VietMap GPS V17 trên HTC Touch HD - Screenshots

vietmap
5/12/2008 16:9Phản hồi: 33
VietMap GPS V17 trên HTC Touch HD - Screenshots
Một số screenshots trên HTC Touch HD với kích thước màn hình 800x480:

33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giao diện đẹp quá. Xin cho hỏi giá bao nhiêu vậy ? Thanks
Màn hình Touch HD thật là khủng nhỉ hihihi, bỏ vào máy em 1920x1200 mà kéo xem cũng đơ tay, chắc mấy bác dùng 1024x768 chắc tiêu luôn quá hihihi.
Sao mình dùng vietmap v17 trên samsung i900 ko dc nhỉ, nó rất giât. Mổi lần tìm địa điểm nó chạy 100% rôi nói 1 câu "Lái xe cẩn thận" rồi treo lun.

Hix, GPS vẫn nhận và chạy ok.
V17 cho SS i900 là tuyệt đấy bác ạ, có thể trong máy bác có nhiều phần mềm nên nặng máy chăng, bác vào đây: http://vietmap.vn/DownloadTopic.aspx?tid=6 ,tải lại và dùng lại xem sao bác nhé, chúc bác thành công😁
Các bác Tinhte chỉ khéo làm người ta chết thèm... Hix....
HD nhận sóng GPS cực nhanh,mà sao em sài R12 vẫn được,chỉ không có Pont thôi!
Pont là gì thế em Trai.....hix...hix.........................
pnjdang
ĐẠI BÀNG
15 năm
xài GPS là dùng mạng GPRS phải ko ạ? 1 tháng chắc trả cũng nhiều tiền lắm nhỉ!
Không phải GPS dùng mạng GPRS đâu bạn. GPS là hệ thống định vị bằng vệ tinh mà các dòng điện thoại sau này đều tích hợp sẵn. Xài GPS hoàn toàn miễn phí, chỉ có phần mềm đi kèm có hoặc không có bản quyền thôi.😃
hixx..nhìn mún sở hữu ngay con này.😁,để khỏi sợ lạc đường😆
kô biết đấy có phải bản mới hay kô ? nhưng nhìn giao diện đẹp quá
Hi

Chắc là Font đó bác ui. Cũng nói với các bác cài font cho HD chỉ nên cài duy nhất cái vnsysfont 499 KB thôi, không cần chỉnh sửa gì ráo. Mỉnh đã cài tùm lum vô và clear storage lại mấy lần nên có kinh nghiệm. Đã hiện font cả trên VietMap R12
Phần mềm này miễn phí hay mua o đâu? anh em chỉ giúp, tks!
Bản quyền bác ơi! Giá hình như 70 đến 80 ÚD thì phải. mình không chắc
present
ĐẠI BÀNG
15 năm
Híc 70 - 80$ thì cũng chát phết nhể ???
phuongsfc
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hi!
có ai biết địa chỉ của soft này không thì giới thiệu anh em vào xem chi tiết với!!!!!!
present
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hơ hơ hơ

Tui tường bàn Vietmap V17 là dùng cho máy Sam Sung chứ nhỉ ???
Còn bản Vietmap dùng cho HTC Touch HD vẫn phải là R 12 chứ ???
Chả hỉu zì cả các bác ợ!
Em cũng mới lấy con hd , cho em hỏi ngu một tí, sao em cài vô nó hiện ra thế này.. xin chỉ cách khắc phục

Xin cám ơn
em xài HTC S620 nhưng sao em cài nó ko đc ! Mong Pro giúp em với 😔
Bản Vietmap này chỉ hỗ trợ cho Touch HD thôi bác ơi. Bác cài cái Vietmap R12 chắc là được
p4bus800
ĐẠI BÀNG
15 năm
không biết Touch Diamond có xài được V17 không các bác 😁
bauvuong
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cài Vietmap cho HTC Touch HD không được?

Lúc trước cài cho HTC touch HD thì được, chạy tốt, nhưng sau này khi cài lại thì không cài được. Lại Cty Vietmap thì họ báo PM bị lổi đợi sửa, nhưng đến nay chẳng thấy họ trả lời gì hết, cách phục vụ khách hơi lạ....:mad::mad:
Hì, mới trưa nay đi từ Vĩnh Phúc về HN, bỏ Touch HD ra test VietMap R12 thì thấy tuyệt vời, GPS cực nhanh, chỉ khoảng 45 giây là bắt được, màn hình FULL
À mà bạn nào cần mua bản quyền thì qua Nhacuong trên Lý Quốc Sư (HN).
Nếu mua HD của họ thì VM giá 700k, nếu không thì VM giá 900k
tamock
TÍCH CỰC
15 năm
Hehe, cũng ở Nhật Cường này, nếu bạn không biết gì thì bỏ ra 300k họ cũng sẽ cài cho không thiếu thứ gì, kể cả VM kèm key.

Tuy nhiên bản đồ của VM V17 rất kém, ít nhất là bản đồ Hà Nội, phố xá lệch linh tinh cả. R12 hay hơn nhiều dù thỉnh thoảng không tương thích hẳn với màn hình WVGA. Mình vẫn còn đĩa VM V17 dành cho Omnia i900 với key xịn hẳn hoi trúng thưởng của bác Huyền Trang, bác nào thích thì PM 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019