[VIDEO] Đập hộp MOTOROLA DROID X

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi longhau, 3/7/10.

1. longhau

longhau Cùi bắp bị sâu.

Sau nhiều ngày chờ đợi thì siêu phẩm Droid X cũng đã chính thức đến tay người dùng thông qua mạng lưới phân phối của mạng Verizon.

Qua nhiều thông tin rò rỉ trước đây mà Tinh Tế đã đăng tin, chúng ta đã có 1 cái nhìn sơ lược về siêu phẩm chạy Android này: máy có khả năng quay phim HD 720p, tích hợp Motoblur, kích thước màn hình 4.3 ", cảm ứng đện dung độ phân giải 854 X 480, chíp xử lý 1 Ghz.

(Theo: technobuffalo)

cellphone_uk, buisuoi, _ARSENAL_8 người khác thích nội dung này.
  2. levannam

levannam Thành viên

chà đẹp quá,ước gì có 1 cái.................

3. cubi2308

cubi2308 Thành viên

15/07 này con này dùng mạng cdma sẽ xuất hiện, vậy có bác nào biết khoảng thời gian bao lâu sẽ xuất hiện em dùng gsm ko, đang mong chờ em này quá.

4. steavankas

steavankas Thành viên

hình như em này chạy CDMA đúng ko ạ? Thế thì về VN ai thèm mua nhỉ? Cái mạng SFone ai thèm xài chài :|. Mạng CDMA ngon hơn GSM sao VN mình ko áp dụng luôn đi nhỉ :|

5. Se7enkute

Se7enkute Thành viên

:( hĩ quá đẹp, màn hình quá đẹpppp aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mà seo chỉ dùng mạng CDMA ko dùng GSM chài

6. steavankas

steavankas Thành viên

mạng CDMA là mạng thay thế dần GSM trong tương lai. Bên Mỹ họ chuộng cái này lắm. Vì mạng CDMA mình có thể trò truyện nhiều người 1 lúc giống như vào Room Chat ý. Nhiều cái nổi bật hơn GSM

7. huyhoang000

huyhoang000 Thành viên

ở chỗ lắp cục pin nó lòi cái gì ra thê nhỉ..giống ruột thừa quá:cold::cold:

8. mobile123

mobile123 Thành viên

cũng muốn 1 em này bản gsm.mong sao dến tháng 8 là có nếu ko mình bắt buộc phải lấy htc des.còn iphone phải mở mạng= phần mềm thì ko chơi

9. superturtle

superturtle Thành viên

^^ He used a big knife to cut this bag. He has a sense of humor:)) so cool! droix:D

10. blackswan

blackswan Thành viên

Hic, con này quả là đẹp, không biết ở Việt Nam mình là bao tiền nhỉ, và có được nâng cấp lên gingerbread không đây

11. nguyenanhtuxd

nguyenanhtuxd Thành viên

Đúng sở thích của em,hi vọng sớm có bản Gsm,ko phải đợi lâu như Palm Pre Gsm là nản lắm

12. realmadrid_cf

realmadrid_cf Thành viên

nhìn nó thế ai chẳng thích, ực ực. CDMA cũng được, về VN kiệu gì giá cũng tụt không phanh \m/

13. huytrunghc6

huytrunghc6 Thành viên

Cái đó là để người dùng lấy pin ra, nhấc nhẹ cái đó là đẩy cục pin lên, Moto rất sáng tạo :bounce:

14. umumti

umumti Thành viên

Máy này phải chờ tới phiên bản GSM, hy vọng ra sớm để mọi người được thưởng thức, phiên bản CDMA này nếu có về tới VN chắc có nhiều ngưởi tới tham khảo chứ mua dùng thì rất ít vì không phải GSM.

15. hacmieu173

hacmieu173 Thành viên

máy đẹp, k biết ở VN mình có ai chịu hy sinh sim số đẹp qua dùng CDMA để có máy này k?

16. cuong315

cuong315 Thành viên

cái đó giống thiết kế của laptop đó bạn,nhưng ở laptop là để lấy HDD,đang chờ nó về là múc,hok biết có thêm cục pin dung luong cao trong thời gian tới hok thui

17. t_arc

t_arc Thành viên

đẹp thật..thiết kế có phong cách riêng..:D

18. rockmaster

rockmaster Thành viên

để lấy pin ra cho dễ. cầm nó giật ngược là ping bung ra. bởi ifan đâu có bik cái zụ pin :))

19. 2pink

2pink Thành viên

Cái đó để lấy cục pin ra mà bác:bounce:

20. thixia

thixia Thành viên

Hi vọng các bác thương gia sớm mang về VN :)