Vinaphone cũng ra mắt gói cước ezCom không giới hạn dung lượng

Thảo luận trong 'Mạng di động' bắt đầu bởi breaking dawn, 31/8/11. Trả lời: 100, Xem: 47936.

1. greenday90

greenday90 Thành viên

bỏ mẹ thảm nào đang ký đi ngay 230k.haizzz khổ thât
  2. tronganmcbt

tronganmcbt Thành viên

vô trang speedtest.net coi tốc độ dow/ up của vina khủng thiệt ping cũng cao nữa pó tay, ping trong nước cao vãi thế chơi với chọi gì được thấy mobi với viettel và mạng sắp ra là 3g vietnammobile cũng đươc đó chứ vina chạy mất dép luôn
  3. Voldemortka

Voldemortka Thành viên

Hết ifan với andfan đến vinafan và vịtfan đấu đá
  4. tanvinh84

tanvinh84 Thành viên

vậy giờ vina có gói nào để chơi game cắm nhiều account đây nhỉ ? 256kb/125kb thì sao chơi game online đây nhỉ huhuhuhuhuhu ?
  5. demon_hieu

demon_hieu Thành viên

3g mà bác đòi chơi game cắm ác thì khó đó..........Hiện tại vietnammobile có gói cước khuyến mại 30G hàng tháng trong vòng 8 tháng cho mọi người kia........Hy vọng sẽ phù hợp cho bác.
  6. nathanhoang121

nathanhoang121 Thành viên

Các bác ơi e có cái sim vina đag dùng để nghe gọi và nhắn tin. Bh e muốn cài đặt 3G để dùng mạng trên iphone thì phải soạn tin thế nào ạ. Thank các bác
  7. sky2882

sky2882 Thành viên

vt có 40k một tháng còn vn thì đắt thế
  8. minh1991

minh1991 Thành viên

bac nham roi, viettel co goi mimax 40k voi 10k thue bao la 50k, mimax la mobileinternet phai so voi goi max cua vina chu
  9. Voldemortka

Voldemortka Thành viên

Max on --> +888
    nathanhoang121 thích nội dung này.
  10. vanthe2008

vanthe2008 Thành viên

Tình hình là sau một đêm ko dùng, sim của mình vẫn không bị cho về mức 2G mặc dù đã download 6,34GB :D
  11. phuonghtml

phuonghtml Dự bị

ở đâu ra cái tộc độ khi bị bóp là 512kbps/128kbps vậy bạn....? viettel khi bị bóp thì cũng chỉ 256/128Kbps (Down/Up) thôi, bạn có thể gọi tổng đài để biết thêm.

---------- Post added at 02:13 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

bạn ơi ở tphcm thì mua sim 3g của vinaphone ở chỗ nào vậy, mình ở kcn tân bình phải chạy sang lý thường kiệt mua xa quá, cho mình hỏi thêm, mua sim 65k tk 115k thì 115k đó có sử dụng để đăng ký gói ez50 với ezu dc ko?

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

bạn ơi ở tphcm thì mua sim 3g của vinaphone ở chỗ nào vậy, mình ở kcn tân bình phải chạy sang lý thường kiệt mua xa quá, cho mình hỏi thêm, mua sim 65k tk 115k thì 115k đó có sử dụng để đăng ký gói ez50 với ezu dc ko?
  12. breaking dawn

breaking dawn Thành viên

- Mình ở HN nên không rành trong đó, ngoài này các cửa hàng bán lẻ rất nhiều, ko phải ra trung tâm mua
    - các tài khoản khuyến mại của ezcom được sử dụng đăng ký các gói cước ez.
    - mấy hôm trước mình test thử chuyển 1 sim trả trước xtra sang ezcom thấy vẫn giữ nguyên các tài khoản km và mình đăng ký các tài khoản này dùng gói ez50 + ezu. vì chưa có công văn/thông tin chinh thức nên mình ko rõ chính sách này là ntn.
  13. winzinzu

winzinzu Thành viên

bạn nên tìm hiểu dõ trước khi nói nhé viettel có gói cước tối đa 120k/thang khi đang khí gói này mình được 2GB miễn phí khi mình dùng hết 2GB thì tốc đọ mạng bị bọp xuống 512kbps/128kbps nếu bạn ko tin bạn có thể vào trang chủ viettel theo tìm hiểu còn muốn biết có đúng hơn nữa thì gọi tổng đài viettell còn bị bóp băng thông về 256/128Kbps là gói mimax
    62500119 thích nội dung này.
  14. tanvinh84

tanvinh84 Thành viên

cho hỏi cái gói cước nào rẻ để chơi game và không bị giới hạn tốc dung lượng vậy của VINA NHA nè
  15. hoanganhle2102

hoanganhle2102 Dự bị

Sao tôi đăng ký EZ50 gửi 888 không được dậy? Mặc dù tài khoản 100k . Chán quá
  16. minh1991

minh1991 Thành viên

gio co goi ezmax roi bac a, ezmax on gui 888 100k/thang duoc 2g dung luong mien phi o toc do toi da roi bo bt
  17. Voldemortka

Voldemortka Thành viên

Sv 20k/tháng 50mb gioi han nha
    Maxs -> +888
    Ki có on nha
  18. minh1991

minh1991 Thành viên

do la goi mobile internet ban a, con bac y dang de cap la goi ezcom cho sim 3g chuyen dung
  19. luxupu

luxupu Thành viên

bác ơi cho e hỏi, hiện tại gói ezcom (100K) sau khi dùng hết 2G dung lượng thì bị bóp tốc độ còn 512 hay là 256 z?
  20. Voldemortka

Voldemortka Thành viên

mình cũng không rõ nữa tại mình ít dùng usb với lại nếu dùng em toàn dùng mobi cho kinh tế.