Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

viettel trừ tiền vớ vẩn. làm ăn gian dối

taodai2304
2/4/2013 8:1Phản hồi: 19
viettel trừ tiền vớ vẩn. làm ăn gian dối
hôm 28-30 viettl có KM mh cũng tranh thủ nạp tiền. xong hôm sau nó trừ 10k mh cứ nghĩ là 10k tiền 3g hàng tháng. nhưng đến hôm 1/4 mh đăng ký lại gói cước 3g mimax thì lại bị trừ 30k(sim sv thì 20k gói mimax +10k phí 3g) tức là bị trừ 2 lần thuê bao 3g. mh có gọi điện lên tổng đài khiếu nại và đã đc hoàn lại tiền. các bạn nên để ý cách trừ tiền viettel. nhiều khi KM mập mờ làm mh mất tiền oan 1 lần đã k nói gì. nhưng lần này nói lên cho ng dùng biết để ý hơn tới cách làm ăn viettel rất vớ vẩn. phải gọi lên mấy lần hỏi mới đc trả lại tiền!
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tung83le
TÍCH CỰC
11 năm
Có trả là dc rồi

Sent from my Pad using Tinhte.vn
thế nếu k để ý là mất toi. vs khoảng vài triệu thuê bao 3g thì sẽ ntn =.=
tung83le
TÍCH CỰC
11 năm
Hên xui, đôi khi móc túi nhầm người

có cần phải tốn tài nguyên 4R như vậy không bạn chủ. post số vào inbox để bên mình kiểm tra và cho ae biết bạn đã được hoàn lại tiền gì nhé. Tks.
http://www.tinhte.vn/threads/cac-thue-bao-3g-viettel-de-y-bi-tru-tien.2034165/
tung83le
TÍCH CỰC
11 năm
Bác chủ bù lu bù loa dữ quá. Cái gì cũnf thủnf thẳng xhớ làm bet nhè, bà con chê cười

@tung83le Đâu fải mh tôi bức xúc. Đã rất nhiều ng bức xúc cách làm việc của VT cái Này hỏi a google.còn k biết các bạn có fải nhân viên vt vào muốn đáp gạch hay dìm topic đi nữa mh xin nhận hết. Nói cho mọi ng biết để chú ý hơn tới tk của mh để k bị móc túi thôi
@taodai2304 Lên cho mọi người biết thông tin một chiều từ bạn.
bạn nói luôn cho mọi người biết cái tin nhắn đó tin được không???
Thế vt tự nhiên cho tiền?vt hoàn tiền vì lý do j khác? Tin hay k thì đâu có liên quan tới b mà fải bênh vt. Tôi chỉ cảnh baó ng dùng nên để ý thôi. Ai k để ý mất tiền thì phải chịu thôi
@taodai2304 Dùng cái tin nhắn đó để diễn thì hài lắm bạn ạ.
tung83le
TÍCH CỰC
11 năm
@62500119 Bị ngứa quá phải ko

@62500119 Diễn kiểu j? Thiếu iot =)) ai chả biết ntn.cần phải nguy hiểm quá k =)) hay lại bảo photoshop =))
Chủ thớt không có ý định nói xấu và minh bạch thì cung cấp thông tin cho người ta đi, không có thông tin gì chứng minh người ta lại nghĩ bạn nói xấu. Bạn ko thấy nói ra xong để ng ta nói mình thế này thế kia là bực mình à.
cái đó mà cần phải shop á. không dám pm số để mọi người nắm được thông tin 2 chiều à.
lên cho anh em đoán xem chủ thớt đang muốn làm gì.
mọi người biết bạn ngứa cái gì mà :rolleyes:
thế b nhận là nv vt vậy b làm ở đâu.tên là gì? Trực máy bao nhiêu?
Còn tôi cam đoan đâý là sự thật. Sai chỗ nào cả nhà tôi ra đường xe đâm chết.ok
còn tôi chỉ cảnh báo ng dùng. Ai k nghe thì chịu lấy
-nhận là nv vt thì nói Rõ làm Chỗ nao tin tưởng đc k
- và tôi hỏi lại là vt hoàn tiền những lý do j? K trả lời đc thì đừng nhận là nv vt.
-mà nói thật là nv vt đầy ng k biết j cũng trực tổng đài. Dùng xperia x10 gọi lên tổng đài lấy cái cấu hình 3g.ktra 1 lúc bảo máy k hỗ trợ 3g thì chịu thua luôn=))
thế b nhận là nv vt vậy b làm ở đâu.tên là gì? Trực máy bao nhiêu?
Còn tôi cam đoan đâý là sự thật. Sai chỗ nào cả nhà tôi ra đường xe đâm chết.ok
còn tôi chỉ cảnh báo ng dùng. Ai k nghe thì chịu lấy
-nhận là nv vt thì nói Rõ làm Chỗ nao tin tưởng đc k
- và tôi hỏi lại là vt hoàn tiền những lý do j? K trả lời đc thì đừng nhận là nv vt.
-mà nói thật là nv vt đầy ng k biết j cũng trực tổng đài. Dùng xperia x10 gọi lên tổng đài lấy cái cấu hình 3g.ktra 1 lúc bảo máy k hỗ trợ 3g thì chịu thua luôn=))
bạn cam đoan bằng lời có ai tin đâu, ông 119 còn đang cho là bạn nói xấu VT kìa. Mà mình cũng thâys bạn nói ko chẳng rõ bị VT ăn tiền cái gì. Đã chia sẻ thì nói rõ cho mọi ng tránh chứ
chắc b k đọc kỹ. Còn mh cũng chẳng có hứng ngồi cãi nhau làm j. Diễn đàn tinh tế thì cũng nhiều ng thừa tinh tế để hiểu. Ai k tin thì cứ cho là mh nói xấu vt đi. Xin hết =))
chủ thớt có đến thế thôi thì lấy đâu ra nữa mà cho
alone03
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình k xài 3G. Sim sv hết data. Dùng BlackBerry lên face bằng opera kéo qua 6 trang rồi ra. Nó trừ hết 4 ngàn. Bà nội thiệt. Opera không xem anh, kiểm tra thì chưa dùng được 50kb mà nó trừ kiểu đó. Lớp mình dùng chung viettel, nếu k mình cho nó vào ra đi rồi. Ám bà cố.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019