Vietsing 1.5 - ứng dụng tra bài hát Karaoke cho BlackBerry (cập nhật vol 46 và 47)

phanvanlan
28/11/2010 23:2Phản hồi: 333
333 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mai em cà thử 😃 thanks bác nhìu nhé!
Mình đang dùng phần mềm này. Nói chung có phần mềm này đi karaoke rất là tiện, không cần phải tranh sổ với người khác mà lại nhanh nữa chứ.
Qua sử dụng được vài ngày mình thấy nó có điểm như thế này: trong danh sách yêu thích các bản nhạc không sắp xếp theo chữ cái abc được, không tìm được trong danh sách yêu thích, chỉ tìm được trong danh sách list thôi. Hi vọng trong thời gian tới bác chủ sẽ update ra những phiên bản mới hay hơn. Mình sẵn sàng ủng hộ và chờ đợi.
hai_duong
TÍCH CỰC
13 năm
Tình hình nó nó báo không hỗ trợ cho 8800 của mình. Bản 0.3 thì cài ok. Tác giả trả lời hộ với. Thanks!
Xin hỏi bác chủ trang nemloft bị gì vậy, mình muốn tải Vietsing nhưng không được. Cảm ơn.
Trang chủ nemloft.com hình nhưng không còn nữa thì phải. Ai có file alx hay jad thì share cho em với.thanks trước nha.
phucuongdn
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này mình đã úp lại, 2 bác vào đây nhé: http://www.tinhte.vn/phan-mem-tien-ich-100/share-up-lai-file-vietsing-1-0-vol-41-cho-ai-ko-download-dc-670169/
thanks bác nhiều 😁. Em mới làm lại máy nên đang tìm pm :D
Da co vol 42 bac' update nhanh nhanh cho ace mau',them nua moi lan ra vol moi' la phaj delete di cai lai ma k auto update dx sao bac',post bb ae thong cam!
phuocloc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em củng vào http://nemloft.com/vietsing nhưng chưa thấy bản cập nhật 42...cập nhật vol 42 nhanh nhanh đi mấy bác ơi..bản này bác chú ý phần tiếng anh nhé ..sarch ra tên bài hát như khi bấm mã số lại ra bài khác ..không bài nào đúng hết
mới cập nhật phiên bản 1.1 (bổ sung dữ liệu bài hát tiếng việt vol 42 cho đầu arirang)
trailanght
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ơn bác vì phần mềm này. đi hát đỡ mất công ôm quyển list to đùng ngồi tra. Nhưng vẫn đồng ý với mấy bạn trước, cho data vào thẻ nhớ đi bác à. 😔
Cak3u0t
TÍCH CỰC
13 năm
bác có thể làm cho coi tất cả bài hát trong 1 vol thôi
như vậy mới ko cần cầm cuốn sách dc
chứ vol mới ra mình có biết bài nào đâu mà ko cần cầm sách
athonl
TÍCH CỰC
13 năm
Vao link cua bac sao chi thay vietsing 1.0 nhi,cung chang thay cap nhap vol 42
Del vietsing cu roi cai lai van vay
Ai co link vietsing 1.1 ota share minh voi
(Onl bang bb nen ae thong cam)
ruxiong
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanks chủ thớt, đã cài và thành công
cai nay ko dung dc cho bb 8830 ha pac'
minh dang xài bold 9000. mình làm theo máy pro chỉ cài đặt vietsing trên thẻ nhớ với đuôi .jad, nhưng khi kích vào download thì máy báo là download fail. mình làm nhiều lần với nhiều cách (nào là chuyển đuôi qua .alx dùng bdm và cả copy thẳng vào máy để download luôn) nhưng vẩn bị báo lổi. mong máy pro giúp với. thanks
@hhg.thinhsale bạn chú ý với các file Cod, nếu đc bạn dùng ROCK file manager cài luôn file COD ... còn file fad hiện như bạn nói là do : file cod bị nén bởi nhiều file cod, nên quá trình jadfile bằng vnbb không thể tạo 1 file jad hoàn chỉnh
Nếu bạn cũng dùng 9000 như mình thì hãy thử jad any where, cái này tạo file jad chuẩn hơn cả vnbbutils, nó trị luôn cả mấy COD nén, thế nhé ^^
www.facebook.com/BlackBerryViet
cái này mà có chức năng tìm online nữa thì vô đối lun....
Mỗi lần cài lại Vietsing, các bài hat yêu thích lại bị mất. Không biết tác giả có thể làm thêm chức nặng export/import các bài hát yêu thích không.

Cảm ơn tác giả về chương trình này.
Mình cài theo cả 2 cách cũng bị lỗi giống hhg.thinhsale. cứ báo lỗi download fail. Nhưng khi cài thông qua phần mềm vnbbutils, chọn INSTALL COD, dẫn đường dẫn đến file Cod của phiên bản cài từ máy tính thì lại cài thành công. ;)
n2t8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko hiểu máy mình làm sao mà vào việt sing chỉ ấn được 1 chữ , ko ấn được nguyên cả từ hay cả câu ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019