Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

VTM ra mắt phần mềm truyện tranh, truyện đọc cho Android và iOS

TDNC
21/9/2011 17:9Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yoyo307
ĐẠI BÀNG
13 năm
teen vãi
không hiểu các bác nghĩ sao khi 3k còn kêu đắt , 1 quyển truyện tranh bây giờ cũng trên 10k rồi , mà đây là đọc truyện trên đt , rất tiện lợi mà cái giá chỉ bằng 1 chén nước
dminhquy
TÍCH CỰC
13 năm
Vừa tải về thử trên X10, độ phân giải truyện bé tẹo. Xóa luôn.
mất tiền ah....
Vấn đề là có hõtrowe mua truyện về iphone sau đó lôi ipad ra đọc có phải mua lại không?
ngoài lề chút,các bác cho em hỏi để đọc truyện tranh trên ipod thì phần mềm nào là ok nhất ạ?
Truyện có bản quyền ko mà đem thương mại vậy, kiếm tác giả kiện chết đi toàn lừa đảo dân mình
anhtuhn
TÍCH CỰC
13 năm
Nhiều người cứ thích miễn phí, nhưng làm có thèn nào rỗi hơi làm miễn phí. Trả ít phí nhưng chất lượng ảnh cao, được tối ưu hóa cho màn hình cũng đáng. Miễn phí thì lèm nhèm, ảnh chất lượng thấp, quảng cáo to tướng đọc như đấm vào mắt.
ngtient38
TÍCH CỰC
13 năm
Đã dùng thử phân mềm này trên iphone 3gs, để xả xitreet rất tốt
rồi sẽ có "thuốc" :showoff:
dinhmenh112
ĐẠI BÀNG
13 năm
tự nhiên có cả Thủy Top vào đây "tốp" vào mặt, làm mình thấy thế nào ấy. làm thay đổi không khí truyện tranh ,
bó chuối.
nếu thế thì yêu cầu tác giả lấy tiền Lăng xê bọn này rồi làm truyện miễn phí cho anh đọc.
ai thích xem bọn người đẹp thì xem ,mà ai thích đọc truyện thì đọc
chi phí thì bon như Thủy Top bỏ ra là đẹp. hì hì hì . ngu ý các bác đừng chém
không hiểu vấn đề bản quyền truyện như nào nhỉ? liệu VTM có được quyền sale truyện như này ko?
cam đoan làm gì có bản quyền. Cứ bán đi lớ ngớ kiện cho vỡ mặt. Ghét đã đi copy truyện người khác thì bán luôn phần mêm thôi nội dung cho download thì ai nói gì. Lại giở trò bán theo tập.

Con X10 còn chạy Android 1.6 @@
😁:D Bác này tinh mắt nhĩ :D
ceddtu
TÍCH CỰC
13 năm
ku trường cũng chịu khó lang thang ghê nhỉ.
­uc, em IP dan hello kitty yeu thia :showoff:
grozar
CAO CẤP
13 năm
Truyện tranh Nhật còn ít quá,phần lớn toàn thể loại shoujo ướt át cho con gái đọc.Bao giờ mới có truyện nào bạo lực,đánh đấm hoặc hài hước tí đây nhỉ.
qúa tuyệt
leedragon
ĐẠI BÀNG
13 năm
3k/ truyện là quá mắc. Giá tầm 1k/ truyện có lẽ hợp lý hơn. Thực ra các bác viết soft nên tập trung vào số lượng chứ đừng vội lấy giá ra đè như thế. Một bộ truyện hay tầm 30 tập thì cũng với số lượng đọc vài ngàn người là các bác thu đủ rùi.
Cái quan trọng là ctrinh có đủ sức hút đc số đông như vậy ko, giá truyện rẻ cũng sẽ giúp hút khách đó.
Đừng so sánh pm Việt vs phần mềm ngoại vì tụi nước ngoài thu nhập cao hơn ta + văn minh sử dụng pm bản quyền cũng hơn ta, do đó nên tập cho người dùng quen từ từ vs bản quyền bằng cách giá bán đừng để cao quá.
Hôm trước mình có tìm pm Việt lovemoney tính xài, nhưng pm thì chưa bằng người ta (thiếu thống kê tùm lum), lại mắc nữa (50k ~ 2,4 $) --> giải tán lun, xài easymoney .....ed cho lành.
Đôi chút góp ý cho các nhà sx.
Buồn vì ko hỗ trợ retina display

Sent from my iPod touch using Tinh tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019