Video giới thiệu The New iPad và toàn bộ sự kiện đã sẵn sàng...

cuhiep
7/3/2012 20:46Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kh0c
CAO CẤP
12 năm
trong vòng 3 năm nữa khó có MTB nào vượt được Ipad
allin0n3
TÍCH CỰC
12 năm
buồn nhất là ko có Ai bát 3g 7" cho mình :sosad:
việc được event này lên xem lại coi bộ rất hay, tiếc quá biểu tượng quicktime và cứ streaming mãi ... 😁!
Toàn thể những ai yêu thích apple đều làm bánh vẽ về hình dáng của ipad mới để tự thỏa mãn sự yêu thích ipad của mình. Cuối cùng ipad tung ra ngoài vài thứ nâng cấp lên thì kiểu dáng gần như là giữ nguyên, ko thay đổi j mấy
Bác Hiệp vất vả quá, cám ơn bác đã cập nhật cho anh em những tin tức nóng hổi nhất ....!
chipnho_tnt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bắt đầu có cảm tình với Ipad nói riêng và Apple nói chung. Sẽ mua nó trong tương lai.
Tại sao cứ nhiều bác cứ săm soi vào cái tên hay là kiểu dáng thế nhỉ, các bác dùng iPad hình thức đến thế ah`(nào là SJ mất, Apple mất đi tính sáng tạo, nào là cổ phiếu giảm, toàn những lời phiến diện cá nhân). Nhưng mà phải công nhận nhờ những "phần tử" hình thức như thế nên Apple cũng kiếm khá bộn tiền nó chứ.

Nhiều bác thì lại hụt hẫng khi Pin không được tăng lên trong khi dùng liên tục 10h vẫn chưa thoả mãn nữa ah`, muốn dùng cả ngày à, khi đã dùng được cả ngày thì thế nào cũng lại đòi cả tháng, cả năm. Tốt nhất là nên dừng lại ở 10h nhưng vấn đề ở đây Pin được thiết kế cho độ phân giải siêu khủng nhé, không phải lấy nguyên thiết kế cục pin của iPad 2 qua đâu)

Còn về độ dày, 9.4mm vs 8.8mm, quá mỏng để các bác có thể nhận ra khi cầm 2 cái iPad 2 và the New iPad trên tay. Về cân năng thì không cầm nổi thì tốt nhất đừng xài. (2 yếu tố này là do tâm lý muốn khoe mẽ là 9)

Trong khi tính năng mới, cấu hình mới thế kia thì lại không nhìn vào, độ phân giải siêu khủng, chưa có tablet nào có cả và thế nào cũng có hàng loạt tablet có độ phân giải như thế này ra đời cho xem. (khoản này thì Apple đón đầu công nghệ nhé)

Về giá cả thì quá đẹp, không tăng và đặc biệt trong đợt này sẽ có ở một số nước châu Á gần VN nên giá sẽ không cao lắm, có thể tậu được 1 cái rồi:bounce:
Hè! Trưa về nhà xem thử! Mạng 3G Viettel cùi vãi, sóng lại chập chờn không pít có xem được ko nữa!
huy6106230
ĐẠI BÀNG
12 năm
màn hình đẹp,chụp ảnh đẹp,GPU mạnh,độ mỏng chấp nhận đc,kết nối 4g ,giá trị thương hiệu rất cao.Với giá đó cũng đáng mua lắm chứ.
thanh8629
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nghe chú này phát biểu thấy ấu trí quá=)) Đem MTB đi so với smartphone với TV thế có ai cầm TV lên xem ko?

Sent from my iPad using Tinh tế
làm gì ấu trĩ bạn,như bạn 1 cái ipad viền mỏng và viền dày cui,bạn chọn cái nào,nói thật với lòng mình đi,đừng đứng núp sau cái bóng táo thối !
Tỏ vẻ nguy hiểm lun, xai tablet chưa mà keu tablet vien mỏng tot hon? Vien mỏng thì ngón cái tì vào đâu khi cầm? Mua 1 cái xài thử đi roi len đây phát bieu, ky sư, các nhà thiet kế nguoi ta tính toán het roi, ko phải cái kiểu suy nghĩ thiển cận như bạn đâu. Chán voi thể loai chua xài mà thích phát biểu tỏ vẻ hiểu biết ghê
=)) mắc cười thật,không ngờ trong TT lại có đứa như bạn =))
Cho bạn biết 1 điều,xu hướng hiện hay giữa tablet + tv + smartphone đang hướng tới viền mỏng,cái thời viền dày như bạn đang xài dần lạc hậu rồi bạn. Ko cần phai chứng minh dài dòng với bạn,đến 1 lúc nào đó bạn cầm trên tay 1 cái smartphone hay 1 cái tablet viền mỏng thì đừng có nhục với bản thân vì cái tính sủa bậy và cái hội chứng tao thối =)) End ....
Đúng là ban đầu tôi thấy nó dầy thật, nhưng dùng thì thấy dể cầm và ko bị chạm vào màn hình, tay tôi hơi to hihi
Có , mấy thằng ngu mới đi so sánh dt, tv voi tablet, dt nằm gọn trong lòng bàn tay, tv treo tường hoac de tren bàn, tablet cam tren tay, chỉ cam dc 1 phần, lam vien mỏng thì tay tì vao màn hình cảm ứng nó nhảy lung tung thì sao? Chưa xài ko hieu dc thực tế mà gân cổ cãi như bò rống vay la sao troi ơi
Xem mà thèm quá, muốn ăn quả táo to này quá =p~:stomp:
Hình như hqua a cuhiep cũng ngồi dự hay sao nhỉ? Lại thấy a post comment iPad mới ko có phím cứng tức là sao nhỉ? ;;)
thấy cái camera và màn hình đáng giá, nhưng mới về thì chắc vẫn chát 😔
oceanstar
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghe cái tên đã muốn sở hữu rồi ,không biết giá của nó như thế nào nhỉ ,chắc phải nhờ người nhà ở bên USA mang về thôi :hot:
Viền màn hình làm ít đi sẽ phê hơn 😁
không biết bao giờ mới theo kịp sự phát triển của công nghệ đây, haizza kiếm thật nhiều tiền nào
đẹp quá ....giờ nhiều mẫu quá chẳng bit mua cái nào 😔(
usb3g
ĐẠI BÀNG
12 năm
the New Ipad.... quá cool.

Mình sẽ mua khi có mặt tại viet nam
smeagolvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy là cái tên "the new ipad" đã làm cho tinhter k ai đoạt giải hết, một cái tên độc đến mức k ai nghĩ ra, hic...
đẹp nhĩ mà mình thấy the New Ipad này có hỗ trợ CDMA. mong sao bác Sfone nhà ta qua con trăng này và sống khỏe với CDMA để mình có cơ hội tận hưởng the New Ípad này hihihi (mong các bác đừng chặt chém e)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019