[VIDEO] Đập hộp MOTOROLA DROID X

longhau
3/7/2010 2:42Phản hồi: 41
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PingMD
CAO CẤP
14 năm
Con này to quá, bỏ túi quần hơi khó.
có thể em này làm thay đổi ý định c.bi sắm IP4 quá, nhìn màn 4.3inch, độ phân giải cao nữa khoái quá đi thôi. Nhìn mà nhớ em HD2 ngày xưa quá.
hieudd
TÍCH CỰC
14 năm
cũng đang đợi em này bản GSM
giá khoảng 14 chai là vừa miếng
EVO 4G găp con nay mất điện, hôm gi thấy cái game need for speed shift cho con này hình ảnh ko còn gi để nói
Chả biết giá cả ở Vn mình thế nào các bác nhờ
em đang dùng N900 mà cho vào túi quần đã thấy bất tiện quá.Ko biết em này thì thế nào đây?
colinjsit
TÍCH CỰC
14 năm
Màn hình quá đẹp, chỉ tiếc là dùng CDMA, sao lại không dùng GSM nhỉ? hihi, mấy bữa nay nghe báo chí nói vụ sóng gió của iPhone 4 nghe thấy khoái ơi là khoái, cho thằng Apple chết luôn, haha... Motorola đang lấy lại dc niềm tin từ người tiêu dùng bằng những sản phẩm tuyệt vời. Vụ sóng gió iPhone 4 sao không thấy bàn luận gì trên tinhte nhỉ, hehehe.......?
TUM LUM
TÍCH CỰC
14 năm
Có chứ bạn, tại bạn không theo dõi thôi .

http://www.tinhte.vn/threads/432005-Lai-noi-ve-iPhone-4-o-Viet-Nam

Thực tình , khách quan mà nói iphone có rất nhiều cái hay- Có thể có nhiều ý kiến gay gắt nhau trên các diễn đàn là vì sự hiếu chiến của người sử dụng mà ra. Tui vẫn thích sản phẩm của Motorola và sự bình yên của nó
one heart
ĐẠI BÀNG
14 năm
thế cho thằng ép pồ bớt chảnh =))

đẹp thật :inlove:

thế chừng nào droid 2 có nhể 😢😢
Bên mẽo nó không thích GSM, đơn giản vì công nghệ CDMA vượt trội hơn GSM rất nhiều, chỉ có ở VN thì mới có quan niệm CDMA là đồ bỏ
lexuanvu
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái này thấy hay đó hình nhu sau này no dc nâng cấp lên android 3.0 nếu mà lên dc thì chết thằng ip rùi hihihi.Mà xem trong clip thấy hình như em nó ko có tai nghe theo máy thì phải.
one heart
ĐẠI BÀNG
14 năm
tại cái mạng sfone nó làm ăn sao đấy , nghe những ng dùng ròi bảo hay mất sóng
Sfone làm mất mặt CDMA quá, do tầm nhìn thui, toàn nhập dt Hồ Cẩm Chướng, hỏi sao dân mình mê được
DragonWar00
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuẩn bác, về mặt công nghệ thuần túy thì GSM như xe đạp, CDMA là tàu siêu tốc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019