[Video] Thử các chức năng mới của GALAXY SIII, dùng giọng nói mở khóa, bật camera...

TDNC
12/5/2012 8:8Phản hồi: 885
885 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giả dụ bạn bật hết chức năng mới của Samsung test pin thử xem thế nào vậy bác chủ topic ?
@hooliganboy lại là hô li gân boi,
của mi đây http://blog.gsmarena.com/samsung-galaxy-s-iii-battery-test-is-ready-does-very-well/, xem rùi get out nhờ cái
@canxda Mad ah? Hỏi 1 đằng trả lời 1 nẻo ?
@canxda hix nhìn bảng so sánh mấy em BB lẹt đẹt phía chót thật là đau lòng 😔( .
.
ôi tình yêu Bờ -lét- be-ri của em sao mấy năm nay đội sổ hoài vậy !!
@tranluan3003 Bb vẫn hạnh diện ấy chứ! Trog fim thấy ng ta xài bb ko à, fjm Mỹ ấy, or là xài nokia vs apple, hôm qua xem fjm ''người đẹp trả thù'' thì fải, thấy con bb vs con nokia màu bạc bạc.....chưa bao giờ thấy diễn viên mỹ xài samsung
gooner
TÍCH CỰC
12 năm
quá khủng... rất ưng mỗi tội ko có xiền mua 😔(
itxuankha
TÍCH CỰC
12 năm
Nhiều tính năng quá! Nhưng đang coi bóng đá mc thắng buồn quá cơ
@Hungdunghcmc Thì ra là bác thích cấu hình cao,e tưởng bác thích thiết kế. Thế thì e ko còn gì để tranh luận với bác nữa. Mà bác làm gì mà cần chip cao thế? Chắc mua smartphone về chỉ để xem HD và chơi game?
@Hungdunghcmc ko tung để chứ để làm cảnh ak.ngồi đấy mà ăn lỗ hả
@ngthequynh Mình không hiểu ý bác lắm, ý mình là ngoài cấu hình công bố, thì con chip phải là hãng nào sx, vì chất lượng chip là quan trọng, ngoài chuyêm.cao hay thấp. Còn design, theo mình S3 là ổn, khó nói là đẹp, nhưng tinh xảo là đẹp, riêng cái viền Chrom các máy khác không có, hi! Mặt sau là xấu, nhưng case bán đầy, và đây chính là mảnh đất cho các nhà phát triển accesories, như S 2 đã có nắp lưng kim loại, giá chỉ có 120k VND. Thế còn ai cũng thích cái đẹp, và càng đẹp càng thích, càng mua nhiều, vậy theo bác sp nào là đẹp, theo thống kê chỉ có IP và sau đó là S2, Note, hiện chưa có phiên bản Android hay Wp nào bán chạy bằng Note, chứ so với s2 thì hơi xa vời. Tức là vẻ đẹp bao gồm rất nhiều thứ tạo nên.
vipvanteo
ĐẠI BÀNG
12 năm
minh ma mua em nay` xong minh` ra cho~ dong nguoi` roi` het' le^n. vung oi mo raaaaaa.;D
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
@vipvanteo Bác này vui tính nhỉ =)) nếu như thế em sợ người ta cười bác thôi =))
vipvanteo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@soackvm cuoi j ha chu'.
mink co thi minh khoe cua thoi ay mak
noi vay thoi chu sv ngheo lam j co tien mak theo duoi cong nghe. 😔(
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
@vipvanteo chuẩn đấy bác =)) nghèo làm gì có ước mơ :((
Mỗi tội tính năng khủng mà quả pin đc 3000mah như Moto thì phê lòi
tugdang92
ĐẠI BÀNG
12 năm
@pro744 BÁC NÀY ĐC VOI ĐÒI 2 BÀ CHƯNG NÈ =))
@tugdang92 đã là siêu phẩm thì phải ra dáng siêu phẩm chứ bác. Em thấy cũng lững lợ nếu chọn HTC One X hay em này. Bởi lẽ đằng sau hao hao như máy 3tr của Samsung đó,còn tính năng chắc mod đc thui
anh Trọng Tài và ghẹ của ảnh đê........
Long_Virus
ĐẠI BÀNG
12 năm
"vi du buoi toi ban dang nhan tin voi nguoi yeu chang han , khi den 1 cai cao trao nao do , ban chi viec dua may len tai thi no se goi ngay lap tuc" heheheheh Bac' chu top noi vui qua ....
cho em lac. de^` 1 ti xiu nha ! anh em nao ghien em SIII qua ma chua du lua' , thi lien he em nha , em dang con 2 con Galaxy Note N7000 (moi 100% nguyen seal , ban quoc te , mau den) can ban ne !
mod thong cam nha , em online = phone , nen ko co vietkey !
em S3 này được thêm nhiều tính năng tuyệt thật, unlock bằng giọng nói là cái hay nhất 😁 có cảm tình hơn với e nó rùi đây, thiết kế nhìn đi nhìn lại vẫn ko ổn
Các tính năng này chả có gì gọi là hay. Chẳng giúp ích gì. Chỉ lá màu mè thui. SS k pít tới khi nào mới có đột phá như Apple và Nokia...
@samaclua4125 iphone thì đột phá thật còn cái thằng n9 với meego kia thì ko để lại chút ấn tượng
heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
@samaclua4125 đồng ý với bác là IP có đột phá năm 2007 nhưng trước h nay mình ko thấy IP đột phá cái gì nữa bạn ah, ngoại trừ kiểu dáng của IP4 và Siri của 4s -.-!
Nokia mình chưa xài nên chưa biết nhưng nếu mang tính đột phá thì sao nó ko nổi lên như iOS và Android ??
PS: ngoại trừ cái Svoice ra, mấy tính năng trong bài viết này trên IP có ko bạn ?? như vậy GS3 có dc gọi là đột phá về phần mềm ??
@heliosy kết cái avt quá 😁. nokia chỉ nên quan tâm đến wp thôi chứ em n9 dùng meego sao thấy rớt giá kinh quá (chính hãng)
@heliosy android mà toàn copy của iphone thôi
bemyself_hp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trời đây là cái đt mình thấy tuyệt nhất từ trước đến nay, mình là tín đồ của apple mà cũng phải phát thèm vs cái đt này. Mai mốt bán ở vn thì tống ngay 4s đi mua e này. Chỉ có thể nói "quá đỉnh"!
@bemyself_hp Chẳng biết đâu được mua em này xong lại tống ngay đi để rước New Iphone thì phí của.
@thanh_nhan rước thờ niu ai phone xong lại có Two X thì phí =))
@thanh_nhan rước thờ niu ai phone xong lại có Two X thì phí =))
@incredible.1st Khó xử vậy thì thôi đành ca bài ca "mãi mãi một tình yêu" với 87 cùi bắp vậy. Kệ đời đấu đá, bon chen em vẫn luôn trong "t........úi" anh! Kakaka.
LUCKINHEN
ĐẠI BÀNG
12 năm
@incredible.1st có lý đấy ! vừa mới có two X thì lại vứt đi tậu nhóc S4 về thì lại phí...... ==> cái bác "ai phan" kia nên đợi già già tí khoảng 8 -9 chục tuổi rồi mua cái iphone 69 ... cho đở phí !!!!! (iphone 69 thì tầm khoảng 65 năm nữa thôi, bác gắng đợi để mua cho khỏi phí nha .... BÁC )
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn mà chảy nước miếng quá trời ơi. Hầu như các tính năng trên mình đều cần hết . Bỏ bồ lấy con SIII này cũng chịu 😁
tính năng, công dụng thì ổn, nhưng k mê dc nắp lưng và thiết kế 😔
Tất cả mọi thứ đều ngon, có điều thiết kế không không được đẹp cho lắm...
el_nin0
ĐẠI BÀNG
12 năm
@iTeam mun thiet ke dep thi chi~ sai` hang SONY thoy
Tính năng có cải tiến và được quan tâm nhiều - một tin vui khi mà SS ko chỉ chạy đưa theo cấu hình mà còn chú ý đến tính năng người dùng.

Một vấn đề quan tâm nhất là liệu pin có chịu nổi không khi bật hết tính năng này hay là nếu bật hết chỉ có nửa ngày (người dùng muốn trụ được 1 ngày thì phải tắt các tính năng này đi). Nếu thế thì........
Bao giờ ở vn hỗ trợ nt chỉ cần đọc ko cần viết bằng ngôn ngữ việt na
Mới thực sự tiện ích
toàn tính năng khủng , chắc giá ác lắm đây.
socbjtom
ĐẠI BÀNG
12 năm
phải ấn nút là k thiết thực 1 tí nào hết.quá kém...hay nhưng k hay là ở chỗ đó
sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
đc đấy các hãng android khác nên chú ý các chi tiết nhỏ nhặt nhưng thiết thực cho con người

chứ mấy bố cứ chăm chăm cấu hình ko ăn thua đâu
shakaro
TÍCH CỰC
12 năm
Giá như các mod cook cài trên S2 thì tuyệt nhỉ. Chắc bán S2 lên S3. Ai mua không.
kakeke
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhiều công nghệ mới hấp dẫn thật nhưng em vẫn đợi chờ BB10
mấy bác fan SS đừng nóng nhé 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119