Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Vietsing 1.5 - ứng dụng tra bài hát Karaoke cho BlackBerry (cập nhật vol 46 và 47)

phanvanlan
28/11/2010 23:2Phản hồi: 333
333 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks pac nhiều nhiều, op cho phiên bản mới hiiiii
Mr.Black108
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phần mềm hay nhưng chỉ tiếc mình lại sử dụng loại đầu ACNOS cua SONCAMEDIA nên mã số bài hát không như vậy. Bạn có thể cho minh xin bộ source của phần mềm được không, mình sẽ modify lại cho đúng với mã số của đầu ACNOS của mình. mình cảm ơn bạn nhiều.
Quá hay, giá mà bác cho nó hỗ trợ đatabase từ thẻ nhớ nhỉ? Đỡ tốn ROM.
thanks...update(vận đề cần giải quyết) nữa là hoàn hảo bạn ạ...good good....!
denbien
TÍCH CỰC
13 năm
phiên bản này không thấy dữ liệu máy karaoke California,mục tự chọn không còn lựa chọn Chỉ hiện tên và mã số bài hát
lovingways
ĐẠI BÀNG
13 năm
fix lại link bạn ơi. ko down được. .. bạn nào đã load về rồi thì gửi vô mail cho mình test thử nhé ... nghe cũng zuizui. Thank trước bạn nào có lòng tốt. Email của mình: way_mot_ty[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Trong phần tùy chọn bạn

Link vẫn ok mà bạn
Mr.Black108
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phần mềm hay nhưng chỉ tiếc mình lại sử dụng loại đầu ACNOS cua SONCAMEDIA nên mã số bài hát không như vậy. Bạn có thể bổ sung phần data cho đầu ACNOS được không, hoặc cho minh xin bộ source của phần mềm, mình sẽ modify lại cho đúng với mã số của đầu ACNOS của mình. cảm ơn nhiều.
Để mình coi lại xem, nếu được thì có thể sẻ hỗ trợ cả đầu ACNOS trong phiên bản mới hơn 😃
nếu nhà có thì mình nghĩ ko cần lắm đâu. Ra quán mới cần vì tìm đỡ mất thời gian thôi.
Mr.Black108
ĐẠI BÀNG
13 năm
thời gian thì ở nhà hay ở quán cung đều quý mà ban. hy vọng sẽ được mọi người giúp đỡ. cảm ơn nhiều!
với mình thì chả có gì bất tiện cả, máy mình cài rất nhiều soft nhưng vẫn còn dư 30MB lận, hiện trong máy có bộ cài của bạn, bộ list karaoke, rồi BBdict nữa, thích cài cho vui để so sánh, nếu thấy cái nào hay hơn thì giữ lại.
Dù sao thì cài trên thẻ nhớ vẫn tốt hơn rất nhiều mà bạn, bộ nhớ máy dư càng nhiều càng tốt mà, máy chạy mượt hơn chứ, con 88 của mình khởi động tầm hơn 30s chứ mấy
thanx nhìu.. soft rất hay.. ^^
Uh .... Có đọc qua một số comment phản hồi trên này .... Không biết là do máy hay do phần mềm nhưng có một số bug như này:
Con 8530 của tớ cài vào ok rồi ....
1: Lúc lăn trackpad thì không thấy cái viền hay tô đậm bài hát đang được chọn nên không biết đang chọn bài hát nào ....
2: Bầm vào phần tìm kiếm nâng cao thì chẳng hiện lên ji hết ...
Ps: tớ góp ý chút về giao diện ... Tớ thấy nên để phần bài hát yêu thích như phiên bản cũ ... nghĩa là: lúc vừa vào giao diện chương tình thì phần trên là chỗ để sear, ở dưới là danh sách bài hát yêu thích như phiên bản cũ .... Vì theo tớ ... bb của mình, mình ngồi vào hát thì chọn liền một bài mình thích trước rồi mới tìm ji thì tìm chứ chẳng cần phải ngồi kéo kéo để tìm bài trong list làm ji ~_~ Cứ bài tủ mà quất trước ...
Rồi trong menu thì để tùy chọn kiểu như "list bài hát" là ok ... hát hết tủ rồi ngồi kéo ... ~_~
Chút góp ý 😃
khang1407
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác ơi ! đính kèm vào bài viết để anh em dễ download!
em ko down được từ link mà bác cung cấp
cái này có vol 40 rùi, ko biết chủ thớt update chưa nhỉ ?
Mình có tô đậm cho bài hát, nhưng do hơi mờ nên không nhìn thấy, còn chức năng tìm kiếm nâng cao bạn phải nhập trước rồi tìm mới được, phiên bản sau sẻ tô màu đậm hơn 😃

Ghi nhận góp ý này

có rồi bạn

Đã kiểm tra thấy link vẫn còn ok, cung cấp thêm link trực tiếp trong bài viết download cho tiện
Đã có vietsing 1.0 với dữ liệu bài hát Airang vol 41, đang trong giai đoạn hoàn thiện hơn

Sẽ sớm cập nhật cho các bạn chơi tết 🆒
Phần mềm không thể thiếu sau những cuộc nhậu
Thanks chủ Top...........................
canhdhdh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Một phần mềm quá hay, các bạn quanh ta không dùng BB tròn mắt ^_^
tuanthat
TÍCH CỰC
12 năm
@canhdhdh tròn mắt vì đến tận bây giờ BB mới có hả?
Ủng hộ phần mềm Việt.
Bác chủ phát huy nhé. Tks
Đã cập nhật Vietsing 1.0 beta

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019