Video về chiếc điện thoại được cho là iPhone 6, có thể chạy lên được

Duy Luân
30/8/2014 2:41Phản hồi: 345
Video về chiếc điện thoại được cho là iPhone 6, có thể chạy lên được

Tài khoản YouTube Feld & Volk mới đây đã đăng tải một đoạn video cho thấy một chiếc iPhone 6 có thể chạy lên được. Máy dừng lại ở màn hình yêu cầu cắm vào iTunes để khôi phục và iTunes quả thật nhật ra thiết bị này, có điều máy tính của người trong clip không thể kết nối được với máy chủ cập nhật phần mềm của Apple. Ngoại hình của sản phẩm thì tương tự như những ảnh rò rỉ mà chúng ta từng thấy trước đây với viền được bo tròn, màn hình kích thước lớn (có lẽ chiếc xuất hiện trong video là bản 4,7"), nút nguồn di chuyển xuống cạnh phải, camera hơi lồi ra ngoài. Chưa rõ đây đã là bản chính thức hay chỉ mới là máy thử nghiệm. Apple được cho là sẽ giới thiệu iPhone 6 vào ngày 9/9 tới đây.
Nguồn: YouTube
345 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

aotasoft
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gần đây Apple luôn để lộ máy
@aotasoft Nó cố ý đây bạn
@aotasoft Nó cố tình đấy, con iwatch đồn hoài sao không lộ?
trungdoanzh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@aotasoft cái này thì chắc là cố ý iwatch đã lộ tí gì đâu
100% là nó r.
Quá chán , làm mất cả hứng thú
Ps: lần đầu tiên cmt trong tóp 10 hí hí
@chomeochuilon92 mất từ lâu rồi chẳng đợi đến bây giờ 😁
@chomeochuilon92 Ý bác là bóc tem ạ :p
@manhmanh989 Uh, càng ngày càng mất hứng. Mà mình cũng xài gear như bạn, nesux cho trải nghiệm android tốt nhất và ipad thì trải nghiệm ios tốt nhất
Mỏng quá mức quy định
Nút hôm có đèn hay sao ý ? Màn hình bóng khác đời trước
phungtanson
ĐẠI BÀNG
10 năm
@risky99 nút home có đèn hoàn toàn ko cần thiết.chac apple ko làm

Gửi từ iphone khoai sử dụng app tinhte.
Ưm, cảm thấy ko có gì hot
koa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao thấy xấu quá, không đẹp
lom-com
TÍCH CỰC
10 năm
@koa suy nghĩ kỹ chưa !:p
Mr.CG
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lom-com cái này là concept mà, ko thấy rõ các vạch nhựa bo sóng trên nắp lưng
blue_sky
ĐẠI BÀNG
10 năm
😆 dạo này apple ko giữ bí mật đc như trước nữa nhỉ? toàn bị rò rỉ. Chắc đây là bản thử nghiệm. 😁
@blue_sky iphone 4 từng bị 1 ông bác để quên trong 1 quán bar/pub đó , lúc đó còn ip4 còn chưa xuất hiện :D
Đúng thật như vậy thì quá thất vọng,niềm an ủi duy nhất là chưa có tiền mua 😁
" iPhone 6 có thể chạy lên được", "...quả thật nhật ra thiết bị này",
đọc mà chẳng hiểu định nói gì, ngôn với từ ...
😁
@iSkyfree Chuẩn, mình đọc mà cũng chẳng hiểu cái qué gì?
@iSkyfree Mình vào đọc bài cùng vì cái tít đọc chẳng hiểu gì luôn.
@iSkyfree Công nhận,mđọc cái tựa mà k hiểu "chạy lên được" là nghĩa thế nào nữa?! K lẽ các bác mods địch word by word hay Google Translate nên như vậy ah?!
Các bác mods viết bài lưu ý hộ a e với! Dùng từ kiểu này thì k nên đăng bài, đưa cái clip thôi, mọi người tự xem và thảo luận với nhau!
@ong gia coi nói chung là dùng từ hơi địa phương, ngôn ngữ trong cách giao tiếp chứ đăng tin viết thế nè dị lắm...
chạy lên dc............ tối nghĩa
@iSkyfree nhìu người viết bài mà đọc ko thể hiểu nổi , xem clip xong cũng ko hiểu nốt
heomoi1512
ĐẠI BÀNG
10 năm
Camera lồi kìa.
Trước giờ ifan toàn chê SS cam lồi là xấu. Giờ Apple làm thế này thì khác gì đập vào mồm ifan 🆒
@heomoi1512 Nản với thành phần anti này . Cam lồi có rất nhiều hãng từng làm , nhưng xem lại cách lồi của Samsung sơ với các hãng khác xem .
dohoiah
TÍCH CỰC
10 năm
@heomoi1512 Đuối lý thì cứng họng như chú ý;)

Mà điện thoại a đang chạy android nha cưng. K phải như chú cứ lê la vô box ios mà liếm màn hình cho n đỡ thèm đâu 😆
@heomoi1512 thì đơn giản là chê nó xấu, có quái gì mà đập vào mồm, thích 1 cái ko có nghĩa là nó ko có nhược điểm
@heomoi1512 Đập là còn nhẹ đó, chính ifan tự vả vào mồm mình, nhưng vẫn còn một số cuồng tín sẵn sàng cố sống cố chết mua cho đc rồi lên sờ ủa bậy, đem về thờ như thánh, kinh lắm
Ko xét tới người có đk nhé
linhatm
TÍCH CỰC
10 năm
bây giờ đến thời apple nhái ss
TinNghia
TÍCH CỰC
10 năm
@linhatm Đừng nói vậy chứ. Nói chung là chẳng có gì để nhái vì thiết kế gần về điểm chung rồi cũng chỉ chừng nấy, chừng nào ra đt tam giác thì là cái mới.
@linhatm nhai lumia 925
djc_eminent
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vẫn là đèn flash led kép.nhưng nó là hình tròn chứ không kéo dài như 5s.
macpro87
TÍCH CỰC
10 năm
Là fan táo nhưng nếu thật là như thế này thì quyết định mua G3 của mình ko hối hận chút nào
@macpro87 Ntn là ntđ bạn 😃
macpro87
TÍCH CỰC
10 năm
@DucHoang7799 Đấy là văn hóa trẻ trâu bạn à, dừng hình và miễn tranh luận dưới mọi hình thức bạn nhé
@macpro87 Điển hình là bạn
macpro87
TÍCH CỰC
10 năm
@DucHoang7799 Vâng là em, ok chưa bác
Sản phẩm thật sẽ tinh tế hơn nhiều. Đừng vội mà phán
@namhungtlc Bác đừng tự an ủi bản thân nữa 😁
Mình ko thích bị cát xẻ nát cả mặt sau của máy . Mình thích mẫu Design 3D hơn . Apple dưới thời Ivy luôn có sai lầm về thiết kế 😔
bo tròn nhìn cũng được nhưng về việt nam giá chát quá, rờ hổng nổi.
ttthanh14
TÍCH CỰC
10 năm
ko ấn tượng lắm nhỉ. Có khi vẫn trung thành với em 5s này vậy. Để dành tiền mua Lumia 930 còn hơn. Mình ko thích cái kiểu bo tròn tròn thế này đâu, ko nam tính lắm @@
@ttthanh14 tôi có 930 ful box đỗi ngang ip của bác nhá
@ttthanh14 =]]...930 vài tháng nữa còn nửa giá...welcome to Window Phone...
Chắc cái bản chính ko có camera lồi như thế đâu
@chomeochuilon92 iphone cho dù có camera lồi thì cũng bán chạy thôi ! cũng giống như thời iphone 5 bị lỗi chụp ngược sáng ám tím người ta vẫn xếp hàng mua đều đều vì nó là thương hiệu rồi ! 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019