Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Viber cho BlackBerry bản beta đã xuất hiện

shrekvn
25/3/2012 14:46Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duckidz
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này chuẩn mà, chém gió đâu các bác 😆 điền xong, viber nó gửi email để mình xác nhận lại mà 😁
andoai
ĐẠI BÀNG
12 năm
thông tin chính xác mà, có điều phải đợi nó phát triển xong thì mới được xài chứ!
Các bác đừng chờ làm gì! Blackberry tester sẽ không bao giờ chọn các bạn ở Vn đâu. Chờ khi nào nó up lên App world thì may ra,chứ đki cả tuần nay có thấy gửi cái link nào đâu.
davidberry
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vào đây http://viber.us2.list-manage1.com/profile/?u=cebf43dfd2dac36081a3f614e&id=fe6b37b0bc&e=
Đăng ký thông tin xong Viber sẽ gửi 1 link xác nhận về email của bạn

Click vào link đó thì ra cái này

Subscription Confirmed
Your subscription to our list has been confirmed.
The link to the BlackBerry Beta version will be sent to your email address in a few days and you will be able to download and install it on your device.

Nôm na là: chờ vài ngày nữa nó sẽ gửi link download phần mềm của nó cho máy của bạn
Tiếp tục chờ đợi.............
Hix mong chờ đến ngày có bản chính thức quá
davidberry
ĐẠI BÀNG
12 năm
Anh em nào đã nhận được bản beta nó gửi (9700, OS 6 thì cho mình xin mình test cái nha. Thanks
Đã bao mùa lá trổ bông

Mà sao tôi vẫn ngồi không thấy gì

Đợi đến tết công gô e nhé
Blackberry 4 and earlier devices are not supported
duckidz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyencongtu16 cái đấy từ đâu ra đấy bác :-s
keydangyeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chủ thơt chém gió thôi ah?!....
Mình cũng vừa bị lừa....
ply
TÍCH CỰC
12 năm
ai có chưa share lên cho ae phát, sốt tiết quá
blackdant
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm gì có mà share!
rontre
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái host đó đâu phải của viber? chắc ai đó lập ra để thu thập thông tin cá nhân người dùng để bán cho các doanh nghiệp. Skype còn chưa có cửa, lấy đâu ra Viber
blackdant
ĐẠI BÀNG
12 năm
We hope to complete the beta stage within the next couple of weeks, and then finally submit Viber for BlackBerry to RIM (Blackberry's developers) for their review and approval. When they are done, the app will be available on AppWorld 😃
M có hỏi được Vipber thông báo,dự kiến bản beta có trong một vài tuần tới,có liên quan đến một số thủ tục cấp phép của RIM.ae cứ yên tâm mà đợi.Nhìn con máy tàu Androi còn dùng được mà buồn cho BB quá
thai0303
ĐẠI BÀNG
12 năm
anh em vào đăng kí đi thấy đông chắc hắn sẽ làm lẹ hơn....
f
3G BIS connection network will not work, please use Wifi. Câu này nghe ko đc hay lắm
@rockmaster nó làm thế cũng đúng thôi. để đảm bảo cuộc nói chuyện k bị delay nhiều thì chúng ta phải sử dụng kết nối có tốc độ cao
IP BB với cả Adroid đều có cái này thì các nhà mạng cứ sác nhà bà định là ế thẻ rồi
manhbecon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đợi mãi không biết bao giờ ra, bạn bè nó dùng IP với Android gọi cho nhau, mình trung thành với BB nên không tham đc đành ngậm ngùi chờ đợi @@
bao giờ cho đến bao giờ 😔
có vẻ như RIM luôn bị các nhà phát triển hắt hủi nhỉ ? cái gì hay thì thiên hạ được xài chán chê mới tới lượt Blackberry ! như cái Skype ấy !! thiên hạ chán vãi rồi mà nó cũng mới cho mấy Biser Verizon dùng !
haizzzz ! ôi , chiếc Blackbeey của tui sao mà giống đứa con bị bỏ rơi của thế giới công nghệ thế nhỉ ?
thôi thì sắm them chú Androi 2 tay 2 súng vậy ! yêu BB thì chỉ dùng nghe gọi nhắn tin và mail thui , các sòfft hay mình dùng ANdroi
lhlan
TÍCH CỰC
12 năm
@conheo83 Nói cho đúng thì đó là thái độ của RIM đối với các nhà phát triển. Cứ nghĩ mình là bố tướng nên không chia sẻ với ai. Bác nào trong ngành thử tìm hiểu hai vấn đề:

1. Phát triển ứng dụng cho blackberry có dễ không? Có tương thích dọc ngang với toàn bộ từ 4.x lên đến 7.x dc không? RIM có công cụ gì giúp cho các programmers? Công cụ có tốt như cho android và ios không?
2. Tỷ lệ ăn chia doanh thu trên appworld là như thế nào?
@lhlan tui thì không rành lém về mấy vấn đề bác nói ! nhưng tui luôn có cảm giác Rim bị người khác ghét !! ghet là vì niều thứ lém kia !!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019