.com.vn/
Máy bị như nhau rùi 😃 sạc cũng loạn mà k sạc cũng loạn đây. Sạc mình đi theo hộp và mua tại cellphones -_- màn hình đã test và k có điểm chết 😔( thui thay máy đi. Mình đang gom tiền rùi nè 😃
cảm ứng smartphone rất dễ bị tác động do cấn hoặc ẩm nước, bác ở sg thì mang ra 1114 3 tháng 2 Q.11 xem có cần thay ko nếu thay thì có bảo hành cho chắc.
Mình ở Quảng Ninh. Mua máy tại cellphones đường Thái Hà, HN đc 3,5 tháng thì loạn cảm ứng :'( giờ muốn bảo hành cơ mà thấy nhiều vụ chỉ trích bảo hành ở cellphones quá nên sợ k dám bảo hành lun 😔 thay màn cảm ứng thì quá tội, cơ mà chả bk còn cách nào k
con f180 là trùm loạn cảm ứng luôn, loạn với chết 1 dongf

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019