về cửa hàng iphone 308 tôn đức thắng( ngã tư ô chợ dừa hà nội)

hsh_1996
7/8/2011 14:33Phản hồi: 12
mình đang định mua 1 con 3gs, đi đến chục hàng toàn kêu hết hàng chỉ còn ip 4, được 1 2 hàng còn thì toàn 10tr 11tr. Lên mạng thì thấy có hàng ip địa chỉ 308 tôn đức thắng, đến đó xem thì ip 3gs 16gb chỉ có 7tr8 (quốc tế), mình có tìm hiểu trên mạng vài cách nhận biết ip dựng, cũng chỉ nhìn qua vì bà bán hàng lườm lườm ghê quá.
Cho mình hỏi những ai đã là khách hàng của cửa hàng đó dùng hàng có ổn ko? lừa đảo hay ko lừa đảo? 7tr8 có rẻ quá mức nên cần mình cần hỏi ý kiến của các bạn. Cảm ơn trc nha.
p.s: nếu ai có cửa hàng nào uy tín ở hà nội thì cho mình địa chỉ hoặc trang web nha😁:cold:
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

LuanPham@
ĐẠI BÀNG
13 năm
cửa hàng này chưa nghe tên.chờ 1 2 tháng nữa IP5 nó ra rồi múc Ip4 bác ạ, 3gs h lắm hàng dựng lém :p
Bạn nghĩ giá iPhone 5 sẽ hợp lý ngay từ đầu chăng?

10 11 triệu mua béng iPhone 4 cho roài, mà 7.8 triệu là hàng 2nd mới có giá đó - bạn phải biết xem máy mới mua nhé chứ phân biệt Lock World chỉ 1 phần thôi 😃
-> Chỗ đó chưa nghe tên bao giờ, bạn qua bên Cafe iPhone ở Triệu Việt Vương xem thử.
em hỏi ngoài lề tí
ở topic này http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-169/doc-truoc-khi-di-mua-hay-sua-may-iphone-update-786712/
giờ em muốn viết thêm nhưng nó không cho viết nữa( do quá 90000 kí tự rồi)
thế chị có thể giúp em, để em viết tiếp ở chỗ #2 không
Mình xóa bài 2 đi roài, giờ bài bạn lên số 2 để viết thêm 😃
LuanPham@
ĐẠI BÀNG
13 năm
mod đọc lại xem e bảo ip5 ra mua Iphone 4 hay là 5 :|
Thì đó, iPhone 5 ra thì giá về đây còn cao bạn à, iPhone ko hạ ngay đâu 😁 Nếu nhà mạng có hàng sớm mà dư dả cơ :p
Ở đấy bán hàng toàn iphone dựng nhập hàng lô từ tàu đấy.
Copy nguyên địa chỉ:
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG LIÊN MINH
Cơ Sở 1: 308 Tôn Đức Thắng (ngã tư ô chợ dừa ) Đống Đa - Hà Nội :: Điện thoại: (04)39 26 29 29 :: 0904 090 090

Mình vừa mua con iphone 3G QT ở đấy xog, về kiểm tra thì mới biết.

Cái khe sim nó ghi thế này:
Seril NO: .... ( chữ in nổi ko phải dập chìm, chắc chắn bị làm lại mà còn ghi sai chính tả, ******)
Màn hình sáng trắng
Vỏ lưng chữ mờ hơn nhiều so với hàng xịn.
Về update lên 4.2.1 thì chết luôn wifi

Vỏ ngoài được làm lại nên trông rất mới, viền khe mặt có các vết dấu hiệu bị tháo đồ làm lại

Ra bảo hàng thì bả chủ hàng phun những câu rất ư vô trách nhiệm. Đại khái đã mua đồ mà update OS thì tự chịu, chả hiểu mua QT để làm gì luôn botay.
Tiền đã trao biết là thua đau rồi, mong anh em cẩn trọng.
Nếu còn lăn tăn thì mình sẽ chụp hình cho mà coi.

Chính vì thấy liên minh cửa hàng cũng to to, nên mình hoàn toàn tin tưởng, cho nên mới dính chấu. Thôi thì cũng là bài học kinh nghiệm xương máu

thân,
shootme2012

Nếu không xem được ảnh thì vào link này xem: https://picasaweb.google.com/113397805794718779335/308TonDucThangBanHangDungDeu
gacondkh
TÍCH CỰC
12 năm
ok men. Mình cũng định mua con 4G ở đó nhưng thấy rẻ quá nên thôi. Bán hàng kiểu vô trách nhiệm đó thì làm sao mà gọi là bán hàng cao cấp được. Bỏ cả đống tiền để mua ĐT lại còn rước bực vào người thì quên đi. Việt Nam cũng bớt kiểu làm ăn chộp giật vô trách nhiệm dần đi là vừa, người mua giờ cũng đâu có ngu nữa 😆
Chẳng biết mua ở đâu nữa
nếu kinh tế vừa phải và lại thiết tha iphone 3GS thì bạn nên mua mới 100% có bảo hành chính hãng.bjo 3GS đã sản xuất trở lại năm 2012 chỉ có phiên bản 8Gb.bạn ra Nhatcuong,thegioididong,hoac Hnam mobile nhé.giá đồng loạt 7 triẹu.rất nhiều khuyến mại hấp dẫn từ 4-6trieu
7tr thì bạn ra làm con 3GS 2012 chính hãng nguyên seal còn hơn, mua con IP4 kia 90% là hàng dựng mới có giá đấy
hitman41
TÍCH CỰC
12 năm
hic, bài này hỏi từ năm ngoái rồi mà, các bác đào mộ ko nhìn ngày tháng rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019