[VIDEO] Đập hộp MOTOROLA DROID X

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi longhau, 3/7/10. Trả lời: 42, Xem: 8840.

1. shinobi1104

shinobi1104 Thành viên

Thằng tây trong video clip hình như định xé nó ra. :D

2. huutai_pasion

huutai_pasion Thành viên

dạo này moto ra liên tục mấy cái nhìn na ná nhau nhưng mà công nhận đẹp thiệc thêm cái android nữa. thương hiệu moto đang sống lại đấy.

3. vjrus

vjrus Thành viên

bác kia dùng dao khui hộp nhìn ghê wá ! máy nhìn đẹp mà lưng gù hơ hơ thiết kế kiểu úc đây mà, còn lại đều tuyệt kô biết có bản GSM kô chắc có thôi vì mạng GSm cũng đông lắm mà kô ra bản GSM thì là sai lầm lớn của Motorola

4. trith

trith Thành viên

cực chuẩn
    bản nâng cấp đáng giá

5. ghone1990

ghone1990 Dự bị

Phải nói là to, đẹp, thêm pin dung lượng cao cao bằng cái camera+standock nữa thì chắc không còn chỗ nào để chê được.Có bản GSM thì cố dành tiền mua ( cứ mơ là như thế đã :p)

6. cdmababy

cdmababy Thành viên

Mà bác làm clip dùng con dao hình như maphia unbox điện thoại ấy! ghê hết cả người

7. PingMD

PingMD Thành viên

Con này to quá, bỏ túi quần hơi khó.

8. phuocxuan2004

phuocxuan2004 Thành viên

có thể em này làm thay đổi ý định c.bi sắm IP4 quá, nhìn màn 4.3inch, độ phân giải cao nữa khoái quá đi thôi. Nhìn mà nhớ em HD2 ngày xưa quá.

9. hieudd

hieudd Thành viên

cũng đang đợi em này bản GSM
    giá khoảng 14 chai là vừa miếng

10. donghungx

donghungx Thành viên

Thế mí gọi là đập hộp :D đâu như việt nam mình mang về dùng nát bét rồi đóng hộp quay video clip đập lại :bomb::bomb:, căn bản các bố xót ruột muốn mở ra xem ngay khi hàng về :bounce:

11. kevin2210

kevin2210 Thành viên

EVO 4G găp con nay mất điện, hôm gi thấy cái game need for speed shift cho con này hình ảnh ko còn gi để nói

12. kevin2210

kevin2210 Thành viên

cái đó để lấy pin ra dễ dàng hơn thôi ,motorola rất biét nghĩ đến khách hàng của mình tuy nhiên nên thiết kế cho tinhte hon chứ để lòi thê đúng la hơi kỳ, tuy nhiên đậy lại rồi thi cũng chăng có gi phai phan nàn

13. nguyenanhtuxd

nguyenanhtuxd Thành viên

Chả biết giá cả ở Vn mình thế nào các bác nhờ

14. blackhawk_hp84

blackhawk_hp84 Thành viên

em đang dùng N900 mà cho vào túi quần đã thấy bất tiện quá.Ko biết em này thì thế nào đây?

15. colinjsit

colinjsit Thành viên

Màn hình quá đẹp, chỉ tiếc là dùng CDMA, sao lại không dùng GSM nhỉ? hihi, mấy bữa nay nghe báo chí nói vụ sóng gió của iPhone 4 nghe thấy khoái ơi là khoái, cho thằng Apple chết luôn, haha... Motorola đang lấy lại dc niềm tin từ người tiêu dùng bằng những sản phẩm tuyệt vời. Vụ sóng gió iPhone 4 sao không thấy bàn luận gì trên tinhte nhỉ, hehehe.......?

16. one heart

one heart Thành viên

thế cho thằng ép pồ bớt chảnh =))

đẹp thật :inlove:

thế chừng nào droid 2 có nhể :cry::cry:

17. TUM LUM

TUM LUM Thành viên

Có chứ bạn, tại bạn không theo dõi thôi .

http://www.tinhte.vn/threads/432005-Lai-noi-ve-iPhone-4-o-Viet-Nam

Thực tình , khách quan mà nói iphone có rất nhiều cái hay- Có thể có nhiều ý kiến gay gắt nhau trên các diễn đàn là vì sự hiếu chiến của người sử dụng mà ra. Tui vẫn thích sản phẩm của Motorola và sự bình yên của nó

18. realmadrid_cf

realmadrid_cf Thành viên

Bên mẽo nó không thích GSM, đơn giản vì công nghệ CDMA vượt trội hơn GSM rất nhiều, chỉ có ở VN thì mới có quan niệm CDMA là đồ bỏ

19. lexuanvu

lexuanvu Thành viên

cái này thấy hay đó hình nhu sau này no dc nâng cấp lên android 3.0 nếu mà lên dc thì chết thằng ip rùi hihihi.Mà xem trong clip thấy hình như em nó ko có tai nghe theo máy thì phải.

20. dangnhutung

dangnhutung Thành viên

đó là dây kéo cục pin lên, k cần dùng móng tay nữa, trầy pin, 1 thiết kế tốt!