Vietdict 0.3.1 (tra từ điển cho Blackberry)

phanvanlan
20/11/2010 8:16Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang tự hỏi 50.000vnđ có phải là quá đắt hay không? Đó là chưa kể phần mềm từ điển anh em BB xài trước giờ là BBDict (hoàn toàn free) đáp ứng quá tốt cho việc này, thậm chí gói dữ liệu còn đồ sộ và phong phú hơn. Chút góp ý cho cái giá của phiên bản Pro, bác chủ xem lại. Ví dụ nếu giá vào khoảng 20-30k thì em sẽ không mấy ngần ngại để mua 1 key xài đâu.
phongsun01
ĐẠI BÀNG
13 năm
tiền Việt mình dạo này mất giá mà các bác ^^
Mai qua ngân hàng gửi tiền với 1 bộ từ điển cho dữ liệu ngoài của BB là 1 cống hiến đáng được trả công. Gần 4 năm nay là khoảng thời gian dài có ai động chạm gì cho bộ từ điển BB đâu ai rất nhiều topic đòi hỏi thế này đòi hỏi thế khác nhưng có ai làm thêm đâu. Đừng để 1 dự án dừng lại ngay khi nó vừa được sinh ra thế này
tra nhiều từ cùng lúc ah. bạn có thể cho ít hình ảnh về tiện ích này đc ko ạ ....?
Tính năng này giúp bạn có thể tra nhiều từ điển cùng một lúc mà không cần phải thay đổi ngôn ngữ bạn
phongsun01
ĐẠI BÀNG
13 năm
ủng hộ bác chủ, mong ace cũng sẽ tôn trọng công sức của bác ấy đã bỏ ra
p/s: bác chủ xem hộ em 2 cái bộ từ điển a-v, v-a mới mà e gửi link hôm trước với, bác convert đc thì tốt quá, dữ liều nhiều hơn hẳn mà
cutida
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn có thể mở thêm tài khoản của Sacombank được kg, vì nếu được như thế sẽ tiện hơn vì mình sẽ chuyển tiền bằng dịch vụ M-plus của sacombak là chuyển tiền qua mobile không cần ra ATM. Dịch vụ này chỉ dùng cho tài khoản nội mạng thôi. Thanks
dữ liệu ban đầu của chủ topic như vậy thôi. Theo mình bác chủ topic nên cấp Licence cho người mua key theo kiểu là cấp 1 tài khoản đăng nhập trên trang web của bạn để cập nhật dữ liệu mới và phiên bản mới. Chứ bác shared dữ liệu tùm lum với bản chính thức chưa test qua winhex để kiểm tra key là 1 lỗi lớn
Tjen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác chủ quá vội vàng, nên theo cách của bác này thì hay hơn:hot:Mặt khác bác nên free cho ace tinh tế một phiên bản miễn phí mà tính năng kha khá cùng với bản phải đăng ký. Thông báo với bác là bản Pro của bác Hex rất dễ🆒
Chỉ góp ý với bác thế thôi, còn em dùng BBdict ngại gỡ ra nên cứ để dùng. Khi nào bác có bản vượt trội hơn thì em sẽ tính........😁:D:D:D:D
dragonct
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tra chậm quá bác chủ ơi >.<
vì phần mềm truy xuất dữ liệu từ thẻ nhớ nên hơi chậm một chúc thôi bạn 😃
vooz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác Lân làm bộ từ điển Oxford Advance Learner đc ko bác? Bộ này là A-A chuẩn nhất đấy. Rất cần cho những ai học av chuyên ngành và thi bằng tiếng Anh quốc tế. Thanks!
Bộ từ điển Oxford Advance Learner mình thấy khá hay, mình sẻ sớm đưa lên bạn 😃
vn0028
ĐẠI BÀNG
13 năm
@ Phanvanlan: Làm sao để tắt cái popup hỏi quyền truy cập vào thẻ nhớ vậy bạn? Chứ đang tra từ mà cứ xuất hiện cái popup đó hoài cũng hơi bất tiện.. thử vào Option > Application Permissions chỉnh rồi mà vẫn bị. Mình đang xài thử, nếu thấy OK thì sẵn sàng mua bản quyền.
Bạn có thể vào Option -> Security Options -> Firewall -> chọn Enable trong Status là được bạn
ai muốn nhanh thì để dữ liệu trong bộ nhớ máy, mỗi tội dữ liệu là rất nhiều file chia nhỏ nên syns từ pc vào bộ nhớ máy siêu rùa :|
oi troi oi..>>>50k<<<..
úp lên cho phần mềm hay
thank bác nha.rât tuyệt em đang cần để học môn english
MrCent
TÍCH CỰC
13 năm
Bản này có phím tắt ko mấy bác?
tmha2610
TÍCH CỰC
13 năm
Ức chế nhất là vẫn phải Enable Firewall !😔
daokay
TÍCH CỰC
13 năm
uk, vẫn chưa giải quyết được it policy, mà hang mới về sao k discount cho ace nhỉ, 50k vs học sanh, sanh viên hơn khó khăn đấy bác (đối tượng chủ yếu dùng từ điển)
phongsun01
ĐẠI BÀNG
13 năm
lâu lắm ko thấy bác chủ ghé thăm, chả nhẽ dự án này bỏ rùi ah
Không bỏ đâu bạn do đang bận bên vietsing 0.3 củng sắp hoàn thiện rồi. Sau đó sẻ quay lại chăm sóc cho em vietdict 😃
Tuyet qua ban oi. Minh dang tai ve. Thanks bro nhieu!
B27290
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cũng hay , nhưng ko dùng !
Dùng từ điển ít nên vẫn xài BBDict ,hơi nặng máy nhưng thế là ổn .
cac bac nen ung ho phan mem Viet di. Day la 1 du an tot do. Co "lua" thi moi viec se tot hon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019