[Video] Thử các chức năng mới của GALAXY SIII, dùng giọng nói mở khóa, bật camera...

TDNC
12/5/2012 8:8Phản hồi: 885
885 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay ............. Oi s3
chờ vài bữa nữa mấy bác Xda mod cho tất cả các máy, anh em yêu tâm
Quá ngon và tiện lợi ! lần này thì một số điện thoại khác phải hít khói của S III rồi.🆒
sIII mới ra nhiều tính năng hay quá
đỉnh quá 😃 cưới em nó thôi đành chia tay vợ s2
Mr Do
TÍCH CỰC
12 năm
android - sáng tạo ko giới hạn 😁
Smartphone+ ...
zmazskg
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theo dõi mắt thì hay, còn giọng nói thì chỉ xài cho vui thôi, chứ đa số người dùng đều muốn xài máy trong im lặng (windows có chức năng này lâu lắc rồi mà có ai thèm xài đâu)
@zmazskg đồng ý với bạn. hay thì có hay nhưng cũng chỉ để khoe với bạn bè thôi chứ dùng thì không thiết thực lắm. nhưng dù sao cũng đáng trầm trồ,một sản phẩm công nghệ cao cấp
Bài giới thiệu hay, máy mỏng và... tay người giới thiệu cũng mỏng. 😁
Thanks!
Cấu hình thì mạnh nhưng thiết kế có vẻ chưa được ổn cho lắm. Có thể thực tế cầm trên tay sẽ khác.
Cố lên ss...
Đề nghị bác nào làm bài review về khả năng đa nhiệm của S3 đi nhỉ 😃
máy đẹp
Có ứng dụng nào mở khóa bằng giọng nói tương tự vậy cho các thiết bị Androi khác không??
nikuson
TÍCH CỰC
12 năm
trong các chức năng trên thì chức năng thể hiện sức mạnh của chip 4 nhân nhất chính là Popup Play: Xem video trên mọi cửa sổ màn hình - chip yếu chắc chắn dùng chức năng này sẽ rất dựt nhưng các video đã test chức năng này trên SIII thì hoàn toàn ko dựt 😃
hình ai trong máy mà xấu thế ko biết.. hihi
Những tính năng này có lấy ra cho vào con S2 được không bạn, vì mình định nâng lên S3 nhưng không thích thiết kế tẹo nào, chỉ thích tính năng thôi
chà....nhiếu thứ để khám phá lắm đây 😁
E xem clip từ trưa trên Youtube và thấy thú vị quá 😁
Các tính năng chứng tỏ SS rất nỗ lực quan tâm tới đặc điểm, thói quen và trải nghiệm người dùng ;) Đây cũng là những bước nâng cấp mới so với các sản phẩm cũ rùi mà ;) nhiều bác cứ bảo không đột phá thì thế nào mới là đột phá nhỉ =_="
Hy vọng bản cho nhà mạng k có phím cứng ở dưới

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019