Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Vietdict 0.3.1 (tra từ điển cho Blackberry)

phanvanlan
20/11/2010 8:16Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bb_curve
ĐẠI BÀNG
13 năm
Oh. Đánh dấu tối về test. Thanks...
hi vọng bác se có nhiều phần mềm hay
nmq
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanks....ủng hộ phần mềm Việt nào
dragonct
ĐẠI BÀNG
13 năm
ôi trời 50k >.<.................
dephia
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vui lòng làm thêm cái Đông Á Bank >.<!
Sắp tới mình sẻ đăng ký thêm một vài tài khoản ngân hàng khác nửa, giúp các bạn có thuận tiện hơn trong việc chuyển khoản
sadlyken
TÍCH CỰC
13 năm
ko có hướng dẫn cài sao ....
vừa có file alx vừa có gói language là sao ?
Từ điển được tách ra để có thể lưu ở thẻ nhớ giúp giảm tải cho máy bạn, sau khi cài đặt phần mềm -> download từ điển -> giải nén -> copy vào thẻ nhớ -> chạy phần mềm -> chọn thư mục từ điển mà bạn đã copy vào là được bạn
ngonchan
TÍCH CỰC
13 năm
Phần mềm thuộc diện đang phát triển mà đã đem ra bán rồi sao :-s
phongsun01
ĐẠI BÀNG
13 năm
phiên bản chính thức rồi mà 😁
phongsun01
ĐẠI BÀNG
13 năm
dc đấy nhỉ, tốc độ type khá tốt, nhưng list từ lại hiện ra tương đối chậm, nói chung tương lai có thể thay thế đc bbdict, mà sao vẫn chưa thấy mục đăng kí nhỉ?hay dùng 7 ngày nó mới xuất hiện
p/s: bác chủ ơi, bên này có cái bộ từ điển này (của bbdict) đầy đủ hơn, bác convert hộ đc ko?
http://www.tinhte.vn/phan-mem-tien-ich-100/du-lieu-tu-dien-v-v-moi-cho-bbdict-383054/
Phiên bản chính thức rồi bạn

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Bạn có thể nhập mã đăng ký sau khi dùng thử hêt 7 ngày, hoặc có thể nhập mã đăng ký ở phần thông tin
Rất tuyệt, nhưng vẫn chưa có phần phát âm hả bạn ?
Do phần mềm truy xuất từ thẻ nhớ máy tính nên có hơi bị chậm một chúc bạn, để mình thử xem từ điển bạn đưa xem sao

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

chức năng phát âm sẻ được hổ trợ trong các phiên bản sau bạn 😃
Thứ 2 ra ngân hàng chuyển tiền để mua thôi. Anh em cũng nhiệt tình ủng hộ phần mềm Việt đi có thực mới vực được đạo sau này bộ từ điển mới phát triển tiếp dễ dàng được chứ
Đúng vậy bạn, phần mềm muốn được phát triển bền vững phải có kinh phí để đầu tư giúp cho phần mềm ngày càng hoàn thiện hơn
Em rất mong có chức năng đó, giống như StarDict thì cực đỉnh
vooz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nội dung đã được xóa theo yêu cầu của tác giả. Chúc bác Lân luôn vui khỏe và có nhiều sáng kiến mới để vietdict hoàn thiện hơn. Thân chào
Bạn nên ủng hộ phần mềm việt chứ... đó là trí tuệ viêt, hẫy nên đóng góp 1 chút nào đó
vooz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hiểu lầm mình rồi bạn ơi. Mình chỉ cảnh báo cho bác Lân vì sợ nồi cơm và công lao bác ấy đổ sông đổ biển thì uổng thôi. Nếu bác Lân nhận được sự bù đắp xứng đáng với những gì bác ấy bỏ ra thì bác mới hứng thú để phát triển thêm chứ.
phongsun01
ĐẠI BÀNG
13 năm
hehe, hex dễ thế ah, chắc phải đổi thành đăng kí online mới ngăn đc, chứ đổi thuật toán ko khéo chưa ăn thua
nowhere
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đổi thuật toán 1 chút, cho key ở dạng số là không winhex được thôi. 😃
chưa dùng cũng biết có khả năng crak cao vì phần mềm offline nhưng vì tương lai vững bền của từ điển anh em chung tay vào, không góp công thì góp của để ủng hộ chút ít

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019