Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

vinaphone tung ra gói cước 3g max

trongmanh41
27/12/2011 12:29Phản hồi: 13
hôm nay 27/12 vinaphone tung ra gói cước max.40.000đ 1 tháng được miễn phí 400m .đây quả thật là sự cạnh tranh giữa các nhà mạng với nhau,người dùng sẽ có lợi.các bạn xài rồi cho ý kiến nha.
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iaku
ĐẠI BÀNG
12 năm
sóng vina rất yếu, ko thể so với viettel, hơn nữa viettel cũng 40k/tháng mà lại free 500mb 😁
p/s: lộn box rồi bạn ơi
sothia0105
ĐẠI BÀNG
12 năm
vina sử dụng đc tài khoảng KM để đăng ký kể cả km2 dành cho nội mạng, viettell cứ tk gốc nó phăng thôi.
chuyện đó lâu rồi bạn ạ, viettel h dùng 3G cũng trừ vào tài khoản khuyến mãi rồi
Soạn tin nhắn nội dung thế nào và gửi đén đâu các pác nhi? Mạng vina và viettel nhé. Mobi tôi dag dùng rồi. Thanks

Gửi từ GT-I9003 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
có thế chứ, mình thích cạnh tranh lành mạnh như thế này
ko như EVN hay Petrolimex
vinaphone soạn max gửi 888 .viettel soạn mimax gửi 191

«đang xài S2» để giành tiền mua s3 và iphone 5
mình nghĩ bạn nên dùng thử cả 3 mạng đi đã rồi cho nhận xét sẽ khách quan hơn. mình đã dùng thử cả 3 gói 3g max của 3 nhà mạng. xét về chi phí đký mình thấy vinaphone rẻ nhất, chỉ với 40k là dùng. Viettel mất 10k đký 3g + 40k đký gói max = 50k. Còn về tốc độ thì mình test trên htc hd2 thấy viettel và vina tốc độ ngang nhau, nhưng khi chuyển về 256kbps thì viettel hay bị nhảy sóng về E hoặc mất hẳn sóng 1 lúc rồi có lại ===> suy cho cùng dùng vina đi cho rẻ mà chất lượng ổn định bạn ah ^^
minh ko biêt vina như thế nào nhưng minh test vt khi hết kb thì mình test đc là 360kbps = tốc độ đl 80kb/s ý
chính xác... 3G vina bằng 2 G vịt tèo.............Mobi còn chán đây huống j là vina........

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

tuỳ khu vực, nhwung nhìn chung là vịt tèo tốt nhất.............ko xài sim vina nhưng xài usb 3g thấy chậm kinh khủng
vanhieu2085
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng mobi thấy lước web tạm được còn vào youtube thì ko coi được gì hết download thì chập chờn lúc 10.15.20.25kb/g.Đang chắn định đổi qua viettel sài mà ko bít thế nào.
các bác nói làm sao y.em đang dùng của mạng vina đây.tốc độ rất ổn định.mặc dù chỉ có 2 đến 3 vạch sóng nhung mà phải bang viettel full sóng luôn.viettel đã đắt thì chớ ma tốc độ chán lắm
Sóng sánh tùy từng địa điểm vị trí, chỗ này VIN có thể yếu nhưng VIT mạnh hơn nhưng chỗ khác VIN mạnh hơn VIT, em dùng cả 2 gói cước gọi nội mạng dưới 10 phút của cả 2 mạng lên lúc nào cũng test được cả 2 mạng từ nội thành HN lẫn đi các tỉnh, nhưng nếu dùng 3G thì so sánh tốc độ và giá cước VIN là ok nhất, sau đó là VIT rồi mới đến MOB
Như vậy là Viettel là mạnh nhất phải hok may bác

gửi từ máy samsung của con nhỏ hàng xóm sử dụng tinhte

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019