Viettel tung ra gói cước 3G không giới hạn, thuê bao 40.000 đồng/tháng

Thảo luận trong 'Công nghệ 3G, 4G, EVDO' bắt đầu bởi cuLong, 6/12/11.

1. phandinhlam

phandinhlam Thành viên

Dcom MF190S xài cái dịch vụ này được ko ạ? mua sim viettel loại nào thì đăng kí được MIMAX

2. 62500119

62500119 Thành viên

khu mình ở tầng 1 là ko sóng thoại vina, mobi chứ chưa nói đến 3G. nên phải test khu vực trước khi muốn sử dụng....

mimax là gói cước dành cho sim thoại thông thường đăng ký bạn nhé. sim chuyên dụng D-com thì có mức cước tối đa( MCTD).

3. toankidvd2807

toankidvd2807 Thành viên

Sim Dcom không đăng kí được dịch vụ này, nếu muốn dùng thì bạn lấy sim thường đăng kí MIMAX ( MIMAX gửi 191 ) xong rồi lắp vào Dcom dùng bình thường bạn ạh, mất 50k/ tháng ,dùng 500MB tốc độ 3G, sau đó sẽ miễn phí 2G, nhưng cái này tốc độ sau khi bóp chỉ đạt tối đa 256Kbps thôi, chậm hơn MCTD ( 512Kbps) !

62500119 thích nội dung này.
  4. hngocgiao

hngocgiao Thành viên

Đang xài MIMAX trên D-COM sau dung lượng miễn phí 500M mạng như rùa bò, có lúc load trang web không được, tốc độ thì chỉ trung binh 150kb anh em nào chưa xài đừng dại, viettel nản lăm rồi bye bye luôn. Xài vina cho lành

5. bloodheartvn

bloodheartvn Thành viên

Mình nghĩ bản chất của việc này là xẻo bớt một miếng bánh trogn phần đã bán cho người khác rồi bán tiếp cho khách hàng mới để tận thu thôi.

6. linglie

linglie Thành viên

thích gói cước này cực :playfull:

7. caoductrung

caoductrung Thành viên

hết 500 mb dùng chán thế,bạn nào chỉ cho mình cách phá băng thông đc ko,làm hoài ko được

8. kuminhkaka

kuminhkaka Thành viên

Mình thấy lâu lâu mới pó păng thông mà, vân dùn đều đêu

9. hungmilu

hungmilu Thành viên

Mình cos cach pha nay ban nao can dua yahoo minh lm cho hjhj luot thoai mai

10. kuminhkaka

kuminhkaka Thành viên

Sb_ocsan...... giúp đê..................

11. zup

zup Thành viên

Gói này em thấy hay nhất là dùng 2 tháng hết có 50k. Còn tốc độ thì cũng tàm tạm.

12. lilude56214

lilude56214 Thành viên

Dùng hết 500mb thì tốc độ phải nói là như rùa :cry:

Sent from my LT18i using Tinh tế

13. minhngoc28

minhngoc28 Thành viên

Mình mới dk đầu thág 3 nay, xài còn 151m mà nó đã bóp xuốg 32kb/s rồi. Trước đó là 500kb/s vậy mà chưa xài hết lưu lượg nó đã bóp rồi, ai biết cách phá băg thôg chỉ vs

14. kin1235

kin1235 Thành viên

up..........up............up.............up

15. gianghggg

gianghggg Thành viên

HÌnh như là sim mimax bây h lắp vô D-com không sài được nữa thì phải.

16. khanh toan

khanh toan Thành viên

usb không khóa mạng thì vẫn dùng đc ^^

17. congnguyenkhanh

congnguyenkhanh Thành viên

18. ke970

ke970 Thành viên

MÌnh xài tháng 3 này gần 4Gb. Hết lưu lượng miễn phí, tải video trên Youtube chỉ khoảng 30Kb/s thôi. Xem trực tuyến thì ôi thôi, cái vòng tròn chấm chấm cứ quay đều, quay đều...

19. thuanbkut

thuanbkut Thành viên

Hnay nhận được tn khuyến mãi cho sim sinh viên: từ 1/4 mimax chỉ còn 20k/1thang + 10k/3G là 30k, mừng quá. Mình xài hết 500MB, down trên google play còn 50-60KB/s. Bình thường toàn 600-800KB/s.

20. lilude56214

lilude56214 Thành viên

hic, sao mình k thấy báo gì nhỉ :( cũng sim SV