Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

VOTE cho cửa hàng BlackBerry nào có DỊCH VỤ TỐT NHẤT.

zorro®
20/2/2009 17:13Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm trước mang qua BOM blackberry unlock bác ấy còn cho luôn miếng dán màn hình mà chẳng tính xu nào.
Chắc tại em hiền, he he
Đang định mua em BB 8700 mà không bít nên mua ở đâu :growl5cj:
blackpuck
TÍCH CỰC
15 năm
em thì vote cho quangmobile và duclinhmobile hoặc trungmobile
boser
ĐẠI BÀNG
15 năm
em vote 1 phiếu cho BOM , ai có ý kiến giống em không ?​

Toàn mấy bác thương gia tạo nick ảo vào chém gió lung tung, không biết chất lượng thế nào chứ bán hàng uy tín - thật một chút thì AE biết kháo nhau tới ủng hộ thôi.
Mode nên đóng cái topic này lại là vừa.

Bạn nói thì nên có bằng chứng nhé!
Nếu cần mình sẽ cung cấp cho bạn luôn số phone 2 người khách này để bạn dễ liên lạc mà hỏi thăm nha!
Cổ nhân có câu: "Đừng ngậm máu phun người vì không biết bạn có phun trúng hay không nhưng miệng bạn chắc chắn DƠ"
frd4ever
ĐẠI BÀNG
15 năm
có ai biết chỗ nào bán BB uy tính ở HCM thì pm lại nha
ahatuananh
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đã mua bác này : http://trungmobile.vn/product_1_BlackBerry.html con 8110, dùng gần 2 years rồi mà vẫn ok. Vote cho 1 phiếu.
Sặc, đọc xong đang uống cốc nước tí phun mưa 😆 Kính bác gần 2 năm trước chưa có trungmobile ạ, hihi. Chém trượt!
vanduc
TÍCH CỰC
15 năm
MINH THI, bo cho RAU VANG 1 phieu
Mình thấy các bác chỉ khen lẫn nhau, nào là tuấn khanh, dâu đen, râu vàng .... (HCMC), thế nhưng sự nổi tiếng của các bác này có lẽ đã được xác nhận ở các topic khác do các anh em tinh tế lập nên (hình như là vào sổ đen chứ không phải sổ vàng nhé). Xin lỗi toàn thể anh em nhé, topic này hình như do các bác thương gia tự vote cho nhau thì phải, nhảm.
1 vé cho Bizmobile 70 Giải Phóng (HN).
Hàng ngon, phục vụ cũng đc.
Duy Phát Mobile 254 Bạch Mai

Cho em 1 phiếu cho bác Thắng ở Duy Phát Mobile 254 Bạch Mai😁
anh Thắng DP 254 Bạch Mai.....tớ 1 phiếu.
jousei
ĐẠI BÀNG
14 năm
em thì chưa mua máy ở TK bao giờ, có điều đem sửa con BB8310 hàng US ông anh xách tay về... bị bể màn hình LCD và lúc cài pm thì đến bước connect to device ROM... thì báo lỗi. Em gửi sửa đúng 1 tuần mới trả lại bảo là hư main rồi. Lúc về em mở ra xem lại thì thấy cái đầu chặn camera không thấy (trước khi gửi sửa em có lấy cái BB8320 chụp lại toàn bộ máy, hơi mờ nhưng vẫn thấy rõ là mất cái vòng nhựa tròn trên camera), đem qua Vinh Nguyễn anh ấy nói là sao đâu mất rồi và giải thích máy em chết rồi. Giờ không biết sao nữa /Hic đầu tiên mua cục pin tưởng là sửa được giờ dư cục pin chơi luôn (em có đề xuất trả pin lại nếu máy không sửa được nhưng anh nv không chịu, lỗi tại em ngu dại mà T_T).

P/S: Mấy bác cho em hỏi là cái camera có bị "luộc" không? máy của em là AT&T bây giờ trên bề mặt main sau cái LCD có chữ AT&S, vậy main của em có bị "luộc" không?
thiết nghĩ 90% bạn đã bị luộc main, chí buồn cùng bạn!
bác có biết AT&S là gì không và đã dc xem bao nhiêu cái main điện thoại rồi AT&T chỉ là nhà mạng vì thế làm sao có chuyện nó dc dập tên vào main bác xem qua cái này rồi rõ AT&S nó là cái gì www.ats.net/
Những topic như vầy chẳng khách quan chút nào, em đọc mà thấy có bác thương gia nhỏ (cò con) tạo nhiều nick ảo vào topic này cứ VOTE cho mình, nhiều khi có AE newbi nào mà đọc thì lại bị dính đạn nữa........MODE nên close là vừa.
wlnteR
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vé đầu cho biz mobile - nơi đầu tiên đưa mình đến với BB : 7130 (vodafone thì phải)
Hàng họ ngày xưa toàn dolly =)) , nhưng h hàng họ có vẻ khá hơn, có hàng zin, hàng thay vỏ - và ko có dolly nữa.
Trước h chất lượng phục vụ lúc nào cũng thế, rất tốt ....

lại bàn về 58 thái hà, trước có mua vài chú 87 ở đây, trong đấy có 1 con về sau màu sơn nhạt hết , nản thật
hỏi bác dũng thì bác bảo hàng 2nd đợt này đợt kia, muốn hoàn hảo thì mua hàng brandnew +_+
Toàn là chém gió thui, các bác chém thế sao e đỡ nổi
tanbinhBB
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bác voice thế thì chịu rồi! :d bác nào mua máy may mắn được chú ngon thì ca ngợi, được con lởm thì ức trế. Bản thân mình đã dùng qua 10 chú BB từ 67 đến 723 729 87xx rồi 831 832 đến 88xx. và các máy đều mua ở các cửa hàng khác nhau trên HN. cuối cùng rút ra được rằng: may hơn khôn. Hiện nay đã số các cửa hàng đều có nguồn hàng như nhau với các mánh khóe tinh vi (trừ các máy ship ). Giờ thôi rồi cái thời mailn đục lỗ, mở ra coi main ư? ko ăn thua, máy vẫn đã bị khò chọc tứ tung nhưng lại được chuốt lại nhìn khá ngon lành. code ư? chỉ là mấy con số mở máy chứ ko phải mở mạng, tất cả đều được trung quốc tân trang.
Tân Doanh:yes4lo: $$$$$$$$$$$ chưa đủ 30
ở Hà Nội thì e thấy chỉ có tccom 91 Đại Cồ Việt và sieuthibb 37b Bạch Mai là bán hàng khá ổn thui!hihi e dùng blackberry 8700g mua ở tccom được 6 tháng rùi,va đập nhiều mà chưa thấy lỗi j!^^
Voice cho bác Dũng nhà ta 1 phiếu đây!
BoB bán hàng uy tín...

Vote cho BoB của anh Trí, em 87c mua tai BoB xài rất tốt, mua hàng từ xa cũng rât nhanh chóng và uy tín...
còn nhiều thương gia uy tín trên tinh tế nữa nhưng em chưa có cơ hội tiếp xúc...😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019