Variations HD ( Mod ) IOS 4.x.x, 5.0.1, 5.1.1

tieuji
26/10/2011 7:2Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh tieuji ơi cho em hỏi sao cái theme của em không hiện ra cái Lide To Unlock mà là Swipe To Unlock? như thế này thì khôg đẹp cho lắm 😔, em xài ipod 4 fw 5.1.1
tieuji
TÍCH CỰC
12 năm

kéo cái signal and wifi lên cao nhất trong winterboard là xong

kéo cái lockscreen lên cao hơn theme trong winterboard đi bạn
đã sửa dc, cảm ơn tieuji nhiều....😃
Anh Bảo cho em hỏi làm sao mình làm mất thanh Dock rồi mấy Icon đó có bóng ở dưới vậy anh , em không dùng WTB , em chỉnh bằng tay , anh có cách nào không chỉ em với ( Tí Em )
Bạn ơi khi mình add thì cái logo vạch sóng thành bong bóng là oke rồi, nhưng hình xương cá chỉ hiển thị khi có wifi 😔 vẫn logo vinaphone luôn. :(. Bạn chỉ cho mình cách xử lý với, bồ kết cái logo xương cá quá :x.

Thank's bạn rất nhiều. Mình dùng ip4 w- 5.1.1
iunho1010
ĐẠI BÀNG
12 năm
chạy
bạn cài springtomize 2 nhé. ổn ngay, mình đang chạy 5.1.1 mượt ok
iunho1010
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài vào 3gs chỉ có đc một phần thui nhưng cũng thấy đẹp. chỉ có cái màn lockscreen là k đc, thanh slide vẩn còn ;((\
mình cài cho 3gs 4.1 thì ko thấy weather trong home screen có cách gì khắc phục ko bạn ơi, thanks
slide trượt tắt nguồn của mình giờ đen xì, có mỗi chữ OFF. Bạn chỉ giùm mình được không ?
Ban cho minh cai tu cap nhat thoi tiet ko can respring duoc ko?
mrso1910
ĐẠI BÀNG
12 năm
Font ngày tháng năm ở springboard là font gì có bạn nào bít k?
ban oi cho minh hoi lam sau cất dduoc cái đông hồ trong home screen (không phai dong ho lock screen dau sau khi khóa đau) minh cam on ...
L1nh.Ch1m
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks bạn đã share 1 theme tuyệt vời như vậy, càng thấy phục vì skill cũng như tâm huyết của bạn ghê gớm qá. Thôi thì làm cho trót, Hehe, Sbsettings nữa bạn thân yêu ơiiiiiii
tieuji
TÍCH CỰC
11 năm
vô tình nghía cái mediafire thấy hơn 4k download vui vui. up cái chơi. ^^ cảm ơn ace đã dùng theme.
Screen shot 2012-12-12 at 16.43.21 1.png
Bạn ơi up bản cho iOs6 đi. Thanks
Bác nào làm theme cho ip5 ko vậy
duyat
TÍCH CỰC
11 năm
Làm cho ios 6.1 đi bạn ơi, tìm mãi mà chẳng thấy cái nào tương thích cả
Mình dùng ip 4 ios 6.1 , mình muốn làm mình cái thời tiết với ngày tháng ở ver 2 thì làm sao
bạn ơi mình mê cái theme này lắm, bạn có thể làm cho mình và toàn thể anh em dùng Ip5 cái theme này được ko ? Nếu được thì thank bạn nhiều 😁😃
dep wa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019