VOTE cho cửa hàng BlackBerry nào có DỊCH VỤ TỐT NHẤT.

zorro®
20/2/2009 17:13Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cửa hàng em mới mở, mới bán đc cho 1 khách. em tự vote cho mình có đc không mấy bác.
em vote cho FOX8X và
TQ - BN/TQ:Giờ vàng mỗi tuần 😃, Bold 9000 used at&t nguyên bản giá tốt
vhhungus 1 2 3 ... 29
Sao ko thấy bác nào vote cho chú Đạt toxic( Bạch đằng BThạnh) , hay At mobile( lê văn sỉ) nhỉ... thiệt là bất công quá, hì hì
1 mũi tên trúng 2 đích ^__^
leesixan
ĐẠI BÀNG
14 năm
voite cho bác hn03! ^^
Vote cho Hn03 và Daotoan
Hàng bác hn03 không phải bàn rồi,nhưng liên lạc với bác ấy hơi khó,chắc bận việc quá,cung cách bán hàng của bác Tuấn rất thoải mái,tạo cảm giác tin tưởng khi mua hàng online.
Daotoan thì chăm sóc khách hàng tốt,bác ấy hay online yahoo,tuy chưa mua hàng chỗ bác ấy nhưng có vấn đề gì hỏi bác ấy đều vui lòng giải đáp tận tình.
Vote cho bác Hn03 và BOB.
Mới mua 1 cục pin cs2 ở chỗ BOB. Bác ấy nói thẳng lun: Pin used. Bảo hành pin thì chẳng biết là bảo hành gì. Nhưng pin mà dùng dưới 1 ngày thì đem ra đổi cho cục khác
Hehe. Pin ngon. Em dùng thường thì 2 ngày. 1 ngày thì chơi game liên tục.
Em mới tham gia diễn đàn vì mới được cho con BB8700g cách đây 2 tuần.
voite cho bác hieu911 3 vé, máy móc tốt, nhiệt tình và thoáng hihihihihihihhihhiih
vote cho hn03..............................
vote cho HoangGiang79, quyenphuong216
theo ý kiến chủ quan của em:
Hàng brandnew thì số 1 là BOB
Hàng Used số 1 là hn03
azzurind
ĐẠI BÀNG
14 năm

vàng thau lẫn lộn hết - có cả những cử hàng uy tín lẫn cửa hàng đã từng bị tai tiếng...
vote cho gakhonglo + BOB
chánnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
Gakhonglo ko phải là thương gia bạn nhé. thỉnh thoảng bạn ý chỉ chuyển 1 vài em kiếm tiền uống bia thui
thế thì ổng là tiểu thương 😁, mún hàng ngon+rẻ thì canh ổng là tốt nhất
hiii ước mơ nhỏ bé đáng yêu ( kiếm tiền uống beer)
hài vãi.................................
Manfishing
ĐẠI BÀNG
14 năm
có buôn bán cũng coi như là thuơng gia rồi ^.^ bác nào vote cho ai thì phải dùng hàng và dịch vụ của thuơng gia mình vote rồi hãy nói, chưa mua rồi cứ vote đại theo hiệu ứng số đông thì thật là hài 😆

Vote cho didong365 , mobile_t và gakhonglo ^.^
xuxu09
TÍCH CỰC
14 năm
ơ, thế hóa ra em hình như là người thứ 2/1000 ah? hồi đó cũng mua em 8310 bên tùng sếu, về nghịch tơi bời mà vẫn ngon lắm. giờ đi ..xa rồi, đưa máy cho anh rể dùng, vẫn không sao. may mắn ? hj. thich rồi.
đạt toxic 😁.
anh này nhiệt tình lắm đó
cửa hàng bb uy tín....................?

các pro nào biết cửa hàng nào bán blackberry lâu nhất không........? uy tín thì cũng dựa trên "sóng gió" các bác ah..... vậy cửa hàng nào ra đời sớm nhất và được ủng hộ lâu nhất........
lâu nhất thì nói lên đc điều gì hỡ bác..... chủ yếu là cửa hàng đó có tiếng tốt vang xa thôi.. 😃
tuanhuy0301
ĐẠI BÀNG
14 năm
còn VK mobi thì sao mấy bác!
HCM Vote Dâu Đen

HN Vote didong365 của chú Hưng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095