Vật thể lạ mang tên TCL S500, ae vào xem và cho đánh giá tí ^^

24/12/2012 6:2Phản hồi: 337
337 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁. Chụp bằng HDR nét căng, đẹp quá, thế thì good rồi, chẳng phải lăng tăng j về em này nửa ùi. Hihi. À mà trước nhà bạn dây điện nhiều quá =)).Hihi
Thanks bạn phuochuu2806 very much.:rolleyes:
@Nguyễn Trần Nhựt he nhà o trong hem ma. um tie n nao cua đay thôi bac .minh chua test may game nang chi text chem hoa qua thay nuot.
@phuochuu2806 Hì. mình nghĩ với cấu hình thế minh nghĩ chơi mấy game nặng cũng mượt thôi mà .😃
Thấy MBS với Q cũng cấu hình tương tự mà chiến game tốt mà 😁
mình củng muốn mua 1 cái để ăn tết, đang phân vân TCL S500 va I6 của viettel ( thằng này giá men)
@nqvinh65 I6 nó nhái iphone tàn bạo lun, thằng bạn nó cầm mà mấy lần tưởng iphone nhưng nhìn xong rồi thì buồn cười vì hàng nhái muh, cầm thấy quê quê 😔. Chip 1 nhân nửa. Mình không thích e này, vẫn trung thành với TCL S500
mình củng thấy z, xem tới xem lui. giờ 1 là mua em này 2 la mua lumia 710 cũ. mà chưa thấy ai bán 710 cũ.
@nqvinh65 Đã mua thì mua máy mới cho rồi, máy cũ chẳng ham. Họ đã chán hoặc là đã lổi thì mới bán, thích sài mới hơn. Có chơi có chịu chứ😁, hàng rin vẩn thích hơn.khekhe
@Nguyễn Trần Nhựt đâu phải cái nào cũ la ko tốt đâu bạn, củng tầm tiền đó nhưng mình mua cũ thì may1se pro hơn nhiều.
@nqvinh65 Hên sui thôi bạn ơi, mình không nói là tất cả nhưng mà số lượng như thế cũng lớn lắm. Mình thì thà sài máy cùi chứ k thèm máy mua lại đâu. Bị 1 lần nản rồi, hồi mua Nokia í mà. Võ thì cũ k nói, sau này mới biết bên trong bị sửa tum lum @@.
@casanava90 Cũng đc đấy chứ, không biết có nhiều màu k nhỉ?
Hì. Nói thiệt mình không thích hàng gionee cho lắm, tiền nào của nấy thôi bạn ơi. Cái này trước kia giá cao mà giờ thế này thì chắc phải có nguyên nhân j đó. Bạn nên tìm hiểu kỷ trước khi có ý định mua. Theo mình đã không mua thì thôi, mua thì ráng ráng tí cho đáng đồng tiền bác gạo chứ sài ít pửa rồi lại hối hận, bán lại hay bỏ đều lỗ. 😔
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
gionee thấy chất lượng cũng khá ổn, hàng TQ giờ chất lượng cũng khá lắm, qua rồi cái thời hàng nhái vài tháng quăng rồi 😁
Các bác ơi đừng mua S500,FPT sắp bán Lenovo A800 rồi,máy này tốt lắm có:CPU dual-core 1.2Ghz,màn hình IPS 4.5",giá chỉ 3m5
@casanava90 Có lẽ bạn thích lenovo nhỉ. Hihi. Chừng nào phân phối và trực tiếp trên tay kìa mới tính tiếp chứ bây giờ mình vẫn thích TCL.😁
viaipi
CAO CẤP
11 năm
@Nguyễn Trần Nhựt chuyển sang con TCL S710 đi bác
@viaipi Con này thì quá đắt, hơn mổi cái camera. Nếu mà được 1G ram thì chơi liền 😔
@Nguyễn Trần Nhựt em thì thích cái nào màn hình 4" thôi
Vãi bác này quá chíp solo bác ơi

Sent from my TCL S500 using Tinhte.vn
@viaipi 1 phần tương đối thôi,giới hạn phần cứng rồi
viaipi
CAO CẤP
11 năm
@casanava90 nó cũng chip 1gh, ram 256 như bao nhiêu con đó mà, hiệu năng ko bằng à
viaipi
CAO CẤP
11 năm
@casanava90 nó cũng chip 1gh, ram 256 như bao nhiêu con đó mà, hiệu năng ko bằng à
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói chung mình không chơi game nặng trên điện thoại (và cả laptop), mọi thứ đều giải quyết trên máy bàn 😁
Bác nge lời e,đợi A800 đi,chất lắm
Bác nge lời e,đợi A800 đi,chất lắm
có ai đang sài tcl s500 ko ạ.e tải 1 số phầm mềm để root mà chẳng cài tìm được diver cho máy.ai giúp dùm.cảm ơn nhiều
he0mo0n
ĐẠI BÀNG
11 năm
E cũng thế đây, k biết tìm cái driver đâu nữa, k root đc ức chế lắm TT.TT
Chẳng thấy ai "chọc ngoáy" em nó nhỉ?

chưa thây cao nhân xuâất hiện.kkkk
minh cung dang doi khong thay cao thu nao xuat hien het
he0mo0n
ĐẠI BÀNG
11 năm
Làm ơn xuất hiện đi cao thủ TT.TT
@he0mo0n
Phần mềm gì vậy?

he0mo0n
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bonvn2008 K driver chả làm ăn j đc đâu mà hgam =|
@bonvn2008 hinh như là superoneclick2.3.3 va runme.bat j day.nhung ko co diver thi ăn cám thoi baạn ạ.
Rume.bat cu chay den doan RESTORE là không thấy gì nữa! Máy cũng không khởi động lại nữa!
Sp1clck thi waiting for device...

Sài con này ok không mấy bác, mình thấy thiết kế con này kết quá mà pin thì 1.500mAh thì k piết cầm cự được mấy ngày, với lại mấy bác sài con này rồi thì thấy nó có lỗi lặt vặt j không ạ?
@ntnt_1204 Chọc phá còn không nổi, chưa có lỗi gì! Pin tạm đc!

@bonvn2008 Nghĩa là máy này yếu lắm hay sao bác. Mình định mua máy này nên tìm hiểu kĩ một tí. Theo bác có nên mua máy này k ạ?
he0mo0n
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ntnt_1204 Mua thì đc, ram chip êm, game êm, e đã test, tội cái chưa có root đc thôi, pin thì nghe gọi tầm 1 ngày rưỡi
@he0mo0n Như vậy thì đối với mình ok rồi, mình cũng k vọc vạch j nhiều. Như vậy yên tâm hơn rồi, thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019