Video thể hiện khả năng quay phim ấn tượng của Galaxy S5 từ Samsung

sonlazio
25/7/2014 12:37Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

.
Cãi nhau chi cho mệt... Đúng ý đồ của các ông lớn thôi.

Sent from my SM-G900H using Tinhte.vn mobile app
Máy chuẩn, người quay cũng cần phải chuẩn thì mới được như thế. Kết cái cam của S5 rồi đó.
Mới xem cái clip xong, trên máy tính để chế độ 1080 coi nét căng luôn, quá đẹp cho S5
Cũng đang cầm 1 e S5 đây, ai có kinh nghiệm quay phim như clip không mình cafe trao đổi nè, nhìn mê quá.
@Đặng Triều Châu Quay như clip ý bạn là đẹp như clip hay kỹ xảo, kỹ thuậy như trong clip =.=

Gửi từ SM-G900H của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Quay vậy là quá đẹp rồi. Chẳng thua gì máy quay chuyên nghiệp.
Con này quay được chuẩn 4k mà. Nhưng hình như thời gian không dài bằng Full HD thì phải. Nói chung quay được vậy thì khá ok và người quay chắc cũng phải dạng pro rồi đấy.
Đúng là cam 16 chấm có khác chụp hình và quay phim nét căng.
S5 quay được chuẩn 4k nhưng nếu muốn xem đẹp thì thiết bị cũng phải hỗ trợ tương đương. Có cả chống rung nên hỗ trợ mấy vụ quay phim, chụp hình hơi bị tốt.
Camera S5 quay như nào mà đẹp thế nhỉ 😔, SG mình có hội S5 anh em trao đổi thông tin với nhau không ta? Có cho mình tham gia giao lưu với. Mới mua S5 dùng chưa biết chỉnh gì nhiều :(
@Nguyễn Ngọc Ngoa https://m.facebook.com/groups/429924657142338?ref=bookmark
đây nhé bạn

Note 3 chụp hình quay phim với mình quá ok. S5 thì bá đạo hơn rất nhiều

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
Chính mình cũng test thử em S5 rồi, chất lượng ảnh camera cho ra khá đẹp. Chụp ngoài biển khá tốt nhé, khả năng chống nước nên thoải mái mang ra biển tự sướng luôn.
Hiện vẫn đang hài lòng với camera của em Note 2, xem clip này xong đưa ra quyết định cuối cùng là tiễn em Note 2 và đón em S5 về với đội mình vào cuối tháng này 😁
Thích dòng Note của SS hơn nhưng về khoản camera thì chắc thua em Galaxy S5 rồi, không tự tin lắm với em Note 2 đang dùng. Để làm vài bài "trắc nghiệm" vs em S5 rồi quyết định đổi hay không :v
Xem xong clip này do chính tay mình quay và chưa qua chỉnh sửa (mang lên lap để xem 4k nhé) thì sẽ mua ngay S5 đấy
Clip này dòng note 2 note 3 không thể nào thực hiện đc 😆)

@Sang Trần FS Không biết sao chứ Note 3 em quay phim cực đẹp. Đưa lên Pc xem sướng tê người. Tuy nhiên S5 lại sướng hơn nhiều. Nhiều người mang hình chụp từ S5 đi qua tiệm rửa ảnh cạnh nhà mình ra ảnh đẹp tuyệt vời. Mấy con Z2,3 + Lg G3 thua xa

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019