Variations HD ( Mod ) IOS 4.x.x, 5.0.1, 5.1.1

Thảo luận trong '[iOS] Phần mềm' bắt đầu bởi tieuji, 26/10/11. Trả lời: 219, Xem: 34630.

1. tieuji

tieuji Thành viên

khung chân cho các icon là nghĩa làm sao thế bác. cái kệ thì có 2 lựa chọn. 1 là facet, 2 là sb clock weather có ở bài 1 đó. nhớ check trong wb là ok mà.

2. duyat

duyat Thành viên

à bạn cho mình hỏi tí, sao mình ko thay được cái lockscreen vậy bạn?

3. cuibap035

cuibap035 Thành viên

Bác Tieuji ơi! chỉ mình cách đổi cái icon Quicklock giống của bác với! cho mình hỏi thêm là lèm seo thay đổi màu nền trong Pringboard? của mình nó màu grey ko giống màu của bác!
    Thanks lém lém!;) ak quên của mình là ip4 fw5.0.1.

4. virusday_123

virusday_123 Thành viên

bác chú thích thêm là đưa cái vip face lên trên cùng trong winterboard nữa mới có cái chân còn ko là ko có đâu

5. tieuji

tieuji Thành viên

vào bundle của theme tìm cái folder quicklock. copy cái : icon.png vào : library/quicklock/ đè lên cái icon gốc. muốn thay hình nền thì thay lại cái nền của sb clock weather widget bạn đang xài.

cuibap035 thích nội dung này.
  6. tieuji

tieuji Thành viên

cái ls này là theme luôn. nếu bạn muốn có thể thay cái bg của ls flip là ok. còn không thì khỏi check chọn cái ls đó.

7. virusday_123

virusday_123 Thành viên

cho cái VIP face lên trên cùng trong winterboard mới đc, đã bảo chủ thớt rồi mà ko chịu sửa. bạn tự sửa đi nha.

8. trocngo86

trocngo86 Thành viên

Bác ơi! có theme SBSetting và color keyboard cho theme này ko share em với ạ! thanks bác

9. minhhieu09

minhhieu09 Thành viên

Mìhn van chua chinh duoc cai wall paper du da lam theo cach ban. CLick vào folder thi no hien len wall paper con bt thi k co'

10. mrgaru2

mrgaru2 Thành viên

chu topic oi sao theme minh may cai ngay, thang', thu, roi cai hinh mat troi voi dam may no nho? hon cua ban vay. chi minh lam to len voi!!! thanks!!!

11. nchmaster

nchmaster Thành viên

cái icon wifi chả thấy đâu nhỉ

12. misskool

misskool Thành viên

mình đang dùng 5.1.1 vậy mình phải tải cái cho bản 5.0.1 và tải cái update 5.1.1 đúng ko bạn ?

13. Kelvin Lee

Kelvin Lee Thành viên

mình đag dùng iphone 4 fw 5.1.1 hỏi nên cài những cái nào để dc theme như bạn.

14. kamazoko

kamazoko Thành viên

ios 5.1.1 đc tất cả ngon ăn nhưng ko apply đc cái con cá bong bóng, buồn thật

15. chicharito_kokichi

chicharito_kokichi Thành viên

anh tieuji ơi cho em hỏi sao cái theme của em không hiện ra cái Lide To Unlock mà là Swipe To Unlock? như thế này thì khôg đẹp cho lắm :(, em xài ipod 4 fw 5.1.1

16. tieuji

tieuji Thành viên

kéo cái signal and wifi lên cao nhất trong winterboard là xong

kéo cái lockscreen lên cao hơn theme trong winterboard đi bạn

17. chicharito_kokichi

chicharito_kokichi Thành viên

đã sửa dc, cảm ơn tieuji nhiều....:)

18. TuanNguyenBLF

TuanNguyenBLF Thành viên

Anh Bảo cho em hỏi làm sao mình làm mất thanh Dock rồi mấy Icon đó có bóng ở dưới vậy anh , em không dùng WTB , em chỉnh bằng tay , anh có cách nào không chỉ em với ( Tí Em )

19. silver_pro

silver_pro Dự bị

Bạn ơi khi mình add thì cái logo vạch sóng thành bong bóng là oke rồi, nhưng hình xương cá chỉ hiển thị khi có wifi :( vẫn logo vinaphone luôn. :(. Bạn chỉ cho mình cách xử lý với, bồ kết cái logo xương cá quá :x.

Thank's bạn rất nhiều. Mình dùng ip4 w- 5.1.1

20. iunho1010

iunho1010 Thành viên

chạy
    bạn cài springtomize 2 nhé. ổn ngay, mình đang chạy 5.1.1 mượt ok