Video và hình ảnh chi tiết về BlackBerry Passport

vuhai6
19/7/2014 1:0Phản hồi: 352
Video và hình ảnh chi tiết về BlackBerry Passport

Tiếp tục là những hình ảnh mới về chiếc BlackBerry Passport "tuy chưa giới thiệu nhưng ai cũng biết", lần này có thêm cả video chi tiết. Trong video thì bạn sẽ được tận mắt nhìn thấy cách mà người ta trượt tay trên bàn phím cảm ứng để cuộn trang hay di chuyển con trỏ, giống với những gì mà BlackBerry đã tiết lộ. Ngoài ra, cấu hình thể hiện trong máy cho thấy máy có ram 3GB và bộ nhớ trong 32GB. Nắp lưng của Passport dường như là gắn liền với khung sườn (đồng nghĩa với việc không thay pin được?). Để gắm sim hoặc thẻ nhớ thì bạn sẽ mở nắp nhỏ ở phía trên camera ra.

352 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bắt đầu thích em nó dần đều rồi đấy :3
có ai thấy giống tấm gạch lát nhà :v
@GragonV Như thế nào là ko quái dị từ hồi iphone mới ra mắt có thấy khác người ko
@ninhnguyen77 Xin lỗi đây nhại lại ý tưởng Vu 2 thôi, Vu 2 thêm bàn phí, nói thế cho chuẩn
@rainway_ds Đọc kỹ chút bạn 😃
@ninhnguyen77 Không 🤔
Kiểu vuông này thì LG, moto...đã làm và thất bại, thiết kế thế này thấy bất tiện và xấu chứ đâu phải đột phá mà so sánh?
Đẹp thì đẹp thật nhưng vvuông như vậy chắc sẽ kén người dùng lắm ak
@duy cường kim Chắc chắn là kén người dùng rồi. 😁
@duy cường kim Thật ra mục đích của Blackberry chỉ phục vụ 1 lượng nhỏ người dùng đặc biệt nào đó mà thôi, ko phải hướng tới đại đa số người dùng như các hãng khác.
Nhìn đẹp ghê.trông hay độc nữa
Cũng thấy thích nhung giá qúa cao thì ko sắm dc
quá chuẩn, john chen pr tốt thiệt. cơ mà thích cái cụm camera tròn hơn.
Đẹp, độc, lạ là những gì có ở chiếc BB này, yêu BB từ khi dùng 8700 và vẫn thích các phím vật lý của BB 😃
Rất to rất thích. Mong nó ra sơm để em lên q10 😁
@vanduc1602 Em cũng chỉ mong thế 😃
grenade87
ĐẠI BÀNG
10 năm
cả bàn phím thay cho trackpad 😃
ai định mua con này thì xin hãy bỏ ra 20 triệu nào!😁
Nhìn tổng quan thì khá đẹp. k biết nhét túi quần nào cho vừa.
@JoseyHan Ở phương tây điện thoại to người ta không nhét vào túi quần đâu bạn, người ta để trong cặp, túi của áo khoác cơ

Em nhìn y như cái bếp từ vậy, kiểu LG VU thêm bàn phím.
@yeucongnghe2012 Vu dùng hơi bị thích đấy bạn ạ, giá mà LG giữ nguyên thiết kế của Vu1 chỉ nâng cấu hình và màn hình thì mình chung thủy với dòng Vu ngay, con Vu3 tròn tròn trông hãm quá
datngo95
ĐẠI BÀNG
10 năm
@yeucongnghe2012 iphone 5c lấy cảm hứng từ dép tổ ong, còn con này chắc lấy cảm hứng từ bếp từ 😆
Ngoại trừ việc khó đút tối quần thì yêu em nó ngay từ cái nhìn đầu tiên, lần đầu tiên có cảm tình với một em BB như thế . Cấu hình mạnh mà giá yêu nữa là chuẩn .
cho e hỏi tí, cái bàn phím để làm gì đó, khi có màn hình cảm ứg???
@nhuthang16 Cái này phải là "hỏi ngu tí" mới đúng. Bàn phím để gõ chứ còn làm gì nữa Bác?😁
@nhuthang16 Cho vui mắt, vì nếu không có bàn phím, nó lại thành VU 2 😁
@nhuthang16 Nhiều người thích cảm giác bấm phím cứng hơn bạn à.
BuiDam94
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nhuthang16 Tìm hiểu kĩ đi
loska
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nhuthang16 ghõ chữ bạn ơi , bàn phím là trackpad luôn, đỡ bị che màn hình khi cuộn trang trong lúc đọc báo 😃
Xel Naga
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tại sao chưa ra mắt mà đã lộ nhiều vậy? Không bí mật như Steve Jobs được à?
@Xel Naga Ra mắt từ lâu rồi mà
nguyenmas
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Xel Naga Cho người ta biết trước còn để dành tiền mà mua chu, bí mật rồi mai mốt khỏi biết bb luôn 😁
Amonteur90
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Xel Naga Ra mắt rồi bạn nhé. Chỉ là chưa được bán ra thôi.
Đẹp, độc lạ 😁
mrcantona
TÍCH CỰC
10 năm
con này ko dành cho số đông
rò rỉ giá nhiêu vậy anh em?
dep phet nhỉ,nghe noi bb sap giai the rui fai ko
@phamchivinh thế giới nhận định là đến 2015 sẽ kg còn bb nữa, chắc vài tháng nữa là quang tèo rồi, ra nốt sản phẩm này hy vọng vận may thôi, xem ra cạn vốn lẫn ý tưởng đột phá rồi. giá thì cao không có gì hay ngoài cái hình thức thay đổi. giá như ông bb mà chạy android từ vài năm trước thì đập chết ss lg, sony, htc rồi, nói chung smphone bây giờ dù có tốt đến đâu cũng chỉ là vị anh hùng đến muộn thôi.
Xel Naga
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phamchivinh Vớ vẩn. Giải thể thế nào được.
@Xel Naga the ban ko co xem tin tuc ve bb a
Xel Naga
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phamchivinh Mình xem rất nhiều rồi. 2 năm nay lúc nào cũng xem, từ thời CEO Thorstein Heins đến lúc Dâu đen suýt nữa phải bán mình cho Fairfax Financial, rồi sau đó lại hủy kế hoạch và nhận 1 tỷ $ đầu tư từ Fairfax Financial, bổ nhiệm CEO mới là John Chen, người được coi là cứu tinh cho các công ty công nghệ sắp phá sản như Cybase. Sau đó John Chen đã tiến hành các biện pháp cắt giảm chi phí, bán bới bất động sản, ký hợp đồng hợp tác kinh doanh với Foxconn để lắp ráp các thiết bị với giá rẻ hơn. Sau đó là màn giảm giá Z10, Q10, công bố Z3, tiếp tục hỗ trợ Blackberry 10 bằng cách đem cửa hàng Amazon App Store lên Blackberry 10. Bây giờ chuẩn bị ra mắt Blackberry Classic và Passport. Thế nào? Bạn còn bảo mình không đọc à?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019