Video thể hiện khả năng quay phim ấn tượng của Galaxy S5 từ Samsung

sonlazio
25/7/2014 12:37Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

s5 cái gì cũng tốt,có mỗi cái ngoại hình thì chuối ko tả được 🆒
SS quay đẹp quá
weixiao
TÍCH CỰC
10 năm
Quá đẹp và yên bình 😁
ước gì dc sống ở nơi như này
Cái gì không không phải hàng "Táo" thì máy bạn ném đá ngay. Con lạy các "Bố đời".
Mặc dù quay full HD nhưng cảm giác hình không được sắc nét và thực tế hình bị biến dạng trong các cảnh chuyển động (các bạn xem kỹ cảnh các mái nhà đỏ nhìn từ trên cao xuống).
@chongao2k5 Do cánh trực thăng chém ánh sáng phía trên nên khó nói lắm, xem có bóng cánh quạt đó. Theo ngu ý của mình thì ngoài ânh sấng có thể cả luồng gió trực thăng cũng làm hình bị ảo

YouTube có 720p trên máy mình nên ko xem đúng chất lượng, máy bạn lên 1080p youtube ko

(. )( .)
Quay 4k thì máy bị nóng và mau hết pin lắm, em thử mấy lần rùi
KuTom1
CAO CẤP
10 năm
S5 quay, chụp đều đẹp. Nhưng khả năng zoom không biết được như Nokia 808 không? (video tự quay)
😁 ông thần bốc phét samsung, antutu lúc nào cũng cao nhất nhưng máy lại lag nhất. Ở Việt Nam nhiều người xếp hàng nhất nhưng hóa ra toàn bị lừa khuyến mãi hoặc thuê xe ôm sv xếp hàng. Tab S vừa mỏng nhất vừa pin trâu nhất cuối cùng test pin đc 4 tiếng còn thua cả điện thoại. Màn amoled màu đẹp nhất cuối cùng màu trắng vàng như nước đái, xanh lá thì bị quá đậm. Gear dẫn đầu xu hướng thì bị khách hàng trả lại, chắc là xu hướng ế =)). Cái gì Sam đứng nhất thì ko biết, nhưng về công nghệ bốc phét thì anh Sam vô đối trong thiên hà.
@xineohp_rm Vâng. Mình đồng ý. Ipad là tốt nhất trong máy tính bảng, Tab S cũng là đối thủ nặng ký. Cả 2 không tệ. Chỉ thành phần anti tự hạ thấp bản thân họ 😁
@xineohp_rm Bạn nghĩ tôi bị ng.u?, siêu thị quanh nhà tôi có 4 cái. Bạn biết hàng demo nó cắm cái gì vào đít ko mà phán? Ra siêu thị test đc pin thì tôi đến laỵ bạn.
xineohp_rm
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Apple Haters 2.01 Con người có 5 giác quan, có mắt để thấy, có tay để điều khiển, có tai để nghe, có đầu có suy nghĩ và cảm nhận, trải nghiệm là phải vậy. Thích test pin thì mua cục Energizer về nhà mà tự sướng, dùng đồ công nghệ cao cấp chi cho hại não.
Pin của TabS thì nhiều nơi đã đánh giá rồi, chênh lệch có thể do điều chỉnh các thông số hoặc do chất lượng phim hoặc cả phần mềm trình chiếu. Nếu có điều kiện thì mua 1 con TabS về để xem phim và hình ảnh cho sướng, mua thêm 1 con iPad để lướt net và chơi game lâu hơn ở quán cafe. Đã bảo là không có sp tệ, chỉ có con người tệ thôi
@xineohp_rm Kệ nó đi bạn ơi. Nó có não đâu mà test =)). Đừng quote bài nó nữa, nó vô phá chứ biết gì về công nghệ đâu =))
mình cũng có 1 cái clip quay và xử lí hoàn toàn trên con S5. tiếc là lúc quay quên ko bật cái chống rung :3

@thanhcong_to Clip quay ở Ý kia là đẳng cấp khác rùi.
jimmyctho
TÍCH CỰC
10 năm
Yếu điểm của dòng camera phone khi quay film vẫn là số khung hình/s. Đúng là s5 quay rõ nhưng vẫn ko dc mượt mà. Nhất là tấm hình trên cao quay xuống thành phố, phần hình ảnh phía dưới màn hình quá giật, méo góc. Nhưng camera trên dt vậy là ngon ở xử lý ánh sáng rồi ấy ae nhỉ.
s5 quay mượt mà + màu sắc tươi thật. P/s : đang dùng iphone 4 =))))
Một bài viết vô bổ mang tính quảng cáo. Muốn chính xác thì mod tự đi mà quay chứ sao lại lấy video của ss đưa. Còn ji là khách quan nữa

Sent from my Galaxy F làm bằng nhôm vát cạnh cho giống Iphone
quá ư là bình thường, ko có gì ấn tượng, thấy còn rung lắc nhiều quá, chắc thiếu chống rung.
Không những S5 quay phim đẹp mà chụp hình cũng rất đẹp. Với mình Camera của nó là ấn tượng nhất.

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
@chàng trai cô đơn 95 Nghe là biết bạn chưa dùng s4 s5. Hỏi bạn 1 câu nhé tích hợp ứng dụng là ứng dụng gì bạn? Tích hợp cái nịnh nịnh mắt là cái zì? Hay định bảo supper amoled =]]. Ứng dụng camera của samsung chỉ thêm hiệu ứng như chụp 2 camera, chụp dramma, sport...v..v. Còn chất lượng thì phụ thuộc vào phần cứng. Nói về tích hợp thì camera Z2 mới gọi là tích hợp nhiều nhé. Chả nhẽ mang cái phần mềm camera S5 lên con Y thì nó chụp cũng đẹp à =]]

Gửi từ SM-G900H của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@Sang Trần FS đúng là tôi chỉ sử dụng qua sản phẩm Galaxy S5 chứ chưa được dùng chính thức nhưng khi hiển thị hình ảnh lên tôi vẫn có cảm giác lạ dù cho lên màn hình máy tính. ( nó làm cảm giác của người dùng chứ không phải là đánh giá theo chất lượng ) Nói một cách công bằng thì cam của SS hình ảnh vẫn bóng hơi thiếu chiều sâu và chụp HDR kém hơn ( đặc biệt cái HDR thì không bàn rồi ). Nói thật thì các công nghệ camera hiện nay không hơn được nhau là mấy, chẳng có gì đáng để bàn khi những hình ảnh đó nếu không có sự can thiệp của các nhà mạng quảng cáo rằng hình ảnh chất lượng do cam của họ vẫn tốt hơn các hãng khác. Mình đang mong đợi điều kì diệu từ sony đặc biệt là Xperia Z3 sẽ mang cảm biến cong chưa biết thế nào mà lần được nên các fan cứ đấu đá nhau suốt
@chàng trai cô đơn 95 Điện thoại không tệ, chỉ có con người mới tệ 😁 Dù Z3 hay Note 4 thì cũng như nhau, quan trọng là niềm đam mê của mình thôi. Nhưng có 1 số thành phần tạp nham, gato không có đt xài nên đi chê này chê nọ thôi
@Sang Trần FS thì sự phát triển của công nghệ mà luôn mong có những đổi mới tốt cho người tiêu dùng
Hóng... Hjhj

G2, G3, M8, chụp hình quay phim đều ko bằng s5 đâu, chỉ có Z2, 1020, 5s mới là đối thủ s5 thôi, Mình đã kiểm nghiệm hết rồi nhé.

Sent from my LG-F220K using Tinhte.vn mobile app
Tán vỡ mồm mấy thằng anti S5 đây 😆. Biển Long Hải, mấy bác bật hộ em định dạng 4k xem nhé =)), đừng xem 360 rồi quay lại anti =))
Clip chưa hề qua phần mềm chỉnh sửa nào. 100% zin và quay ngẫu hứng
@nhaptendaydu Thông cảm em nó coi = ip4 cùi ghẻ độ phân giải chỉ có 480 nên thấy mờ mờ.
Thứ gì không biết.
Mang lên cái màn hình tivi hoặc máy tính mà coi rồi trố mắt ra nhé.
Ip4 cùi ghẻ mà đòi coi video của S5 quay.
Có mang thêm con 5s coi cũng mờ mờ vì iphone chỉ có thế là hết

@nhaptendaydu Xin lỗi clip mình chỉ dành cho thiết bị cao cấp xem thôi =]]. Ip4 giờ để kê chân bàn xem clip thì đc =]]

@Sang Trần FS s5 cùi bắp bn nhé . đừng replay tôi lam gì nữa
@nhaptendaydu Càng nói càng lòi cái ngu với con đt cùi thì làm zì dám lên tiếng =]]. Iphone 4 mà đòi xem 4k =]]

Nực cười cho sam fan, tinhte test pin tab s 4 tiếng thì nói máy tinh tế bị lỗi ... đúng là yêu nhau thì củ ấu cũng tròn, hay là ăn tiền của samsung rồi nên suốt ngày phải đi dọn rác cho ss. Pin 4 tiếng thì nhận là 4 tiếng còn bày đặt máy lỗi này nọ.
@Apple Haters 2.01 Đây là loại trẻ trâu trên tinhte. Mọi người tránh vote bài thằng này.

@Sang Trần FS Muộn. 😃

(. )( .)
.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019