Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

VOTE cho cửa hàng BlackBerry nào có DỊCH VỤ TỐT NHẤT.

zorro®
20/2/2009 17:13Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kvlong
ĐẠI BÀNG
14 năm
ở HN, BB mà rẻ, hàng ngon mà đảm bảo thì vote cho HN03, gakhonglo, quang3g với hoanggiang
E nói tí không phải mong các bác đừng giận. Chứ e đọc thấy nhiều comment giống "chân gỗ" đá tùm lum quá. Ví dụ như " voite cho bác xxx ..." Hay cái gì đó tương tự như thế. Nên cũng không biết đâu mà lần.
Em nghĩ nếu bác nào muốn mua đồ của ai đó thì vào tìm xem lịch sử của họ (seach trong tinhte luôn có mà ra hết ),xem họ đã từng giao dịch mua bán như thế nào,có nhiều tai tiếng gì gì đó không? Rồi quyết định thôi ạ. Nhưng cũng hên xui 😁
Chỉ có 2 địa chỉ ZZ đặt niềm tin cho đến nay: hn03 và Bob. ZZ đã giao lưu rất nhiều thương gia tại HN rồi. Nguồn hàng của mấy vị cũng biết nữa.
Vote 1 phiếu cho HN03, thương gia tốt http://www.tinhte.vn/threads/126532-HN-Tiễn-Ông-Táo-tiễn-luôn-8830-chỉ-2tr5-8800-8320
Mình mua vài con cho bạn và bản thân mình dùng : 9 điểm service, 9 điểm chất lượng hàng, vì sao ư ? hừ, vì mình mua 87 cho bạn nhiều, ko đc hưởng "khuyến mại thay nẹp hông" cho các máy mua được 3 tháng trở lên (seri 88xx):p vì vậy dìm hàng bác này chút, cho 9 thôi, kakakakaka
trith
ĐẠI BÀNG
14 năm
đó giờ toàn lấy đồ of bob

best of best in tinhte rồi hehe
nghebeo123
ĐẠI BÀNG
14 năm
chả tin đc mấy topic này đâu =.= h ai muốn mua thì phải tự mình nghiên cứu tham khảo các tiền án tiền sự của các bác thương gia trc rồi hẵng chọn mặt gởi vàng.
hic cái này lập lâu rồi mà bh e mới vô xem, nhìn các nick ảo tạo bão thật đáng sợ =.=
hang thi chac la da qua trung hoa roi. cai chinh la khi dung lai may ho giu duoc bao nhieu phan tram gin thoi. may lai cha rieng gi trung hoa,ngay ben My cung co cua hang tai che va ho dan nhan da tai che vao may coi nhu mot cach bao ve moi truong.Ben My ho thu mua may ve cung lam nhu Trung hoa. don do cua cac may lai voi nhau.
các pác cho em hỏi hàng của blackberryusa thì như thế nào http://blackberryusa.vn/cart/
anhkaiser
ĐẠI BÀNG
14 năm
vote cho bob có bạn tùng anh khá dễ thương 😁
E Vote cho bác Hn03. Hàng của bác ý tuy đắt hơn 1 chút, nhưng chất lượng thì cực kỳ tốt. E dùng con 8700 mua của bác ý đc hơn 1 năm rồi mà chưa có vấn đề gì 😃
ít ý kiến vậy ta
up lên cho các pro chỉ và các newmen biết
chaien
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hôm nay khá bực mình lội topic này lên,vẫn vode cho bác BOB ngoài HN,còn ở HCM chả biết mua ở đâu,ghé Toxic toàn hết hàng ,của hàng thì lèo tèo thế mà chém gió cái dzì cũng có,chán vãi.
Tôi bỏ 1 phiếu tín nhiệm và bày tỏ sự hài lòng với Đào Toàn Group, 144 Triệu Việt Vương, Hà Nội.
Em đang định mua blackberry ở didong365, ko biết chất lượng thế nào các bác^^
taixin
ĐẠI BÀNG
14 năm
đang định sắm em bold 9000 trắng tầm 4tr5 dạt qua một đống cửa hàng rối tung cả lên
http://www.5giay.vn/showthread.php?t=113579 benmobile
bích ngọc trần phú q5
minh phú q10
http://www.5giay.vn/showthread.php?t=111111 điện thoại sài gòn nữa
vinh nguyễn 50 trần nhân tôn ( đang nghien về vinh nguyễn )
anh em nào có gợi ý thì giúp đỡ mình với
leejonghun
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình cũng đang giống bạn, k bít nên chọn chỗ nào đây. Nhưng ấn tượng đầu tiên, Benmobile có vẻ chuyên nghiệp nhất, trả lời YH cũng nhanh và nhiệt tình. Ai có chút kinh nghiệm chia sẻ cái. Cảm ơn nhiều
E thấy có nhiều bác ủng hộ cho BOB, e quyết định vote 1 phiếu cho BOB vì e mua 1 chú 8700c ở đấy dùng ngon lành cành đào luôn. Hic, chưa dám vote sớm vì sợ 1 mình e vote thì các bác bảo e là chân gỗ của mấy ông thương gia thì nhục nhã lắm.
gerald
ĐẠI BÀNG
14 năm
vote cho Dâu Đen của bác Dũng 1 vé ;)
manguon
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao các bác vote cho dâu đen nhiều thế nhỉ. Cách đây 2 năm mình mới tập chơi BB, nghe QC mình tới Dâu đen bên NTT Q3, HCM xem thử. Cầm lên 1 em BB 8700, mở máy ra thấy đã sửa chửa, mình hỏi NV ở đấy máy ntn, thì Bác bảo máy mới 100% chưa qua sửa chửa nên chuồn thẳng luôn. Mình ít tiền nên chả quan tâm đến nguồn gốc máy lắm (miễn xài OK và uy tín là được), nhưng NV lại nói k đúng nguồn gốc máy nên mình k thích. từ đó mình chỉ tìm mua lại của các Bro xài rùi thôi. Nói thật về nguồn gốc máy thì người mua dễ chấp nhận. Mong các bác thương gia làm đặt chữ tín lên hàng đầu. Chắc giờ Dâu đen pro hơn nên ae đánh giá cao.
Chố bác ghost_84 số 6 Bát Đàn & 37B Bạch Mai em thấy được đấy. Tư vấn cũng khá nhiệt tình.
Mua trực tiếp 1 lần và mua đặt hàng gửi chuyển phát 1 lần khi em chuyển ra tỉnh khác thấy thực hiện đúng như những gì cam kết.
Qua 2 lần giao dịch đánh giá như vậy.
e ko vote mà khuyên né Râu Vàng trên Nguyễn Thiện Thuật, bác nì sửa bb như Sh.t

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019