[Video] An Giang - một vùng đất đẹp đến nao lòng

levuongthinh
28/7/2014 14:33Phản hồi: 55
[Video] An Giang - một vùng đất đẹp đến nao lòng
An Giang 2.png

Với những người thích chụp ảnh, An Giang là một vùng đất không thể bỏ qua, vì đơn giản ở đó có những khung cảnh đẹp, đặc biệt là vào mùa nước nổi, khoảng từ tháng 10 trở đi. Mới đây, một nhóm 4 bạn trẻ với sở thích làm phim và đi du lịch đã dành ra 2 ngày để đến với An Giang. Và kết quả là họ có một đoạn video ngắn khá đẹp. Hình ảnh, góc quay, hậu kỳ được các bạn chăm chút, mặc dù không phải là những người làm phim chuyên nghiệp.

Đã có không ít hình ảnh về An Giang được đăng tải trên các trang chia sẻ, thế nhưng khi xem qua đoạn video có tên “An Giang - Back to Motherland” của 4 bạn Tam Bui, Tung Phan, Nhi Dang và Danh Tran (nicknam theo nội dung trong video), mình thật sự cảm thấy bồi hồi. Chừng 7-8 năm trước mình cũng từng đi lang thang ở An Giang, và giờ xem lại những hình ảnh trong video, mọi kỷ niệm về An Giang ùa về.

Cảm ơn 4 bạn đã mang hình ảnh đẹp của An Giang đến với mọi người. Chúc các bạn sẽ có nhiều video đẹp hơn nữa về những vùng đất ở Việt Nam.

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá nên thơ
_ xXx _
TÍCH CỰC
10 năm
Đẹp nao lòng những miền quê sông nước Nam bộ !
Ảnh đẹp tuyệt cú mèo,
mấy bác chụp ảnh hay quá.
Thích nhất là cảnh cuối.
MUỐN KHÓC......NHỚ MIỀN TÂY THÂN THƯƠNG NGHĨA TÌNH,NHỚ LẮM,15 THÁNG 8 TA LẠI QUAY TRỞ VỀ,MIỀN TÂY ƠI CHỜ TA NHÉ - MỘT NGƯỜI GỐC BẮC............
Azumidol
ĐẠI BÀNG
10 năm
@doantheanh Bạn đã sống ở Miền Tây lâu chưa? Nghe nói ở trong đó người ta kỳ thị người Bắc lắm hả???
@Azumidol Ko phải chỉ miền tây ko đâu bác ạ 😃
Nhưng nói đi thì cũng phải nói lại, người bắc làm gì để bị như vậy.
Azumidol
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Long_Xuyen_Boy Hình như mình k có hỏi bạn. Chưa tìm hiểu và chưa đến cái nơi thực tế người ta sống và ở thì đừng có phát biểu lung tung.
@Azumidol Vâng, xin lỗi bác. Nếu bác rãnh thì hỏi Google xem Long Xuyên là ở đâu của miền Tây nhá :rolleyes: Còn nếu bác muốn nói nơi thực tế ở đây là Bắc thì mình cũng sống ở Bắc rồi bác ạ 😃
Về miền tây yêu chân dài

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
huydcc
TÍCH CỰC
10 năm
Video xem ở đâu vậy các b?mình xem trên ipad thấy mỗi video a tây tâm hự thôi à
@huydcc me too 😔
lamphong107
ĐẠI BÀNG
10 năm
tuyệt vời....
Dr.Jackal
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình dân An Giang mà xem còn không tưởng tượng được nó đẹp vậy.

Phải nói là qua tay mấy Pro này thì khác hẳn 😁
nemoris
TÍCH CỰC
10 năm
@Dr.Jackal cùng quê nè bạn
Chit Lee
TÍCH CỰC
10 năm
Quá đẹp, ko nói nên lời !
huruby
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có phải là rừng thiêng nước độc ko các bác? :p:p
ruacon86
TÍCH CỰC
10 năm
Long an quê mình mùa nước nổi cũng đẹp vậy mà
a little bit of everything
th4nlinh
TÍCH CỰC
10 năm
Vùng sông nước chắc muỗi nhiều và to lẮm :p
tone màu đẹp quá, không biết xử lý kiểu gì vậy nhỉ?
havefun
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình được đi an giang 1 lần nhưng vẫn luôn mong muốn sẽ có một ngày được quay lại vùng đất này - người dân gốc bắc
Hồi còn sinh viên mình đi MHX ở An Giang. Ở đây thật yên bình. Con người cũng rất nồng hậu.
Nhắc tới An Giang mình nhớ tới hồi MHX ghê. Quãng thời gian không bao giờ quên 😕:rolleyes:
phuctran17
ĐẠI BÀNG
10 năm
An Giang kìa!!! 😃
quê tui đó! nhớ quê thiệt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119