Viettel Viettel lại giảm một nửa tốc độ MCTĐ về 128 ?????

Thảo luận trong 'Công nghệ 3G, 4G, EVDO' bắt đầu bởi leo152, 23/11/12.

1. leo152

leo152 Thành viên

VKL với cái thằng Viettel này. Không còn từ ngữ nào để miêu tả về chúng nó nữa rồi. Hiện tại tốc độ MCTĐ của mình đã giảm thêm 1 nửa, chỉ còn 128.
    :

2. leo152

leo152 Thành viên

Em vừa gọi cho bọn VT và nhận được câu trả lời chính thức: từ hôm nay cả MCTĐ và MIMAX đều là 128/128. Thằng VT này đúng là hết thuốc chữa thật rồi.

3. SpecialOne26

SpecialOne26 Thành viên

Vâng đúng thế. đuổi khách hàng ghê thật. 512 xuống 256 và giờ là 128kb/s vãi Thăng.

4. nguyenvietnoi

nguyenvietnoi Thành viên

các bác cứ ham viettel cho lắm vào .mình dùng Mobifone có 40k / tháng dùng tẹt. chậm thì 300 còn nhanh thì cứ trên 2 - 3 mb

xucrzaySieuThiSimSo.com.vn thích nội dung này.
  5. SieuThiSimSo.com.vn

SieuThiSimSo.com.vn Thành viên

dùng mobi vina 3g là ok nhất bác :)

6. SieuThiSimSo.com.vn

SieuThiSimSo.com.vn Thành viên

mình có thẻ dùng 20k/ tháng tẹt ga

7. LipSweet

LipSweet Thành viên

Chịu đếch đỡ nổi bọn vt này , làm ăn vkl :oops:

8. ShinKute

ShinKute Thành viên

qua mobifone ngay đê, 1 tháng hs sv 20k, thuê bao thường 40k dùng tẹt ga

9. xucrzay

xucrzay Thành viên

em cũng đổi sim mobi rồi :) vĩnh biệt viettel

10. LipSweet

LipSweet Thành viên

Mình vừa gửi email lên tổng đài vt và nhận được thư trả lời như sau :
    Kính gửi Quý khách hàng!

Cảm ơn Quý khách đã gửi mail đến Viettel. Từ ngày 20/10/2012 Viettel điều chỉnh tốc độ truy cập sau khi sử dụng hết lưu lượng miễn phí của gói cước MIMAX và D-com 3G như sau:
    - MIMAX: sau khi Quý khách truy cập hết 500MB, tốc độ truy cập sẽ giảm xuống down /up còn: 128Kbps/128Kbps.
    - D-com 3G (mức cước tối đa): sau khi đạt mức cước tối đa, tốc độ truy cập sẽ giảm xuống down /up còn: 256Kbps/128Kbps.
    Đồng thời Viettel vẫn đảm bảo chất lượng dịch vụ và quyền lợi sử dụng dịch vụ thoải mái mà không bị giới hạn về dung lượng trong tháng và chất lượng dịch vụ.

Trân trọng cảm ơn Quý khách!
    Trên thực tế thì tốc độ load ko lúc nào vượt quá 128kbps , gọi điện lên tổng đài thì được 1 em hướng dẫn anh thoát hết các ứng dụng và khởi động lại computer . Kết quả chẳng hiểu các pé vt làm gì mạng nhảy lên 512kbps , pochym o_O

11. LipSweet

LipSweet Thành viên

Điên mất thôi , h nó lại nhảy lên hơn 1mbps . Mọi người thử làm theo cách của tớ xem tình hình có được cải thiện ko nhé .

12. ShinKute

ShinKute Thành viên

bạn cứ chờ tí nó quay về 128kbps ngay ấy mà, thay đổi vừa ngu vừa ko thèm thông báo của anh viettel này mình đã thấm nhuần rồi, giờ ai xài viettel thì đủ biết người đó ... như thế nào

13. NokiaC5.03

NokiaC5.03 Thành viên

DÙNG TỐC ĐỘ 128 KBPS QUẢ THẬT LÀ KO THỂ CHỊU NỔI RỒI. 256KBPS CÙI THÌ CÒN ĐC 1 TÍ. GIỜ KO CÓ 1 LỜI NÀO ĐỂ NÓI VS BỌN VIETTEL RỒI. AE CHUYỂN QUA HẾT MOBI LUÔN VÀ NGAY THÔI. XIN LỖI CHỨ BỌN VIETTEL GIỜ CHẢ RA CÁI GÌ CẢ, KHÁCH HÀNG COI NHƯ CỎ RÁC. TỨC HỘC MÁU MỒM VS BỌN VIETTEL. CỐ DÙNG NỐT THÁNG NÀY

14. nguyenvietnoi

nguyenvietnoi Thành viên

bạn là sim SV còn của mình vừa hết hạn SV hôm 16/11

15. nhan123ngoisao

nhan123ngoisao Thành viên

các bạn đang qua ngược thời gian trở về thời modem 56k đó. vui nha!

16. SpecialOne26

SpecialOne26 Thành viên

gói gì thế bạn? laptop hay điện thoại?

17. minh1991

minh1991 Thành viên

Không dùng viettel nữa, sang mobifone thôi

18. songlong6668

songlong6668 Thành viên

vitteo càng ngày càng teo.:p:D

19. muckinh

muckinh Thành viên

mạng chậm quá,mình tưởng chỗ nhà mình mạng có vấn đề, vào tinhte mới biết đầu đuôi câu chuyện, có bác nào biết dùng dcom ms190f chạy mạng khác k, chỉ e với, e xài con này bó trym rồi, tây chay vietel thôi ae ơi

20. haoromyeuem

haoromyeuem Thành viên

viettel bao dam he thống an toàn ấy mà.an toàn đến ko ai sài