Viettel tung ra gói cước 3G không giới hạn, thuê bao 40.000 đồng/tháng

cuLong
6/12/2011 7:36Phản hồi: 720
720 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lại được sóng sánh vi vu 3G, tiếc quá, mua con Ipad 2 mà ko có 3G tiếc ghê, lúc mua giá em nó bằng với Ipad 2 3G hiện giờ, giờ chỉ biết nói mấy chữ: sướng trước thì khổ sau.
lostangel
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xài cái này chi cho tốn tiền. Hôm trước mobi lại trường giới thiệu cái sim khuyến mãi 3g có 25k, tặng 1GB/1 tháng miễn phí trong 12 tháng (không bị giới hạn tốc độ trong 1GB đầu).Mua 2 cái là xài thoải mái rùi. Tính ra trung bình 2 sim được 2GB mà mất có 4200 đ 1 tháng.
bebi1250
TÍCH CỰC
12 năm
bác nhầm à down/up là 8/2 chứ. bài này có lâu rồi mà. hay viettel chỉnh sữa gói cước Mimax
TOPXP
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng rồi. Down 8 up 2 mà bác chủ thớt.

Tháng sau sẽ đăng ký gói này, rẻ hơn MI50. Mình đang xài MI 50 mà phải nhín nhín như ăn cơm không có thịt zị.
Sau khi bóp băng thông thì còn tốc độ nhiu nhỉ
+1 hóng review :hot:
bebi1250
TÍCH CỰC
12 năm
đối với bác nào hay lướt web thôi thì 500mb là quá đủ. bác nào hay xem youtube+ down App thì nên làm 2-3 hoặc hơn nữa sim rác về. have funny.
sau khi xài hết 500MB mạng sẽ tự động chuyển về EDGE=256kbp bạn. cái này hơi căng à.đang đi trên đường cao tốc tự nhiên lạc vào rừng rậm AmaZon :cold:
cái link chi tiết gói cước bị lỗi href rồi bro ơi
Giờ dt smartphone nhiều rồi, dk 3g rồi xem clip, check mail, nghe nhạc, chơi game trên đt giá 40k cũng chấp nhận được. Mình đk gprs mỗi tháng sơ sơ cũng 20k rồi, mà dùng cứ rón rén thôi. Chứ dt xịn mà ko dùng mạng thì cũng phí.

P/s: Bức xúc tí 😁. Bao giờ mới có viettel thứ 2 trong ngành điện lực, dầu khí cho bà con được nhờ nhỉ. Trước khi có vt, vina, mobi cứ kêu lỗ mà giá thì trên trời. đến lúc VT vào thì giảm vù vù mà có thấy kêu đâu nhỉ.
TTLover
TÍCH CỰC
12 năm
Tốc độ sau khi giới hạn bằng với mobifone đó các bác. Sóng 3g ổn định, không chập chờn như mobi.

---------- Post added at 01:47 AM ---------- Previous post was at 01:43 AM ----------

Chưa limit: tốc độ max của mạng 3g ~ 350 KB/s. Sau khi hết 500 MB: 35 KB/s.
3G là chuẩn kết nối tốc độ cao, thế mà nó lại "giới hạn tốc độ" thì khác gì tự tát vào mồm khi quảng cáo về 3G chứ?
CHỉ toàn xài mạng E......... bật 3G lên thì nó cứ nhảy giữa H với 3G liên tục........nản, mà tét tốc độ thì ôi thôi rồi, down cái astro trên market lọ kèn:cold:
Chà, khi nào vinaphone ra gói cước như thế này nhỉ? Mỗi tháng mình đốt 50k chỉ được 350Mb, cước vượt 5d/10Kb.
Vina có rồi mà bác ? đốt 100k 1 tháng nhé 😃
hqviet
CAO CẤP
12 năm
Nếu đc dùng chung vs BIS thì tốt quá.
siêu rẻ và siêu chậm
thời kỳ chuyển qua dùng 3g thay cho adsl bắt đầu rồi
phải nói rõ là giảm xuống bao nhiêu như bên Vinaphone chứ ? chứ giảm xuống...0 thì nói làm gì 😆
Viết trùng bài thì không vấn đề, quan trọng là chất lượng của mỗi bài viết.
- Nếu bài viết hay, đủ tiêu chí nội dung ( cái này mod xem xét ) thì các bạn thông báo tới các mod để đưa lên trang nhất.

P/s: với nhu cầu nhỏvthì dùng cái gói này cũng được, có giới hạn tốc độ như gói D-com thì tốc độ cũng ko tệ.
''sau khi hết block 500MB đó thì tốc độ sẽ bị giảm lại để "đảm bảo tối ưu tài nguyên mạng lưới dịch vụ"

NGHE CÂU NÓI NÀY MÀ XÌU
bisun9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
sạc đa đăng ký gói 50k một tháng 300m giờ lại có gói này, dung tặt bô thôi.
Ở đâu bán vậy ? Chỉ chỗ với ....!
tranhaobk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mua sim vina 65k tài khoản 208k, đăng ký gói u30, dung lượng 3,2Gb/tháng hết 200k trong tk (còn thừa 8k). Đăng ký vào tháng 10 và 11 vừa rồi còn được 6,4G/tháng, dùng tẹt tèn ten.
Hay bác mua điện thoại 3G về làm cục phát sóng wifi cho Ipad 2 . Như thế thì Ipad 2 wifi cũng cơ động như Ipad 2 3G rồi :bounce:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019