Tin tức VỪA MÚC E lamborghini murcielago

Thảo luận trong 'Xe ô tô' bắt đầu bởi babydidu, 17/9/12.

1. babydidu

babydidu Thành viên

đẹp ah nha :D =)) 1tr2 của e đó :p:oops:

File đính kèm:

:
    anhtranrc_no1 thích nội dung này.
  2. babydidu

babydidu Thành viên

uppp :cool:
  3. herokute

herokute Thành viên

À há mới chơi xe mô hình hả , bác ở đâu thế vào web : clbmohinh.com cùng tham gia nhá , mình có hoài chiếc mà kô biết up ảnh lên .

Lần sau có up ảnh thì up ảnh to luôn nhé , đừng up ảnh nhỏ như vậy .
    babydidu thích nội dung này.
  4. anhtranrc_no1

anhtranrc_no1 Thành viên

Xe mua đâu thế bác, rổ giá sao. Có Adventador không để mình múc về ngắm chơi
  5. herokute

herokute Thành viên

Những mẫu xe tĩnh như thế nài giá tầm trung từ 1tr5 đến 5tr , giá cao nhất 50tr -60tr . Bạn có thể vào cửa hàng bán đồ chơi lớn hoặc các siêu thị bán đồ đắt tiền .

Nên nhớ kỹ những chiếc xe như thế có cả hàng giả bạn vào web : clbmohinh.com tham khảo thêm nhé , cẩn thận coi chừng bị luaa ddđảo .
  6. babydidu

babydidu Thành viên

1tr2 Lương văn can :X
  7. anhtranrc_no1

anhtranrc_no1 Thành viên

ax, đắt quá. hic
  8. herokute

herokute Thành viên

có vào clbmohinh.com đê tham gia chưa , trong đó nhìu người chơi lắm nhìn nghiền luôn .

thật ra nếu có sỡ thích chơi xe thì 1tr đến 3tr cũng không đắt đâu .
    babydidu thích nội dung này.
  9. dzungbot

dzungbot Thành viên

ở đó có One 77 k bạn?
  10. herokute

herokute Thành viên

Tất cả xe mô hình tĩnh nài đều đã mua bản quyền của siêu xe , và hàng nài nhập từ các nước châu âu về , mẫu mã nào cũng có và có cả tỷ lệ khác nhau và giá cả cũng thây đổi . Riêng tui tui mê nhất mấy chiếc police nhìu đèn mà xe của police cũng đẹp nữa .
  11. dzungbot

dzungbot Thành viên

Mai phải ra Lương văn can chơi mới đc
  12. herokute

herokute Thành viên

Lần trước tui nói vs ông mà ông bỏ ngoài tai . Chơi cũng phải biết cách chơi chơi như đồ chơi trẻ con là kô ổn tẹo nào , tuy hình dáng nó như đồ chơi nhưng nó khác ở chỗ nó là phiên bản thu nhỏ của siêu xe , xe mô hình tĩnh nài cao nhất chắc khoãn 70 80tr .

Còn mô hình động nhìu chiếc cà trăm triệu nghe mà hải hùng .
  13. dzungbot

dzungbot Thành viên

Hi hi tôi biết xe mô hình rồi. Chơi cũng tốn lắm nhưng nếu k đủ thì ngắm vậy :D
  14. herokute

herokute Thành viên

Chớ nên ngấm có loại 100 200 đến 600k , loại 100 200 chỉ là hàng nhái nhưng nhìu nét cũng giống đồ xịn , còn loại nhỏ hơn mua cả lốc siêu xe hehe có mấy trăm à . Xe xịn lốp xe có loại bôm hơi , kính hậu là kính thật , đèn bọng có đủ sáng như đồ thiệt nhìu thứ lắm .