[VN] Trên tay iPhone 4 trắng: thời trang và chưa đo được nó dày hơn

cuhiep
29/4/2011 10:42Phản hồi: 344
[VN] Trên tay iPhone 4 trắng: thời trang và chưa đo được nó dày hơn
iPhone 4 trắng đã xuất hiện chính thức cũng như không chính thức ở một số nơi trên thế giới và hôm nay cũng đã có mặt ở Việt Nam. Mình vừa mượn được một chiếc 16GB từ cửa hàng Haloshop.vn. iPhone 4 trắng nhìn vui mắt hơn, nhẹ nhàng hơn. Mình đã thử dùng một số loại thước đo thông thường để tìm ra sự khác biệt về độ dày của nó nhưng chưa thể nhìn ra được vì nếu có thì chênh lệch cũng rất là nhỏ. Ngoài ra thì iPhone 4 về cấu hình không khác gì iPhone 4 đen.

Phần cảm biến phía trên loa thoại mặt trước được che bởi một lớp màu đen chứ không lộ cảm biết ra ngoài như chiếc máy iPhone trắng 64GB bản thử nghiệm ình cầm hôm nào cũng như những bộ vỏ phụ kiện trrắng. Chiếc iPhone 4 này có phiên bản hệ điều hành là 4.3.2 chứ không phải 4.3.1 như bản mà anh @William_Bruce mua bên Úc hôm qua.

Không thể tìm ra sự khác biệt về độ dày của iPhone 4 trắng và đen bằng mắt thường, kể cả dùng thước thường để đo. Có lẽ cần một thước có thể đo ở mức độ đo siêu nhỏ mới biết được.

Ngoài Haloshop ra thì Phongee cũng vừa gọi báo mới mình là đã có iPhone 4 trắng 16GB. Chiếc mình cầm trên tay là phiên bản quốc tế, bỏ SIM vào là dùng luôn, mình thích thế hơn là phiên bản khóa mạng.

Quảng cáo

Quảng cáo

344 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ặc đẹp kinh khủng ... bác cuhiep giàu vô quá
Mượn chụp hình review thôi. Chụp xong bị lấy lại liền, chỉ kịp bấm tinhte.vn thôi chưa kịp vô đã phải trả lại rồi hii...
Bác ấy mượn để anh em chiêm ngưỡng thôi.
Chẳng phải cuhiep là chủ nhân của haloshop.vn sao?
minoan
CAO CẤP
2 năm
@tke.ljar Cái điện thoại thì có gì mà giàu hả bác?
Đẹp nhưng màu đen vẫn PRO
gmpucca
TÍCH CỰC
13 năm
Chỉ 1 câu thui 'tốn tiền và lãng phí' sao lại cứ phải đốt tiền vào những thứ như thế này dù bít hiệu năng của nó chỉ ở mức trung bình và cái mã ngoài,nhất là ip5 sắp ra mắt,cái sĩ diện làm mờ mắt người ta
wave so thế nào đựoc với SH hả bác.hehehehe.Thế nên gửi xe SH nó ít khi nằm chung với wave
leonheart
TÍCH CỰC
13 năm
ko đồng ý với câu này của bác... mua nhà to ko phải chỉ để nhìn... nó có giá trị kinh tế lớn hơn gấp trăm lần cái ip
mấy em gái nó chỉ lướt nhìn ip là cái nhìn sơ bộ thôi, bóp nhìu polime mới quan trọng, nhà to, xe đẹp nó cũng đếck thèm.
minhcuong
TÍCH CỰC
13 năm
Bó tay với bác này.
Đây là diễn đàn về công nghệ mà, mình nghĩ tốt nhất bác ko nên tham gia vào diễn đàn, mất công tốn tài nguyên của diễn đàn vì những phát biểu thế này chỉ làm thụt lùi, làm ảnh hưởng đến những người đam mê công nghệ thôi.
Máy đẹp quá, thích cái số sms gửi tới bác Hiệp ý
Nhanh kinh khủng tinhte số 1 :|
anhduytung
ĐẠI BÀNG
13 năm
màu đen vẫn đẹp hơn 😁 .
replay767
TÍCH CỰC
13 năm
Màu trắng thời trang và nổi bật. Màu đen thì manly,mạnh mẽ,sang trọng... Ai có điều kiện hoặc có ý định mua iPhone ở thời điểm hiện tại thì mua màu trắng là ngon,chí ít là hợp thời. Màu đen nhiều ng dùng và là màu xuất hiện trên quá nhiều sản phẩm,thiết bị...rồi.
cũng đẹp mà tại thời điểm này k dại gì mua vào 😆
công nhận bác hiệp sướng thật đấy.em với bác đổi nick đê
iphone4 màu trắng mình mới mua ngày hôm qua tại mỹ có phiên bản hệ điều hành là 4.3.1 nha, mình cũng nghĩ là iphone4 trắng này đã có mặt từ 2 tháng trước rồi nhưng vì lý do gì đó apple ém hàng tới bây giờ mới ra, không hiểu vấn đề này
đây chỉ là hàng mượn thui
chứ cái nào mới ra bác Hiệp cụng mua có mà....dùng không hết
bác Hiệp "lộ hàng" rồi, hình che IME, S/N nhưng clip lại thấy cả Q.chíp
kungvn
CAO CẤP
13 năm
Nhìn rất thanh thoát nhẹ nhàng. Ngon.

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn
iptran68
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn cũng đẹp thật, nhưng theo ý kiến cá nhân mình thì mình k thích phần cảm biến của để lộ như thế...hi
apollo0802
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp thiệt, nhìn mà mê. Cái này mà đem tán gái thì hết xảy nhỉ.
Snake696
TÍCH CỰC
13 năm
Em có bản màu đen rồj, mai mua bản trắng tặng người yêu cko nó có cặp😁
kinh thật . bác đại gia quá . 8->
đẹp nhỉ 😁 nhìn đúng là chả khác biệt gì so với con màu đen, trừ cái là nó... màu trắng 😆
mrlingling
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn rất thanh thoát nhẹ nhàng, tiếc là thời điểm nó ra mắt ko hợp lí 😁

Sent from Nokia 8800 using Tinhte.vn
màu trắng vẫn rất đẹp, tiếc là mình đã sẵn sàng chờ iphone 5

sent from SL42i using on Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM