Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Variations HD ( Mod ) IOS 4.x.x, 5.0.1, 5.1.1

tieuji
26/10/2011 7:2Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình làm mãi mà theme vẫn chưa có cái khung chân cho các icon. Bạn có thể hướng dẫn ko?
Thanks a lot!
@o0oNeoVNo0o Trả lời giúp mình với!
riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
bác úp hộ e cái bản dành cho 3Gs FW 5.0.1 nha
@riverlong 5.0.1 ở trê topic có rồi đó, bạn không thấy ah
riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
@chipdie có nhg là bàn HD của IP4 -4S, còn 3Gs sài SD mà
" Iconoclasm ( sắp xếp icon theo nhiều style, trong theme này nên dùng layout 3x3 hoặc nếu muốn mình sẽ up file plist của mình lên ) "
là sao bạn
Bạn đưa ra cái theme đẹp, nhưng mình không biết làm sao để cho vào máy đây. Bản bản hướng dẫn không bạn.
duyat
TÍCH CỰC
12 năm
mình đã làm được, thank bạn nhiều
luvhuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác cho e hỏi e dùng them vip facet giống bác nhưng em muốn bỏ cái kệ đi thì làm như thế nào ạ.thankss
lovewife06
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ơi icon bitsms,appstorevn,quickdo,Springtomize,BytaFont ko được ak???Mình FW 5.1.1
minhhieu09
ĐẠI BÀNG
12 năm
ban oi sao minh dua vao ma cai home screen no khong qua cai hinh kệ. Mình chép vào rùi mấy cái khác có hết chĩ có home screen den thui lui
duyat
TÍCH CỰC
12 năm
@minhhieu09 bạn vào đây kiểm tra xem sao

Muốn đổi wallpaper chỉ việc vào thư mục : Facet-v2.1.theme/Private/ rồi chọn wall đổi tên thành : Wallpaper-HD.png resping và thưởng thức
minhhieu09
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi thêm là làm thế nào mình set dc wallpaper theo ý mình vậy bạn
duyat
TÍCH CỰC
12 năm
@minhhieu09 Muốn đổi wallpaper chỉ việc vào thư mục : Facet-v2.1.theme/Private/ rồi chọn wall đổi tên thành : Wallpaper-HD.png resping và thưởng thức
Cái này có bị lỗi trên 5.1.1 ko bác chủ để em test
duyat
TÍCH CỰC
12 năm
@virusday_123 ko bạn à, mình đang dùng 4s 5.1.1 đây, nhìn khá nhẹ nhàng
Mình làm mãi mà theme vẫn chưa có cái khung chân cho các icon. Bạn có thể hướng dẫn ko?
Thanks a lot!
tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
@o0oNeoVNo0o khung chân cho các icon là nghĩa làm sao thế bác. cái kệ thì có 2 lựa chọn. 1 là facet, 2 là sb clock weather có ở bài 1 đó. nhớ check trong wb là ok mà.
@tieuji bác chú thích thêm là đưa cái vip face lên trên cùng trong winterboard nữa mới có cái chân còn ko là ko có đâu
@o0oNeoVNo0o cho cái VIP face lên trên cùng trong winterboard mới đc, đã bảo chủ thớt rồi mà ko chịu sửa. bạn tự sửa đi nha.
duyat
TÍCH CỰC
12 năm
à bạn cho mình hỏi tí, sao mình ko thay được cái lockscreen vậy bạn?
tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
@duyat cái ls này là theme luôn. nếu bạn muốn có thể thay cái bg của ls flip là ok. còn không thì khỏi check chọn cái ls đó.
cuibap035
TÍCH CỰC
12 năm
Bác Tieuji ơi! chỉ mình cách đổi cái icon Quicklock giống của bác với! cho mình hỏi thêm là lèm seo thay đổi màu nền trong Pringboard? của mình nó màu grey ko giống màu của bác!
Thanks lém lém!;) ak quên của mình là ip4 fw5.0.1.

tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
@cuibap035 vào bundle của theme tìm cái folder quicklock. copy cái : icon.png vào : library/quicklock/ đè lên cái icon gốc. muốn thay hình nền thì thay lại cái nền của sb clock weather widget bạn đang xài.
Bác ơi! có theme SBSetting và color keyboard cho theme này ko share em với ạ! thanks bác
minhhieu09
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mìhn van chua chinh duoc cai wall paper du da lam theo cach ban. CLick vào folder thi no hien len wall paper con bt thi k co'
chu topic oi sao theme minh may cai ngay, thang', thu, roi cai hinh mat troi voi dam may no nho? hon cua ban vay. chi minh lam to len voi!!! thanks!!!
nchmaster
TÍCH CỰC
12 năm
cái icon wifi chả thấy đâu nhỉ
mình đang dùng 5.1.1 vậy mình phải tải cái cho bản 5.0.1 và tải cái update 5.1.1 đúng ko bạn ?
Kelvin Lee
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đag dùng iphone 4 fw 5.1.1 hỏi nên cài những cái nào để dc theme như bạn.
ios 5.1.1 đc tất cả ngon ăn nhưng ko apply đc cái con cá bong bóng, buồn thật

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019