với giá 4tr ~ 5tr thì nên mua điện thoại gì chụp ảnh đẹp ?

zbibo
20/8/2014 15:6Phản hồi: 39
e là nữ và đang có nhu cầu muốn mua máy mà đang phân vân quá k biết chọn loại nào các bác tư vấn giúp e với ạ T_T
e chỉ cần chụp ảnh đẹp + chơi đc mấy game như the sims freeplay + lướt web onl fb là đc ạ
Giúp e với mấy bác T_T
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jackiecr
ĐẠI BÀNG
10 năm
vậy thì nhìn em lumia 720 hoặc 920 used xách tay nhé bạn
lumia 925 cũ đi
thachthuv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chụp ảnh thì nokia sony samsung
@thachthuv bác có thể cho e cái tên cụ thể k vì mấy hôm nay e tìm loạn mắt mà k rõ cái nào tốt nghe phong phanh có cái loạn cảm ứng có cái hao pin :-ss bác cho e hỏi LG G2 mini liệu có đc k ạ ?
@zbibo s3 Hàn đi bác , chụp đẹp, cấu hình cao lại được 2pin và dock sạc rời ko lo hết pin ^^ .
bên em bảo hành phần cứng cả màn hình . phím cứng vĩnh viễn ,, mời bác ghé tham khảo
@RubikMobile bác ơi nhưng e ở Hn cơ @@ haizzzz
nhưng e lại k thích hệ điều hành windows vì nó cứ loạn mắt với khó sử dụng sao ý ạ, các bác có thể tư vấn cho e sang hệ android đc k ạ ?
linh30596
ĐẠI BÀNG
10 năm
920 ở HCM mua ở đau vậy có ai bik chỉ giùm
Chụp ảnh đẹp thì k nhắc đến sony hơi phí...tầm í làm con ZL cam sau 13mpx, cam trc' 2mpx, ram 2Gb...quá ổn chưa bác 😆)
@Trịnh Tuấn Linh e search mà có thấy hàng nào đâu bác ? hình như nó ngừng bán r hay s ý bác ợ :'(
@zbibo Digiphone HN có đó
@toidepzai135 bác ơi bên đấy có uy tín k e là nữ nên mua cứ hơi sợ sợ :-ss liệu ss s4 mini ở đấy có đc k nhỉ ?
e có thể tham khảo hàng likenew: s4 mini, a860, a870, gx, gpro, thêm chút thì note2, g2
hàng brandnew 100% fullbox có lg vu2 chỉ 3t5, sky a840,a850...
có nhu cầu và thời gian mời ghé a cảm nhận rồi quyết định nhé;)
Jackiecr
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thienminhmobile nghe nói mấy con sky chụp đâu có đẹp bác nhỉ
@Jackiecr tùy cảm nhận mỗi người nhưng nếu so sánh cùng 1 cấu hình....thì samsung đến lg, sau đó sky😁
@thienminhmobile tks bác nhé nhưng e ở HN muốn mua chỗ nào gần gần để tiện xem máy luôn ạ 😁
kimkhanh12
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thienminhmobile mình mới đặt hàng 3 con playbook 3g 32g bên bác minh, điện thoại lên thì được bên tư vấn (phương) báo là hàng có hộp đầy đủ (mình hỏi những 2 lần). đến khi chuyển tiền xong thì bên bán hàng (kiều) điện thoại nói là hàng 3g không có hộp, mình mới hỏi sao bên tư vấn cô phương nói có hộp thì được trả lời như vầy: " chắc là chị đó ừ đại". hồi đó giờ mới nghe tư vấn bán hàng mà ừ đại cho xong việc, chuyện cái hộp nó không đáng, bởi lúc đầu bên cửa hàng nói không hộp mình vẫn mua nhưng như vậy có cảm giác lừa dối khách hàng, mình vẫn mua nhưng thấy bực cái mình rồi.
@kimkhanh12 bác ơi, mong bác thông cảm, hàng playbook về chỉ có cái bọc nên trên web m có ghi rõ phần Chi tiết sản phẩm chỉ có máy + pin + sạc --> http://thienminhmobile.vn/blackberry-playbook-wifi-3g-32g-4524036.html và khi bác gọi thì Ms Phương đang đi ngoài đường và có nói rõ, lát có nhân viên gọi lại cho a. Lúc a chuyển tiền, thì Ms Kiều có gọi lại xin thông tin và báo rõ chi tiết sản phẩm. Nếu a ko đồng ý mua thì bên m sẽ chuyển ngược tiền lại cho a liền.
Cố găng tí mua con samsung s4 là ổn định. Chụp ảnh đẹp. Nữ dùng khá hợp đấy bạn

vinhvumobile - Bring technology to everyone
@Vinhvumobile s4 e tham khảo là hơn 9 củ mà bác 😔 e mua đc tầm giá 4tr ~ 5tr thôi :(:(
@zbibo Bac thử ngó gian hang bên minh cung co nhiều sp trong tâm giá đấy

vinhvumobile - Bring technology to everyone
5tr mua lumia 928 quá ổn, androi có S3 hàn, note 2, sony zl
@ptvd1994 lumia 928 vs sony ZL e search k thấy bán nữa bác ơiii @@ S3 hàn bác biết hàng nào mua uy tín k tại e thấy bảo mua đồ xách tay rủi ro cao nên hơi sợ 😕
lumia 928 thì qua Nguyễn Kim, mobile world hoặc phước sang mobile nhé
@ptvd1994 tks b nhé m se tham khảo thêm 😁:D
chụp ảnh đẹp thì có sámung. Cũ thì có s3, mới thì nên dùng sky hoặc nokia
các bác ơi e thấy bên Digiphone giá cũng vừa tầm mà k biết có nên mua k ? e đang phân vân giữa SS S4 miniXperia ZL bên đấy thì nên chọn cái nào ? e thì nghiêng về vẻ đẹp của S4 hơn nhưng màn hình lại nhỏ hơn ZL mà chụp ảnh thì cái nào đẹp hơn hả các bác ?
kimkhanh12
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tại lúc đầu nghe nói có hộp nên mình báo với anh mình, thành ra mình nói xạo. Thôi chuyện ko có gì lớn cửa hàng rút kinh ngiệm lần sau. Mình vẫn tin chất lượng của cửa hàng
@kimkhanh12 cảm ơn bác đã hiểu và thông cảm. như bác đã từng mua sp bên m thì biết như thế nào rồi, hihi
Mấy con lumina chụp hình khá đẹp mà giá rẻ nữa đó banh
@xtmobile-support nhưng m thích hệ đh android hơn b ạ T_T chưa ai mua hàng của Digiphone ạ T_T hix
@thienminhmobile không có bảo hành màn hình cảm ứng hay nguồn như ismartphone hay mobilewrorld , rubik hả. hiện tại đang nhắm em grands 2 bên thienminh mà giá chính hãng cũng vừa xuống mức 6 tr đồng không biết thienminh có kế hoạch down giá sp này không để mình có thể sang ủng hộ😃
@LeoDiep Bác thêm tí tạo mua em GLX J ngon hơn em kia nhiều đó ạ. Bên em bảo hành nguồn và hình 12 tháng bác ạ.
@LeoDiep ngày mai m check lại và điều chỉnh mức tốt nhất có thể nhé;)
linh30596
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thienminhmoblie có bán lumia 920 ko
thôi bác chủ ráng thệm tí mua s4 2nd còn bảo hành đi khoảng 6 cũ,bao cam trước sau đều đẹp
@baobao200412 haizz mua lại cũng sợ lắm bác ạ thôi thì e nhờ ng quen xem có ai xách đc con gì về thì xách k đc thì đành phải tự tìm hiểu xem ở Hn có hàng nào bán hàng xách tay uy tín k thì triển 😔:( :(
HN thì có didongmango, didongthongminh, ms mobile, digiphone, nology, phước sang mobile , hoangcavalli đấy
@ptvd1994 tks bác e sẽ tìm hiểu thêm ạ 😃😁:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019