Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Viettel tung ra gói cước 3G không giới hạn, thuê bao 40.000 đồng/tháng

cuLong
6/12/2011 7:36Phản hồi: 720
720 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hanajory
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình xài thử Vietnammobile, đăng ký gói 150Mb, download thử thấy tốc độ down 1 file .PDF 15Mb chỉ mất 20s...
ht8xlove
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mobi ra ngoài thành phố load nhanh như kiểu "thỏ chạy chậm hơn rùa" ý Chỉ thấy 3g của vina mạnh và ổn định nhất . nhưng cước cũng trên mây . Viettel nhanh , rẻ , nhưng ỏn định ko cao
Hai năm nữa mới quay lại dùng 3g của vietnammobile . Mà lúc đó chẳng biết cái mạng này còn tên ko nhỉ ?😕
Tốc độ thế kia còn thua gói Basic của VNPT nữa. Chán!
link chạy không được, hic hic
quá tốt, đăng kí thôi
Nghe thì ngọt đấy, đăng kí cái này để lỡ anh em có dùng quá trớn còn phanh lại đc. ko lại ốm đòn tiền cước phí😆
bhkien
ĐẠI BÀNG
12 năm
40 ngàn không giới hạn mà chặn Facebook thì cũng không đáng giá lắm. Nếu 100 ngàn mà bỏ chặn facebook có lẽ vẫn hấp dẫn hơn.
dùng opera ý bác
có bị chặn đâu
với lại dù có chặn thì cũng có rất nhiều bài hướng dẫn khắc phục trên TT rùi mà
mình ko biết đến hiện tại thì đã đăng ký được chưa nhưng ngay hôm mùng 3 mình đã thử đăng ký nhưng ko đc
gọi hỏi tổng đài thì họ bảo tạm ngừng cung cấp dịch vụ để sửa chữa gì đó.
khi nào xong thì sẽ có thông báo lại sau
đã bác nào đăng ký đc chưa
thank chủ topic nha. đang lưỡng lự không bít có lên mua 3g không. tại công việc sài net ác lém. 5gb vẫn còn ít. h viettel ra gói này quyết định mua 3g lun. hé hé.
nhưng mình nghĩ nếu bác có ý định làm việc với cái gói cước này qua usb 3g thì ko ổn đâu
nếu dùng trên đt thì dù tốc độ có chậm nhưng với đt thì vẫn dùng rất tốt, ví dụ như xem các clip trên youtube ko bị giật hình
nhưng trên laptop thì lại khác đấy.
thậm chí load các trang web cũng chậm nữa
mình đã đăng ký gói không giới hạn 120k/tháng của VT 1 thời gian nên thấy như thế
rẻ quá rồi, chỉ sợ điện thoại không đủ pin mà xài
anhkutj
TÍCH CỰC
12 năm
cái này trước có người trong tinh tế post rùi!
Mod cập nhật chậm quá....!
dantespada
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứ khuyến mãi kiểu này thì kiểu gì tốc độ đuờng truyền cũng chậm...ko thể khác đc...các nhà mạng cứ chăm chăm vào doanh thu + doanh số thì nguời tiêu dùng còn lâu mới thấy suớng đc
Có bác nào test thử chưa? đăng ký sim rác xong rồi down cho hết 500MB đầu tiền để test cho anh em xem nào 😁
sao thằng vina lúc nào cũng đi sau bà con vậy. chán vina quá đi, cái vụ BIS/BES giờ vẫn chưa thấy đâu 😔(
Vấn đề là các bác ai đã làm chuột bạch rồi thì cho anh em 200vnđ ý kiến về chất lượng dịch vụ đi!đừng có ở đây đoán già đoán non.làm anh em cứ hồi hộp!
ntnk1984
TÍCH CỰC
12 năm
vịt teo có bị chặn mạng xã hội ko nhỉ
anhkutj
TÍCH CỰC
12 năm
mấy bác sợ gì mà ko đăng ký!
em đăng ký cách đây mấy ngày rồi!
hehehehe!
trong trang vietteltelecom ghi la
Theo đó, chỉ với 40.000 đồng cước thuê bao tháng, khách hàng được truy cập internet trên điện thoại di động không giới hạn. Cụ thể, khách hàng đăng ký gói cước sẽ được sử dụng 500MB dữ liệu ở tốc độ cao nhất (8/2Mbps), sau khi sử dụng hết 500MB, khách hàng vẫn được truy cập internet trên mobile với lưu lượng không giới hạn ở tốc độ thấp hơn để tối ưu tài nguyên mạng lưới đảm bảo chất lượng dịch vụ.

bài viết sai vậy sao cũng lên trang nhất nhỉ
Ôi rất hợp với Siri của mình, mà sao Vinaphone ko có hả trời 😔
chị trên hình đẹp ghê, lại còn dùng n9 nữa, quá tuyệt 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019